BIG DATA logo image


ลำดับ รุ่นที่ วันเริ่มฝึก วันจบฝึก สถานะการฝึก สถานที่ฝึก ชื่อวิทยากร ชื่อ
1 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.ณัชชาพัชร์ พัฒน์ละมัยกุล
2 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน นายกีรติ เกียรติชัยวณิชย์
3 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.จุฬาภรณ์ ทรัพย์บุญมี
4 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.วรารัตน์ พุ่มจันทร์
5 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.ธนัชพร รัตแพทย์
6 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน นางองุ่น วินทไชย
7 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน นางฐปนิยา อารัมภีร์
8 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน นายธวัช สุตันตานนท์
9 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.มาลินี มณีทร
10 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.วิชุลดา ไตรหาญ
11 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.สมหมาย หลิมปิชาติ
12 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน นางจรวยพร ห่อจินดาภิญโญ
13 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.สุภาวิณี สกุลเหมือน
14 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน นางบรรจบพร เกียรติชัยวณิชย์
15 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.นิสา มิ่งกมลกุล
16 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน นางภิญญาพัชญ์ เนื่องภิรมย์
17 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน นางอมรรัตน์ ดีนุสนธิ์
18 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.อรพินท์ ศรีคำรุณ
19 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน นางทองสุข เอนกคณา
20 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน นายวิทยา วดีศิริศักดิ์
21 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน นายบุญ แหวนนิล
22 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน นางมณฑา ตระกูลธรรม
23 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน นางฐิตินันท์ ตาดเล็ก
24 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน ด.ต.นิพนธ์ เอี่ยมไธสง
25 1 04 มิถุนายน 2561 06 มิถุนายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.รัชนก โถมสันเทียะ
26 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นายกิตติ ตราชูกุล
27 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นายพหล เหลืองไชยยะ
28 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นายสาธิต เยาวลออง
29 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร น.ส.นุชนาฏ ประณุทนรพาล
30 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร น.ส.จารุวรรณ อวัยวานนท์
31 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร น.ส.เบญจวรรณ ล่องสินธู
32 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร น.ส.สสิธร คล้ายแก้ว
33 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นายพีรเดช ท้าวเครือ
34 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นางชุติกาญจน์ เจริญสันดร
35 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร น.ส.ณธิดา ดัดพันธ์
36 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร น.ส.พิมพินี คล้ายแก้ว
37 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร น.ส.นัทธี วงษ์คำอินทร์
38 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร น.ส.ปาริชาติ สะโจมแสง
39 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นางปทิดา มะโรงเหม็ง
40 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร น.ส.พจนีย์ นากลาง
41 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นางกัญญภา สุธาสินีกุล
42 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นางบุษบา ศิริวัฒน์
43 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นายไตรสิทธิ์ พัทธหิรัณยะกุล
44 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นายณัฐพล ฤกษ์สวัสดิ์กุล
45 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร น.ส.จันทิมา มณีโรจน์ฉาย
46 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร น.ส.กฤตพร สุตพรม
47 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร นางวิชชุดา ทวีคูณ
48 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร น.ส.สุรัตน์ จินเจา
49 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร น.ส.นันธิดา ผิวผ่อง
50 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร น.ส.อารียา จำปาแดง
51 10 19 มิถุนายน 2561 21 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 13 กรุงเทพมหานคร น.ส.กรรณิการ์ เศษแสนวงค์
52 11 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน พื้นที่ 5 นายดวงใจ สุวรรณพิงคา
53 11 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน พื้นที่ 5 น.ส.บังอร สนอ่วม
54 11 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน พื้นที่ 5 น.ส.สุณี สุรบูรณ์กุล
55 11 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน พื้นที่ 5 นางสุนีย์ สมอ่อน
56 11 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน พื้นที่ 5 น.ส.มณีทิพย์ นิยมวัน
57 11 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน พื้นที่ 5 นางชุตินารถ โฉมศรี
58 11 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน พื้นที่ 5 นางขวัญเรือน ชลิตานนท์
59 11 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน พื้นที่ 5 นายอภิชาติ โป้ศรีกุล
60 11 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก พื้นที่ 5 น.ส.ภาวิณี พิมพ์พวน
61 11 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก พื้นที่ 5 นางอุ่นจิตต์ วรรณประสิทธิ์
62 11 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก พื้นที่ 5 นางสุพรรษา วีระกุล
63 11 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก พื้นที่ 5 นางชานี เลาะเด
64 11 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก พื้นที่ 5 น.ส.ยิม บานชื่น
65 11 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก พื้นที่ 5 นางรัตนา เหลี่ยมสูงเนิน
66 11 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก พื้นที่ 5 นายสมพร สีดี
67 11 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก พื้นที่ 5 นายสาโรจน์ ปาละพันธ์
68 11 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก พื้นที่ 5 นายอรรจน์ โพธิ์งาม
69 11 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก พื้นที่ 5 น.ส.กรชุลี นกงาม
70 11 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก พื้นที่ 5 นางฉวี บุญโท
71 11 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก พื้นที่ 5 น.ส.พวงทิพย์ เสาแก้ว
72 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 น.ส.กลมมาลี ศรีเมือง
73 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 น.ส.ทรงศรี พนมเชิง
74 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางวันดี อุ่นวัฒนา
75 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางอรดี หาญโยธี
76 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 น.ส.เลิศสตรี สีละวัน
77 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 น.ส.ปัฒมาภรณ์ มณีแสง
78 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางลัดดา ธงวิชัย
79 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางรภัสสรณ์ นาคพันธ์สังข์
80 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นายธวัช อนันต์ปรีชาศรี
81 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 น.ส.นงคราญ นามวงค์
82 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางจิรารัตน์ แซ่ลิ่ม
83 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางน้ำอ้อย กิ่งนอก
84 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 น.ส.จำรูญ โคมพัด
85 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางวาสนา สังข์ทอง
86 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 น.ส.ภาลินี จารุรัตนไชย
87 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางสมจิตต์ บุญประเสริฐ
88 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางจรัสพร วัจนคุปต์
89 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นายสุวัฒน์ ดอกไม้ทอง
90 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 น.ส.ปราณี แตงหอม
91 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นายปัญญา โลหิตเสถียร
92 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นายสมปอง กันยา
93 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 น.ส.บุณฑริญา เฉียบแหลม
94 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางนันท์นภัส วงษ์ทิพย์
95 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางธนารัตน์ พุ่มโพธิ์
96 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางประนอม เทศนีย์
97 15 02 กรกฎาคม 2561 04 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 น.ส.สีจันทร์ มหาโภชน์
98 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางรดา เปี้ยสุ
99 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 น.ส.จารุวรรณ เต๋งฮะเฮ็ง
100 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางณัฐกฤตา ภิรมย์
101 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นายวราห์ หอมสุข
102 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นายกฤตชายากรณ์ วงวิหก
103 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางสุนันทา ทับยาง
104 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางนงเยาว์ ชะเอมเทศ
105 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 น.ส.จิราวรรณ โสภาบุตร
106 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 น.ส.มณฑาทร เหล่าบุญเสงี่ยม
107 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางวิชุดา มากดี
108 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางวรรณา แป้นทอง
109 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 น.ส.ธนาพร สาโรช
110 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางรพัสพร กุลชัย
111 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 น.ส.อัจจิมา ฟักหอม
112 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 น.ส.สุพัตรา มูฮำหมัด
113 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 น.ส.พรเพ็ญ บุญมาเลิศ
114 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นายปัญญา โลหิตเสถียร
115 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นายพิชัย แสงประสิทธิ์
116 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางธนารัตน์ พุ่มโพธิ์
117 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางวรรณี นวนงาม
118 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 น.ส.ณัฐวรา วงษ์เสนา
119 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 น.ส.พิมพ์วิไล ปัณฑ์ณัฐ
120 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางอรทัย เดชเปรื่อง
121 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 น.ส.ผานิต ทรัพย์สมบูรณ์
122 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 นางนันท์นภัส วงษ์ทิพย์
123 16 05 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี)พื้นที่3 น.ส.บุณฑริญา เฉียบแหลม
124 17 07 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน รร.ราษฎร์บูรณะ (มูฮำหมัดอุทิศ) นายบารมี โตแย้ม
125 17 07 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน รร.ราษฎร์บูรณะ (มูฮำหมัดอุทิศ) นายชาญสุด ม่วงเงิน
126 17 07 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน รร.ราษฎร์บูรณะ (มูฮำหมัดอุทิศ) นางมณีกาญจน์ คล้ายทอง
127 17 07 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน รร.ราษฎร์บูรณะ (มูฮำหมัดอุทิศ) น.ส.พัชรา หม่อมฤทธิ์
128 17 07 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน รร.ราษฎร์บูรณะ (มูฮำหมัดอุทิศ) นายสุนทร แซ่เฮ้ง
129 17 07 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน รร.ราษฎร์บูรณะ (มูฮำหมัดอุทิศ) น.ส.สุธัญญา มีนาค
130 17 07 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน รร.ราษฎร์บูรณะ (มูฮำหมัดอุทิศ) นางวารี อินทรจักร์
131 17 07 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน รร.ราษฎร์บูรณะ (มูฮำหมัดอุทิศ) น.ส.เดือนเพ็ญ เจริญผล
132 17 07 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน รร.ราษฎร์บูรณะ (มูฮำหมัดอุทิศ) นางสุวรรณี หวังนิมิน
133 17 07 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน รร.ราษฎร์บูรณะ (มูฮำหมัดอุทิศ) นายวัชระ วิริยางกูร
134 17 07 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน รร.ราษฎร์บูรณะ (มูฮำหมัดอุทิศ) น.ส.นริศรา มุสตาฟา
135 17 07 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน รร.ราษฎร์บูรณะ (มูฮำหมัดอุทิศ) นางพัชรีพร ศิริวิศาลสุวรรณ
136 17 07 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน รร.ราษฎร์บูรณะ (มูฮำหมัดอุทิศ) นางศิริวรรณ หมูนดี
137 17 07 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน รร.ราษฎร์บูรณะ (มูฮำหมัดอุทิศ) นายอภิชาต จันทร์ปรุง
138 17 07 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน รร.ราษฎร์บูรณะ (มูฮำหมัดอุทิศ) นางอารียา บัวน่วม
139 17 07 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 ผ่าน รร.ราษฎร์บูรณะ (มูฮำหมัดอุทิศ) นางแต๋ว ศรีลาปาน
140 17 07 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก รร.ราษฎร์บูรณะ (มูฮำหมัดอุทิศ) นางสุพรรษา วีระกุล
141 17 07 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก รร.ราษฎร์บูรณะ (มูฮำหมัดอุทิศ) น.ส.สำเภา จันทร์ดี
142 17 07 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก รร.ราษฎร์บูรณะ (มูฮำหมัดอุทิศ) น.ส.บำเพ็ญ วิเศษรัมย์
143 17 07 กรกฎาคม 2561 09 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก รร.ราษฎร์บูรณะ (มูฮำหมัดอุทิศ) น.ส.จินตนา ไชยราช
144 18 10 กรกฎาคม 2561 12 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 น.ส.กมลภัทร คงเสถียร
145 18 10 กรกฎาคม 2561 12 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 น.ส.ณัฐพร กลิ่นศรีสุข
146 18 10 กรกฎาคม 2561 12 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นายกรินทร์มาศ มังกรงาม
147 18 10 กรกฎาคม 2561 12 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นางเสาวนีย์ มานะดี
148 18 10 กรกฎาคม 2561 12 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นายทองหล่อ กร่างกลาง
149 18 10 กรกฎาคม 2561 12 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นายกำพล มียิ่ง
150 18 10 กรกฎาคม 2561 12 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นางสุภาภรณ์ รัตตมงคล
151 18 10 กรกฎาคม 2561 12 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นางพเยาว์ จุ้ยสัมพันธ์
152 18 10 กรกฎาคม 2561 12 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นายสุพมิตร ทรัพย์บางยาง
153 18 10 กรกฎาคม 2561 12 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นางปลิว กร่างกลาง
154 18 10 กรกฎาคม 2561 12 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นางกันตา สุพรรณสาย
155 18 10 กรกฎาคม 2561 12 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นางอารียา เปรื่องปราชญ์
156 18 10 กรกฎาคม 2561 12 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 น.ส.เยาวเรศ มนต์ภิรมย์
157 18 10 กรกฎาคม 2561 12 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นางสมหวัง กร่างกลาง
158 18 10 กรกฎาคม 2561 12 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นายใหญ่ ทองปรีชา
159 18 10 กรกฎาคม 2561 12 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นางสรัลลักษณ์ กปิตถา ณ อยุธยา
160 18 10 กรกฎาคม 2561 12 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 น.ส.ธนภรณ์ เพชรวงศ์นาม
161 18 10 กรกฎาคม 2561 12 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 น.ส.พัชราวลัย รักภักดี
162 18 10 กรกฎาคม 2561 12 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 นางลักษณี ผึ้งเถื่อน
163 18 10 กรกฎาคม 2561 12 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 น.ส.กรองแก้ว วรรธนะชีพ
164 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ไม่ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) น.ส.พะเยาว์ จุ้ยบาง
165 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ไม่ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) น.ส.วราทิพย์ ดีสุข
166 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ไม่ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) นายวีรยุทธ สังข์เงิน
167 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) นางศิริญญา เขมรัตน์ตระกูล
168 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) นางอุรา ไชยวรรณ
169 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) นายอุเทน แถวอยู่
170 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) นางงามนิตย์ เจริญทรัพย์
171 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) น.ส.กนกพร แก้วมา
172 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) น.ส.วิมลมาศ วิกยานนท์
173 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) นายสมพร พุ่มมาลี
174 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) นายมนูญ บุญรัตนวิจิตร์
175 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) นางวิภา สุวิสิทธ์
176 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) น.ส.ธนาพร จูจอมพล
177 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) น.ส.ยุวธิดา ธนวินวิชยา
178 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) น.ส.รุ่งรัตน์ เรืองขจร
179 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) น.ส.พฤกษา ทองรัตน์
180 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) น.ส.ปริชยา บุตรพา
181 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) น.ส.มาริสา มัสโอดี
182 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) น.ส.รัชญา เทียนตั้งรัตนโชติ
183 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) นางวิภา พรมจันทร์
184 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) น.ส.มณฑา พรหมเมศว์
185 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) นายธีรเดช อินทโชติ
186 2 09 มิถุนายน 2561 11 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (กาญจนสิงหาสน์ฯ) นางอิศวรา ชื่นตระกูลรัตน์
187 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.กฤษชนก) นายนรินทร์ ผิวนวล
188 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.กฤษชนก) น.ส.กชพร พฤกษ์ปิยะพร
189 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.กฤษชนก) น.ส.วิมล เกสรินทร์
190 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.กฤษชนก) นางกาญจนา คงศรีภิญโญ
191 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.กฤษชนก) นายสมชาย แซ่ฉั่ว
192 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.กฤษชนก) น.ส.วาสินี สีดาคำ
193 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.กฤษชนก) นางสุนันทา ทองอำพล
194 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.กฤษชนก) นางอุมาภรณ์ คงศรี
195 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.กฤษชนก) นายสุดใจ พลพวก
196 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.กฤษชนก) น.ส.จินตนา ตั้งพรทวี
197 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.กฤษชนก) น.ส.ณิรภา ซาฟีอี
198 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.กฤษชนก) นายสุพจน์ กีรติการุณย์
199 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.กฤษชนก) นายสมพงษ์ จิระวรรธนะ
200 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.กฤษชนก) น.ส.รุ่งรวี นาคะพินทุ
201 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.กฤษชนก) นางวรภาดา น้อยพันธ์
202 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.กฤษชนก) นายวิรัตน์ สมานแก้ว
203 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.กฤษชนก) น.ส.ภคนันท์ พรหมขำ
204 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.กฤษชนก) นายสุรชัย มั่งคั่งวิริยะ
205 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.กฤษชนก) น.ส.จุฬาภรณ์ ไชยเดช
206 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.กฤษชนก) น.ส.สำเนียง บูระพา
207 32 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) น.ส.ดวงดาว เมฆสกุล
208 32 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นางสมจิตร์ ตระกูลสุนทรชัย
209 32 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นายธนาศักดิ์ สนธิสง่า
210 32 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นายวิโรจน์ ขาวใหม่
211 32 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) น.ส.จิราพร พรมโคตร
212 32 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นายสุวิทย์ วิเชียร
213 32 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นายภีระพงศ์ เลิศนิธิธีรพร
214 32 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) น.ส.ศรินญา ตู้แก้ว
215 32 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นายวิรพงค์ เรืองขนาบ
216 32 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นายประเสริฐ เกตุประดิษฐ์
217 32 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) น.ส.ดวงจิตร เปรมณี
218 32 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) น.ส.นิภาภัตร กันทะ
219 32 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นายธนากร ทวิอารยกุล
220 32 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) น.ส.สุพัตรา ถนอมนาค
221 32 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นางภัทรภร นาคนาคา
222 32 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) น.ส.นุชจรีย์ อุปชัย
223 32 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นางขวัญยืน สายสนั่น ณ อยุธยา
224 32 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) น.ส.รัตนาภรณ์ เจดีย์
225 32 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นางอมรรัตน์ อ่อนเหลือ
226 32 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) น.ส.ดวงตา น่วมแก้ว
227 33 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นางนภา ฉิ่งกังวานชัย
228 33 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) น.ส.ปาริชาติ เชยบุบผา
229 33 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นางจันทร์ฉาย นิลพันธ์
230 33 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) น.ส.ฤฑา สิทธิเวชไทย
231 33 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นายพงษ์ศักดิ์ ตั้งจิตเที่ยงตรง
232 33 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) น.ส.ณัฐฐาภรณ์ ศรีวิลัย
233 33 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นายรุ่งอรุณชัย มูลขุนทศ
234 33 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นางธนัญธร แซ่จึง
235 33 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) น.ส.วรรณา ศรีรัตน์
236 33 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) น.ส.ดลฤพร ม่วงทอง
237 33 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นางฉวีวรรณ อมรคุณธรรม
238 33 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) น.ส.ลออ ทองขาว
239 33 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นางทองใสย์ นนทโคตร
240 33 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นางสุดารัตน์ โพธิ์ทอง
241 33 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นางศิริพร บุญสุวรรณ
242 33 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นางน้ำผึ้ง เก่งนอก
243 33 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) น.ส.นันทวรรณ บุญผา
244 33 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) น.ส.กชกร สุขสาคร
245 33 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นายวัฒนะ สุวัฒนากุลดี
246 33 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก โรงเรียนฝึกอาชีพดินแดง 1 (พีื้นที่ 1) นางคำเพ็ง น้อยอาษา
247 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.อุมาพร) นายปิยะ ติปยานนท์
248 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.อุมาพร) นางฉวี ดวงทับทิม
249 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.อุมาพร) นางภูสิน บุญญานันทชัย
250 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.อุมาพร) น.ส.สายใจ เลิศสมาจาร
251 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.อุมาพร) นายสมศักดิ์ เทพณรงค์
252 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.อุมาพร) นายชวลิต แซ่โซว
253 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.อุมาพร) น.ส.ธัญรัศมิ์ เลิศดำรงค์ไชย
254 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.อุมาพร) นายสุทธิชัย อุดมทัศนียสุข
255 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.อุมาพร) นางคำปอน แพงคำ
256 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.อุมาพร) นายสงคราม ทองไว
257 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.อุมาพร) นายเกษมสุข บินตาปี
258 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.อุมาพร) นางวรรณนิดา พุ่มคนสิน
259 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.อุมาพร) นางวัลภา ยี่รัมย์
260 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.อุมาพร) นางจันทรวรรณ ทะอินแก้ว
261 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.อุมาพร) น.ส.กันตยา หอมสะอาด
262 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.อุมาพร) นายอาดุลย์ ตันตินุกูล
263 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.อุมาพร) นางน้อย สายหมื่นไวย
264 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.อุมาพร) น.ส.สุริษา สว่างศรี
265 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.อุมาพร) นายนพพร เลิศบัณฑิตกุล
266 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (อ.อุมาพร) นายมานะ ภาประเสริฐ
267 5 16 มิถุนายน 2561 18 มิถุนายน 2561 ไม่ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกทม.(หลวงพ่อทวีศักดิ์) น.ส.ไอลดา เทียนไชย
268 5 16 มิถุนายน 2561 18 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกทม.(หลวงพ่อทวีศักดิ์) น.ส.วิภา นราพงศ์พันธุ์
269 5 16 มิถุนายน 2561 18 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกทม.(หลวงพ่อทวีศักดิ์) นางรัชพิณ ซุ่นฮี้
270 5 16 มิถุนายน 2561 18 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกทม.(หลวงพ่อทวีศักดิ์) น.ส.หยาดพิรุณ เรียนรอบกิจ
271 5 16 มิถุนายน 2561 18 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกทม.(หลวงพ่อทวีศักดิ์) น.ส.ปิยะพร ตรีภพ
272 5 16 มิถุนายน 2561 18 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกทม.(หลวงพ่อทวีศักดิ์) นายวุฒิชัย บรรจโรจน์
273 5 16 มิถุนายน 2561 18 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกทม.(หลวงพ่อทวีศักดิ์) นางศรีทรัพย์ ชุมมาตย์
274 5 16 มิถุนายน 2561 18 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกทม.(หลวงพ่อทวีศักดิ์) น.ส.พวงเพชร อินทร์ทอง
275 5 16 มิถุนายน 2561 18 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกทม.(หลวงพ่อทวีศักดิ์) น.ส.บุญเลี้ยง นาคขุนทด
276 5 16 มิถุนายน 2561 18 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกทม.(หลวงพ่อทวีศักดิ์) นางดอกไม้ ห่อนิล
277 5 16 มิถุนายน 2561 18 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกทม.(หลวงพ่อทวีศักดิ์) น.ส.ดรุณี บุรีเพีย
278 5 16 มิถุนายน 2561 18 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกทม.(หลวงพ่อทวีศักดิ์) น.ส.วาสนา แสงแก้ว
279 5 16 มิถุนายน 2561 18 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกทม.(หลวงพ่อทวีศักดิ์) นางวัชรี เหลางาม
280 5 16 มิถุนายน 2561 18 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกทม.(หลวงพ่อทวีศักดิ์) น.ส.สุทธิผล ไกรประสิทธิ์
281 5 16 มิถุนายน 2561 18 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกทม.(หลวงพ่อทวีศักดิ์) นางลดาวัลย์ ประสาร
282 5 16 มิถุนายน 2561 18 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกทม.(หลวงพ่อทวีศักดิ์) น.ส.สุภา ดำดี
283 5 16 มิถุนายน 2561 18 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกทม.(หลวงพ่อทวีศักดิ์) น.ส.บัวเรียน สานราษฎร์
284 5 16 มิถุนายน 2561 18 มิถุนายน 2561 ผ่าน โรงเรียนฝึกอาชีพกทม.(หลวงพ่อทวีศักดิ์) นางสุภาวดี หม่อนเกษร
285 5 16 มิถุนายน 2561 18 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก โรงเรียนฝึกอาชีพกทม.(หลวงพ่อทวีศักดิ์) น.ส.กฤติยา ทองยืน
286 5 16 มิถุนายน 2561 18 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก โรงเรียนฝึกอาชีพกทม.(หลวงพ่อทวีศักดิ์) น.ส.อังคณา บุญเกิด
287 51 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.สุพร เหมทอง
288 51 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นายสิทธิพงษ์ หิรัญสัจจาเลิศ
289 51 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นางประภาพรรณ จันทร์พยัพ
290 51 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นางเสาวณี ระจิตดำรงค์
291 51 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.บุรฉัตร แก้วกุณารัตน์
292 51 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.ยุวดี กลิ่นแก้วบุญวงศ์
293 51 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นางขวัญเรือน อนวัชชสุข
294 51 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นางขจี จันทวิวัฒน
295 51 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.เนตรนภา อ่อนจิตต์
296 51 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นายธวัช วัฒนสถิตย์นุกูล
297 51 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นางพิมจันท์ พิมพิไสย
298 51 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นายสมหมาย ทองเลิศ
299 51 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นางปราณี อยู่สงค์
300 51 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นางรจนา ทองเต่าหมก
301 51 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นางปัทมา ศรีสุข
302 51 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.ธิดา เดโชชัยสิริพร
303 51 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.สุชานันท์ งามวิถี
304 51 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นายปรีดี ฮวดศรี
305 51 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.เกตน์สิรี ตรีสินธุ์
306 51 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นางจันทร์สม โนจา
307 52 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นายกิตติชัย พลายพงษา
308 52 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นางธวัลรัตน์ อินทรสมบูรณ์
309 52 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.ศิริพร อชอติพงศ์
310 52 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.สุพิน จันนันทะ
311 52 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นายสมชัย ดิษยะกมล
312 52 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.วลัยลักษณ์ โพธิ์เวียง
313 52 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.เบญจา ฉลาดสุนทรวาที
314 52 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.ดุจณี จักรรุ่งโรจน์
315 52 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นางศรัญญา อริยมงคลเลิศ
316 52 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นางอัมราภรณ์ แสงยิ่งยงวัฒนา
317 52 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.จันทร์รักษ์ ตั้งโคมแสงทอง
318 52 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นายสุชาติ สุนทรธนานุกูล
319 52 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นายอุดร อุบาลี
320 52 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.จารุวรรณ สวาทวงศ์
321 52 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นายประเสริฐ แซ่ลิ้ม
322 52 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.สุภาณี เฉลิมวงค์วิจิตร
323 52 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นางวลัยภรณ์ เดชหิรัญสุวรรณ
324 52 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 นางนวลน้อย เอี่ยมจันทร์
325 52 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.คณิศร กตะเวทีสกุล
326 52 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 น.ส.ดวงพร เย็นสบาย
327 53 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.สมคิด เรืองเดช
328 53 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.ฉัตรวรินทร์ ผาดผ่อง
329 53 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.เบญจมาลย์ เพ็ชรวงศ์
330 53 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน นายนิธิกรณ์ เสริตานนท์
331 53 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.เสาวลักษณ์ นิยมพันธ์
332 53 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน นายสุริยา นิตยพันธ์
333 53 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.อลิสา โชควัชรกุล
334 53 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.ไพจิตร ดีตระกุล
335 53 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.กันยาดา พิชญศิริกุล
336 53 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน นางสุนี วันหมัด
337 53 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน นางสมจิตร์ เอี่ยมมีชัย
338 53 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน นายปริวุฒิ บุตรดี
339 53 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน นายจำเนียร กลิ่นจันทร์หอม
340 53 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.มาลี จันทนคำ
341 53 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.นิตยา สีดี
342 53 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน นางสำรวย เอี่ยมเวช
343 53 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน นายมโนด วงค์ทอง
344 53 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน นายธวัชพล สุโรจนกุล
345 53 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน นางทิพอาวี เถี่ยนมิตรภาพ
346 53 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.อภิสมา จันทรเวศร
347 54 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน นางวรนุช เจียมฤทธิ์
348 54 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.สุภัสสร วุฒิธรรมรักษ์
349 54 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.อุไรวรรณ คงเจริญ
350 54 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.กรวัลลิ์ ไตรยัญสุวรรณ
351 54 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.ประกาย พินประพาฬ
352 54 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 ผ่าน วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.ทัศนีย์ ทองเพ็ชร
353 54 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน นายเสน่ห์ บุญพลอย
354 54 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน นางสังวาลย์ มูลน้อย
355 54 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน นายวัฒนา ดำริห์
356 54 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.สมบุญ ศรีสุข
357 54 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.อัญชรา พุทธิมาโน
358 54 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน นางเรือง ตูมหอม
359 54 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.รุ่งนภา สายุทธ
360 54 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.วิไล ศรีแก้ว
361 54 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน นายไตรภพ ปาลกะวงศ์
362 54 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน นายอดุลย์ คล้ายพลอย
363 54 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน น.ส.เกษณี วีระจิตสกุลงาม
364 54 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน นายสุทธิดล พงษ์นิล
365 54 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน นายเลิศ เสือมั่น
366 54 20 กันยายน 2561 22 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยการแรงงาน นายอุทัยทิตย์ อนุตตรกุล
367 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นายไพรัตน์ โกมลหิรัญ
368 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นางมนัสพร โกศล
369 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 น.ส.ศศิธร สนทอง
370 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 น.ส.น้ำทิพย์ ศรีเอี่ยม
371 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 น.ส.กรชุลี นกงาม
372 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นายอรรจน์ โพธิ์งาม
373 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นางแน่งน้อย เพิ่มทรัพย์
374 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 น.ส.อาภา โตล่ำ
375 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นายจำลอง ทองสุข
376 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นางพนอม ช้างศรี
377 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 น.ส.พิกุลแก้ว จำปาม่วง
378 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 น.ส.ภาวิณี พิมพ์พวน
379 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นางบุญญปัญญ์ ทะวีสุข
380 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นางจิณห์จุฑา โพธิ์สูงเนิน
381 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 น.ส.รอยยิ้ม บัวทอง
382 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นางชนากานต์ ตั้งสินสกุล
383 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 น.ส.สนใจ แสวงผล
384 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นางอุษาณิชา จิตตพิธากุล
385 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 น.ส.ศิริพร สุจริต
386 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 น.ส.สุธีรา พงศ์ทิพย์พนัส
387 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 น.ส.ลำใย พิลาดี
388 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นางรัชนีวรรณ สาคุณ
389 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 น.ส.วรรณี สุขสบาย
390 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 น.ส.ธนิดา เณรรักษา
391 55 22 กันยายน 2561 24 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 นางอัมพร สาระวงค์
392 56 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นางพูนสุข มากมี
393 56 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นายธันยพัฒน์ ชินนันทพัฒน์
394 56 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นายปรานอม รัตนมณี
395 56 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นางอุษา สุพลธวณิชย์
396 56 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นางรุ่งนภา รัตนมณี
397 56 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นายทวีทรัพย์ เกาะกาใต้
398 56 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นางกาญจนา สุจิตฉันท์
399 56 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) น.ส.รุ่งอรุณ บุญชู
400 56 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นางอาภิสรา มณีกาศ
401 56 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นางพะยอม เจริญชีพ
402 56 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) น.ส.ฉันทนา มะไลทอง
403 56 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นางจิรัฏฐ์ ขวัญอ่อน
404 56 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) ร.อ.ประเสริฐ กรีธาพล
405 56 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) น.ส.อัมพร ผลทิพย์
406 56 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นางดวงใจ พุกกิริยา
407 56 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นางสุนีรัส ศรีวิชัย
408 56 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นางระพีพร เสตถาชัยพร
409 56 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นางรัชณี กาญจณ์มางค์
410 56 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) น.ส.ณัฎฐินีกรประภา สิงหฤกษ์
411 56 25 กันยายน 2561 27 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) นางสมบูรณ์ ศรีศิริ
412 6 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุม สำนักงานเขตบึงกุ่ม น.ส.ปราณี ศิริจันทร์
413 6 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุม สำนักงานเขตบึงกุ่ม นายไพเลิศ มินสาคร
414 6 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุม สำนักงานเขตบึงกุ่ม นายชนะชัย นาทิพย์
415 6 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุม สำนักงานเขตบึงกุ่ม นางชนิดาภา ขันติวงศ์
416 6 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุม สำนักงานเขตบึงกุ่ม นางจินต์ภาณี ศิลป์ชัย
417 6 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุม สำนักงานเขตบึงกุ่ม นางเกศสุดา จารุจิตร
418 6 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุม สำนักงานเขตบึงกุ่ม น.ส.ณัฐธิดา พลชลี
419 6 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุม สำนักงานเขตบึงกุ่ม นายรัฐธีร์ มนตรีจารุวัฒน์
420 6 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุม สำนักงานเขตบึงกุ่ม น.ส.นิลุบล สุทธิโกเศศ
421 6 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุม สำนักงานเขตบึงกุ่ม นางปัทมพร ใจพรม
422 6 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุม สำนักงานเขตบึงกุ่ม นายนันทศักดิ์ ทวีวรรณ
423 6 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุม สำนักงานเขตบึงกุ่ม นายสมเกียรติ โบสุวรรณ
424 6 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุม สำนักงานเขตบึงกุ่ม นายกิตติพันธ์ โพธิโขน
425 6 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุม สำนักงานเขตบึงกุ่ม นางมิ่งขวัญ ทิมเจริญ
426 6 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุม สำนักงานเขตบึงกุ่ม น.ส.นวลจันทร์ บัวเทศ
427 6 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุม สำนักงานเขตบึงกุ่ม นายอาทิตย์ ศรีทองกุล
428 6 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุม สำนักงานเขตบึงกุ่ม นางกิมเฮียะ สิวลีเจริญลาภ
429 6 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุม สำนักงานเขตบึงกุ่ม น.ส.อโณทัย ศิวาโมกข์
430 6 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก หอประชุม สำนักงานเขตบึงกุ่ม น.ส.ชญานิษฐ์ กองสินกิตติสุข
431 6 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก หอประชุม สำนักงานเขตบึงกุ่ม นายญาณวุฒิ เพ็ชรประดับ
432 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ นางอรุณี ตอซอ
433 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ น.ส.บุญนำ อินทฤทธิ์
434 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ นายชาญรบ คำเอกโอฬาร
435 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ นางชนน์ชนก ศุกรโยธิน
436 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ นางสุรัตน์ ประชากิจ
437 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ น.ส.มาลัย จูหมัดดิ่ง
438 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ น.ส.ลัดดา มูหะหมัดสะฮัก
439 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ น.ส.สุรภา นุศาจารย์
440 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ น.ส.ชลธิชา มะตัง
441 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ น.ส.มาลี มูฮำหมัดสะฮัก
442 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ น.ส.วารุณี มิตรเจริญ
443 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ นางวิไล พุ่มดอกไม้
444 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ น.ส.สุขเกษตร วลัยศรี
445 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ น.ส.สุกัญญา สารีกาเกด
446 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ น.ส.กันย์สินี วรโชติเกตุรัตน์
447 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ นายอนันต์ แซ่เจี่ย
448 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ นายณัฐวุฒิ ตรงจิตต์
449 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ น.ส.ดวงใจ จันทมาตย์
450 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ น.ส.เทียน ดีเอิบ
451 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ น.ส.สุขฤดี กลัดแก้ว
452 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ นางวรภร สลามเต๊ะ
453 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ นายสมบัติ ตู้พิมาย
454 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ น.ส.ดารุณี สุวรรณ
455 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ นายสุชาติ มณีนนท์
456 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ น.ส.พรลภัส ประเสริฐ
457 7 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ธนาวรรณ นางละม้าย ปานมณี
458 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา น.ส.ผ่องศรี มิดำ
459 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา นางเฟื่องฟ้า บุญเพชร
460 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา นางอุทัย ศิริไพบูลย์
461 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา นางสำเนียง นกโต
462 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา นางแก้ว วงษ์วารี
463 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา น.ส.อังค์วรา ปิงยศ
464 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา นางพจนา ทองศรี
465 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา นางรัตนา อินทสุวรรณ
466 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา นางรัชนี กลิ่นมาลัย
467 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา น.ส.ศิริวรรณ มิดำ
468 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา น.ส.สุนันท์ มิดำ
469 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา นายศักดิ์ชัย ดุลย์เสนีย์
470 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา น.ส.ยุวริฐิดา จิรพัฒน์ชูสิน
471 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา นางกมลทิพย์ พัฒนพงศ์โสภณ
472 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา น.ส.รูฮานี วอคารี
473 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา น.ส.วันดี ยางนอก
474 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา นายขาว บุญท้าว
475 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา นางพยุง อีซา
476 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา น.ส.จำปี มูฮำหมัดสะฮัก
477 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา นายชาตรี บุญมา
478 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา น.ส.สุกัญญา โคตรมงคล
479 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา นางศรีสุดา พิมพ์ศรี
480 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา นายจิธพนธ์ ศรีทน
481 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา นางวิชุดา กำปงซัน
482 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา นางลิ้ม เพชรร่อง
483 8 27 มิถุนายน 2561 29 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร(มีนบุรี) อ.ณัฎฐ์พัสสา นางสนทยา มณีอินทร์