BIG DATA logo image


ลำดับ รุ่นที่ วันเริ่มฝึก วันจบฝึก สถานะการฝึก สถานที่ฝึก ชื่อวิทยากร ชื่อ
1 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นางภิญญลักษณ์ เลิศอัครศักดิ์
2 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายธนรัตน์ เจริญนิรันดร์
3 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นางพัชรินทร์ เฉลยภพ
4 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นางบัวสวรรค์ หอมป้อง
5 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ น.ส.ละออ ปัสนา
6 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ น.ส.นลินรัตน์ พิพัฒน์ชัยสิทธิ์
7 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ น.ส.สมพร วิชัยรัมย์
8 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นางนวรัตน์ ปรีดาวัฒนากูล
9 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ น.ส.ฉวีวรรณ หอมทรัพย์สิน
10 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอมรธรรม โรจนพร
11 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นางรัตนา ชื่นขำ
12 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ น.ส.สมศรี แสงโต๊ะ
13 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายบุญชอบ กลัดทอง
14 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ น.ส.รัชนีย์ พรหมงาม
15 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นางศิราณี มาลีพันธ์
16 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ น.ส.บุญมา จันทวงษ์
17 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นางจิดาภา ศรีละคร
18 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ น.ส.อุบล ประแดงกลิ่น
19 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นางเรณู ฤทธิ์เดช
20 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นางเพ็ญทิพย์ ทองอินทร์
21 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ น.ส.วราภรณ์ แสงแก้ว
22 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ น.ส.นัทธมล นิมา
23 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ น.ส.พันทิพา บกสันเทียะ
24 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ น.ส.ภานุบล พิมพ์วาปี
25 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ น.ส.อนัญญา ผ่านเมือง
26 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอิศรา ผ่านเมือง
27 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ น.ส.พิสมัย ส่งเสริมธนะ
28 รุ่น 3 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายสุพัลลภ เพ็ญพล
29 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม น.ส.ชนิกานต์ ยะติ
30 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม นางจินตนา ตรีวิเศษ
31 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม นางอำไพ ขันทอง
32 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม นางอาทิตยา พงษ์ศาโรจน์
33 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม นางอรัญญา ในหว่าง
34 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม นางสุพรรณ์ บัณฑิต
35 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม นางหนูกาย กันนิกา
36 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม นางคำจันทร์ คุ้มทรัพย์
37 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม น.ส.บัวเผื่อน พูนไธสง
38 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม นางทิพวรรณ ครุฑจ้อน
39 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม นายทวีศักดิ์ พระสว่าง
40 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม นางบุญเรือน เที่ยงอินทร์
41 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม น.ส.ม่วย ไชยขันธ์
42 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม นายธนธร จันทร์หล่ม
43 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม นางอารมย์ หอมคง
44 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม น.ส.วรรณดี แย้มพุชชง
45 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม นางชนานันท์ บัวภูมิ
46 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม น.ส.ภัทรา ศรีเมือง
47 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม น.ส.ชรินทร์ แย้มสบาย
48 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม นางจันสาย พาอิ่ม
49 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม น.ส.ปองกานต์ นำสงค์
50 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม นางจารุณี สุขศรีแก้ว
51 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม นางหนูเพียร เจริญ
52 รุ่นที่ 1 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายอัญชลี ดุสิตสุทธิรัตน์เรืองศักดิ์ แดงเนียม น.ส.อำนวย สังข์กูล
53 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี น.ส.พัชนี กลิ่นโสภณ
54 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี นายณัชพล ศิริจันทร์
55 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี น.ส.สมพร โทแสง
56 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี น.ส.วรรณดี สุกใส
57 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี นายธนพัฒน์ รุ่งอุทัยถาวรสุข
58 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี น.ส.ธิดารัตน์ เจริญยิ่ง
59 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี นายสำรวย ชลธาร
60 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี น.ส.สุภาวดี รุ่งอุทัยถาวรสุข
61 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี น.ส.กิตติยาภรณ์ แววนำ
62 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี นางบุญชอบ ชลธาร
63 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี น.ส.น้ำฝน แสงคร้าม
64 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี น.ส.วิบุลย์วรรณ สาเงิน
65 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี นางสุภากานต์ ศรีแก้ว
66 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี นายไพบูลย์ มั่งพร้อม
67 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี นางสุวรรณา เทียนชุบ
68 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี นายสมพงษ์ รุ่งอุทัยถาวรสุข
69 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี น.ส.กชกร ถิรธาตรี
70 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี นายสัญชัย บุญปลอด
71 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี นางทิพวรรณ รุ่งอุทัยถาวรสุข
72 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี นางพิมพ์มณี ชูรอด
73 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี นายอุดมศักดิ์ แย้มวงค์
74 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี นายอนุวัศ เทียนศรี
75 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี นางศศิณัฏฐ์ ทองศรีสังข์
76 รุ่นที่ 2 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ นายกรรณิกา แสงดี น.ส.สีลา ใจวงค์
77 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางประคอง มานุสนธิ์
78 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางรสสุคนธ์ รักรุ่งเรือง
79 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.อรุณ ระสอน
80 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางกมลวรรณ เกษสุคนธ์
81 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางกาญจนา วีรเปรม
82 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.นภัสชม สมีกลาง
83 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางนฤมล คำเชียง
84 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางทองเปลว สุนทรพจน์
85 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.อัญชลี สังข์หอย
86 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางประภา ชิงชัย
87 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นายเกษม นาคประดิษฐ์
88 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.สมศรี จินตานนท์
89 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางจรุณ มิดเมี้ยน
90 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางลักขณา เพชรไพร
91 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นายพีระศักดิ์ กาญจนางกูร
92 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.ทองหรุ่น แสงทอง
93 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.วรรณภา ชอบประดิษฐ์
94 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.อิงอร เดชชู
95 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.รัตนพร แสงเนตร์
96 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.พรพิมล สังขจร
97 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.ศิริพร สังข์เจริญ
98 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นายสมนึก จันทร์หอม
99 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางศิริพรรณ ปิ่นชาตรี
100 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นายวัชระคม ลิ้มศิรินาวา
101 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.เพ็ญนภา เดชชู
102 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.พิชชาภักษ์ จำปาศรี
103 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางอุบล สวนดี
104 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.สมคิด ปานสุขุม
105 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.เจนจิรา สีดา
106 รุ่นที่ 4 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า (ตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.นันทา ฐิโตภาส
107 รุ่นที่ 5 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ น.ส.นิภาพร วีระโห
108 รุ่นที่ 5 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายธีระธรรม ทองเงิน
109 รุ่นที่ 5 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ น.ส.รมย์ชลี มหานน
110 รุ่นที่ 5 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นางวรารัตน์ บุญเฉย
111 รุ่นที่ 5 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นางเครือวัลย์ เชียงทอง
112 รุ่นที่ 5 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นางสะอาด มาศกลาง
113 รุ่นที่ 5 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นางปทิน ภูคำ
114 รุ่นที่ 5 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายณัฐวัฒน์ จันทรวินท์
115 รุ่นที่ 5 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ น.ส.ละมัย สายสอาด
116 รุ่นที่ 5 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ น.ส.พลอย ทองอ่อน
117 รุ่นที่ 5 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายยงยุทธ ธงชัยขาวสะอาด
118 รุ่นที่ 5 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ น.ส.วรีทิพย์ ผงทอง