BIG DATA logo image


ลำดับ รุ่นที่ วันเริ่มฝึก วันจบฝึก สถานะการฝึก สถานที่ฝึก ชื่อวิทยากร ชื่อ
1 1 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นางกรนิศ นัมคณิสรณ์
2 1 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นางณิชนันทน์ แต้วัฒนา
3 1 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นางเสาวลักษณ์ โสอุดร
4 1 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร น.ส.ศุภนิดา น้อยแก้ว
5 1 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นางอรวรรณ ไทยพานิช
6 1 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นางสุวรรณี สืบมาก
7 1 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นางกุลณี แย้มโอฐ์
8 1 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร น.ส.นภาพร อ่อนโพธา
9 1 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นางสุพรทิพย์ ศิลาแรง
10 1 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นางทองหล่อ พัฒน์ชัยกุล
11 1 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นางนภาพร ทองแกม
12 1 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นางอรนุช กันตะกนิษฐ์
13 1 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นางบุญถิน เพียปัญญา
14 1 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร น.ส.ประภัสสร มูฮำหมัด
15 1 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นางบุญเรียม กสิการ
16 1 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร น.ส.ภาวิดา แก้วแสงธรรม
17 1 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นางสุดารัตน์ หวังสกุลดียิ่ง
18 1 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นางเพ็ญศรี จริตเอก
19 1 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นายสุเทพ พุ่มทรัพย์
20 10 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยแรงงาน นางอนงค์ กำแก้ว
21 10 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยแรงงาน นายรัชพงษ์ ศรีแสง
22 10 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยแรงงาน น.ส.พรถวาย อรรฆภิญญ์
23 10 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยแรงงาน นายชนะ วิไลวัลย์
24 10 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยแรงงาน นางสมจิตร สังฆพรหม
25 10 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยแรงงาน น.ส.เมทินี คุ้มศาสตรา
26 10 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยแรงงาน นายพจน์ ไผ่แก้ว
27 10 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยแรงงาน นางสุภัคสรรค์ เตชะพันธ์ธน
28 10 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยแรงงาน นายพิเชฐ อภิโชคธนคุณ
29 10 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยแรงงาน นางอนุกูล สมพงษ์
30 10 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยแรงงาน น.ส.สุมนา ชวนชม
31 10 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยแรงงาน นางภัทรริน อดุลยรัตน์
32 10 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยแรงงาน นายชินวุฒิ ธรรมบูรณะวงษ์
33 10 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยแรงงาน น.ส.นัฏมณฑ์ ชูเกตุ
34 10 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยแรงงาน นางชวนพิศ อภิญสถานนท์
35 10 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยแรงงาน นายสมบูรณ์ อภัยโรจน์
36 10 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยแรงงาน นางวงเดือน ปิยะกุล
37 10 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยแรงงาน นางบุญสม สวัสดี
38 10 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยแรงงาน นายอัมพร ชื่นเจริญ
39 10 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยแรงงาน นางสุพิศ สุวรรณพาหุ
40 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 นางอุไร สุขล้อม
41 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 น.ส.จิดาภา ลิมปิชัยโสภณ
42 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 นางสมหมาย อ่อนเลิศ
43 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 นางลออ มาคง
44 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 นายจรัญ เกื้อกนกศักดิ์
45 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 นางปราณี สุวรรณศิริ
46 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 นายสุพี ชูสาย
47 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 น.ส.พรทิพย์ เข่งเจริญ
48 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 น.ส.เบญชญา แซ่โค้ว
49 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 นายธนกฤต สร้อยสะอาด
50 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 นายนิสัย สังข์ประไพ
51 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 น.ส.อรอนงค์ จิรวุฒิโท
52 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 นายสุริยา โคตสมบัติ
53 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 นางสำราญ จันทร
54 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 น.ส.นวนจันทร์ สุทธิประภา
55 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 นายอนันต์ นาคทอง
56 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 นางนิตยา เดชบังอร
57 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 น.ส.กุลิสรา เป็นสุข
58 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 นางจิรสุดา เป็นสุข
59 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 นางปภัสรา สุนทรสินธุ
60 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 นายวรพงศ์ แก้ววรเกตุ
61 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 นางบุญเรือน สายยศ
62 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 น.ส.สุวนันท์ แสงสกุล
63 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 นายสมศักดิ์ ชีวอารี
64 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 น.ส.บุญเงิน อันหนองกุง
65 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 นายวัชรพงษ์ ศรีวงษ์รัตน์
66 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 น.ส.วริศรา จ่างขัน
67 17 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 น.ส.กานดา กาญจนเกษมศรี
68 18 26 กันยายน 2561 28 กันยายน 2561 ผ่าน ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นายสมนึก เอี่ยมละออ
69 18 26 กันยายน 2561 28 กันยายน 2561 ผ่าน ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นายสมคิด สืบวงศ์นิรัตน์
70 18 26 กันยายน 2561 28 กันยายน 2561 ผ่าน ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 น.ส.ภัคศรัณย์ โพธิ์สุวรรณ
71 18 26 กันยายน 2561 28 กันยายน 2561 ผ่าน ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นางรัตนา เวียงวังชัย
72 18 26 กันยายน 2561 28 กันยายน 2561 ผ่าน ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 น.ส.วัชรา วงศ์ศิลป์
73 18 26 กันยายน 2561 28 กันยายน 2561 ผ่าน ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 น.ส.สุจิตรา แซ่ลิ้ม
74 18 26 กันยายน 2561 28 กันยายน 2561 ผ่าน ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นายมงคล โทพินิจ
75 18 26 กันยายน 2561 28 กันยายน 2561 ผ่าน ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นายสุชัย จันทรมณีรัตน์
76 18 26 กันยายน 2561 28 กันยายน 2561 ผ่าน ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นายเอนก สกุลธนญชัย
77 18 26 กันยายน 2561 28 กันยายน 2561 ผ่าน ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นางณัชเศษฐี ทรัพย์วณิชกุล
78 18 26 กันยายน 2561 28 กันยายน 2561 ผ่าน ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นายพรหมมา บุรมย์
79 18 26 กันยายน 2561 28 กันยายน 2561 ผ่าน ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นายภัคพล น้ำทิพย์
80 18 26 กันยายน 2561 28 กันยายน 2561 ผ่าน ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นางละออง ตะบุบผา
81 18 26 กันยายน 2561 28 กันยายน 2561 ผ่าน ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นางแปลง นวลอินทร์
82 18 26 กันยายน 2561 28 กันยายน 2561 ผ่าน ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 น.ส.นพรัตน์ กลีบนิล
83 18 26 กันยายน 2561 28 กันยายน 2561 ผ่าน ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 น.ส.ผกามาศ มีมุข
84 18 26 กันยายน 2561 28 กันยายน 2561 ผ่าน ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นางน้ำฝน เปรมปรี
85 18 26 กันยายน 2561 28 กันยายน 2561 ผ่าน ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นายอัศนุกูล ทองอินทร์
86 18 26 กันยายน 2561 28 กันยายน 2561 ผ่าน ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นายสิริพรชัย ฮะอินทร์ทองบุญ
87 18 26 กันยายน 2561 28 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นายณัฐวร เฟื่องเงิน
88 2 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) น.ส.ยลดา อาเก็บ
89 2 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) น.ส.นวาระ สุนา
90 2 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) น.ส.จันจิราภรณ์ สะครรัมย์
91 2 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นางชูศรี อาเก็บ
92 2 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) น.ส.ณัฏฐา พรหมคช
93 2 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นางอำนวย ยิ้มละมัย
94 2 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) น.ส.รวีวรรณ นิกรสมพงษ์
95 2 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นายนฤนาท เวียงเกตุ
96 2 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นางอัญชลี โต๊ะหว่าง
97 2 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นายสมหวัง โต๊ะหว่าง
98 2 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นายสิริพงษ์ โชคพิพัฒน์พร
99 2 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) น.ส.นภา วงศ์สันติเมธ
100 2 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นางอิสรีย์ ศรีอ่ำดี
101 2 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นางโชตนา โซ๊ะมัน
102 2 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นายวิภาส พานิชเจริญ
103 2 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นางตูม วรไธสง
104 2 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นางวรายันต์ อามีน
105 2 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) ส.ท.ปรีชา หลังสัน
106 2 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นายประยูร เลขะชัยวรกุล
107 2 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นางสำเริง ไชยโย
108 2 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) น.ส.จิรพันธุ์ ศรีจันทรานิล
109 21 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 นางศิริพร ถวัลยคุปต์
110 21 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 น.ส.วรรณา สุขจันทร์
111 21 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 นายอรรถพล แซ่ลี้
112 21 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 น.ส.เณศณพัชร์ พงศาธนาธร
113 21 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 นายสุเมธ ภาคีนาม
114 21 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 น.ส.กัญญ์วรา มาลัย
115 21 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 นางเยาวมาลย์ ทินจันทร์
116 21 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 นางณัฐกนก ศิริวงศ์
117 21 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 น.ส.นาริสา เพิ่มเพ็ชร์
118 21 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 นายวันชัย ศรัทธาพันธ์
119 21 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 นางบุญมา ประทุม
120 21 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 นางพรศิริ สังขนุช
121 21 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 น.ส.กนกพร แซ่ว่อง
122 21 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 น.ส.สุชาดา คงเพชร
123 21 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 น.ส.วัชราภรณ์ เสวตรวิทย์
124 21 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 นางพรทิพย์ นกเทศ
125 21 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 นายเจริญชัย ฉัตรรุ่งรัตนา
126 21 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 นางทัศนีย์ ทองคำ
127 21 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 นางกัญจนา อรรถาพิช
128 21 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 นายทัด มั่นใจ
129 22 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นายอลงกรณ์ สิงห์ลอ
130 22 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นางลักขณา โชติช่วง
131 22 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.ภัทรินทร์ ปวงสุข
132 22 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.พรเพ็ญ ภู่เอี่ยม
133 22 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นางเอี่ยมทิพย์ การสามารถ
134 22 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.พิชญธิดา รัตนาคม
135 22 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.ปิ่นแก้ว คลังทอง
136 22 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นางสมจิต ชินอุดมทรัพย์
137 22 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นางเรียม พรมชาติ
138 22 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.ชลธิชา วรรณพิมพ์
139 22 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.สุภาพร พงษ์สุพรรณ
140 22 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นายมนตรี ศิริมงคล
141 22 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.เพชร เจนสำโรง
142 22 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นายนพเก้า จันทอง
143 22 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นางสำอาง ทองเหง่า
144 22 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นางสุนทรี นาคาม้วน
145 22 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.สมอุมา แก้วผล
146 22 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.กรณิการ์ เส้นเศษ
147 22 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.เพ็ญพักตร์ มลสิน
148 22 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นางวสุพร ศรีโรจน์
149 22 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นายปรีชา เลิศมหภักดี
150 22 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นางสุพรรณี กัลยาวรณ์
151 22 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) น.ส.กาญจนา อติฉันท์โฑ
152 22 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นางบุญทวี เพ็งเอม
153 22 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นางวรรณา จันทร์สุวรรณ
154 22 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นางวชิราภรณ์ นนทจิตร
155 22 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) น.ส.รัญชนา กิจมโน
156 22 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นายสุจินต์ ราชเสม
157 22 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) น.ส.ธมลวรรณ โตบรรเลง
158 22 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นายวัธรินท์ธร ศักดิ์บูรณะ
159 22 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นายสุมิตร ขาวเอี่ยม
160 22 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นางสำลี แดงโสภา
161 22 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) น.ส.จงนภัส ศุวัน
162 22 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นางหัตถา หลานเดช
163 22 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นางภัศราพร อุปทุม
164 22 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นางสมพิศ จันทมาศ
165 22 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นายทวีสิทธิ์ ศิลากุล
166 22 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นางเยาวนาฏ เงินเนื้อดี
167 22 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) น.ส.นงนุช จันทประสาน
168 22 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นายวรพล ราชวันดี
169 22 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นายสมชาย บุญมา
170 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) นายสมศักดิ์ ศาลาวงศ์
171 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) นายปัญญา อิ่มไพร
172 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) นายภูวดิท สุทธกมนต์
173 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) น.ส.สโรชา วิลัยฉัตร
174 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) นายธวัชพล สุโรจนกุล
175 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) น.ส.สุจิตรา บู่หาด
176 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) นายสุนทร บุญจันทร์
177 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) น.ส.นันทนา ลิตรจตุรัส
178 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) น.ส.อรพรรณ เฉลยภาพ
179 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) น.ส.วงเดือน ตั้งศิริทรัพย์
180 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) นายนคร สำราญ
181 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) นางสินีนาถ สุโรจนกุล
182 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) นางจริน ชมดี
183 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) น.ส.เพ็ญศรี มัยทอง
184 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) นางวรรณา อึงสุวรรณชาติ
185 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) นางรุ่งฤดี ทิพย์แสง
186 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) นายบูรณะพงศ์ มัลลิกะมาส
187 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) นางสายสุด โชติเสน
188 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) นายสมเกียรติ สุขจันทร์
189 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) นางราตรี สุขัมศรี
190 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) นางบุญจันทร์ ดวงประทุม
191 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) น.ส.โชติรส ชำนาญเวช
192 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) นายสมเกียรติ วริวงศ์
193 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) น.ส.ณัฐริกา เอี่ยมนุช
194 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) น.ส.ภิญญดา ม่วงกลิ้ง
195 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) น.ส.ชมพูนุช ศรีมงคล
196 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) น.ส.วรรณี ภิรมย์เณร
197 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) น.ส.จิราภา รัตนพฤกษา
198 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) นายบุญชาญ พิมสาร
199 24 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) น.ส.วรรทนีย์ เอกมโนชญ์ชัย
200 3 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นางดาเรส พุฒตาล
201 3 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) น.ส.สำราญ พรมมงคล
202 3 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) น.ส.ทวีพร มิดดี้
203 3 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นายสุรพงศ์ แก้วขาว
204 3 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นายอำพล สวนมาลา
205 3 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) น.ส.เกษณีย์ ครุฑป่า
206 3 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นายทัพพ์พสิษฐ์ อารยะไพโรจน์
207 3 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) น.ส.หนูกาญจน์ บรรเทิง
208 3 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นางฉันทนา สุวรรณเลิศ
209 3 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นางจงกล ไม้เกต
210 3 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นายอัครเดช หลักฐาน
211 3 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) น.ส.ดาราวรรณ สุขอิ่ม
212 3 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นายพงษ์ศักดิ์ อันธุ
213 3 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นางสุนันท์ พ้นภัย
214 3 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นายคมสัน หยูบัวจันทร์
215 3 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นายจักรกริช เกณฑ์เกตกรณ์
216 3 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) นางไอรัฏฎา แจ่มสุวรรณ์
217 3 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) น.ส.อริยา ทรายงาม
218 3 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) น.ส.เมรินทร์ แสงกล้า
219 3 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) น.ส.ธนภค วงษ์ณจำปาทอง
220 3 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (มีนบุรี) น.ส.บัวลอย อินทพันธุ์
221 4 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นางพรพิมล มั่นพลับ
222 4 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นายธีรพันธ์ อินทร์พงษ์พันธุ์
223 4 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 น.ส.รมิตา จิรธนวิชัย
224 4 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นางพนารัตน์ ทัยคุปต์
225 4 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นางนฤมล วงษาพล
226 4 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นางนิตยา ทองรอด
227 4 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นางประยูร ดำขำ
228 4 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นางสังวาลย์ นัยศิริ
229 4 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 น.ส.กอบกุล สงวนทรง
230 4 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นางจินตนา อินทร์โสตร์
231 4 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นางดวงใจ ใครอุบล
232 4 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นางสุพัตรา ไชยชมภู
233 4 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 น.ส.ภัคสุรภา บัณฑิตชยกร
234 4 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นางชฎาพร โพธิมาศ
235 4 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นายณรงค์ ทองมาลา
236 4 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 น.ส.สุณัฐชา วงค์บุญนาค
237 4 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 น.ส.ปริยา จันทร
238 4 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 น.ส.วัน ใจหาญ
239 4 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นางบุญญานี แสงนรินทร์
240 4 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นางมัสหยา อุทากรณ์