BIG DATA logo image


ลำดับ รุ่นที่ วันเริ่มฝึก วันจบฝึก สถานะการฝึก สถานที่ฝึก ชื่อวิทยากร ชื่อ
1 1 23 พฤษภาคม 2561 25 พฤษภาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม หมู่ที่ 5 บ้านงูเหลือม ต.ดงแดง อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล น.ส.ศิริลักษณ์ ขันโย
2 1 23 พฤษภาคม 2561 25 พฤษภาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม หมู่ที่ 5 บ้านงูเหลือม ต.ดงแดง อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล น.ส.ยุภา วงค์เสนา
3 1 23 พฤษภาคม 2561 25 พฤษภาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม หมู่ที่ 5 บ้านงูเหลือม ต.ดงแดง อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล น.ส.อารียา ศูนย์กลาง
4 1 23 พฤษภาคม 2561 25 พฤษภาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม หมู่ที่ 5 บ้านงูเหลือม ต.ดงแดง อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล น.ส.พรนิภา มะหันต์
5 1 23 พฤษภาคม 2561 25 พฤษภาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม หมู่ที่ 5 บ้านงูเหลือม ต.ดงแดง อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล น.ส.วันวิสาข์ พูลเทกอง
6 1 23 พฤษภาคม 2561 25 พฤษภาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม หมู่ที่ 5 บ้านงูเหลือม ต.ดงแดง อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล น.ส.รัชนก ศรีสุระ
7 1 23 พฤษภาคม 2561 25 พฤษภาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม หมู่ที่ 5 บ้านงูเหลือม ต.ดงแดง อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นายบุญเลี้ยง วงค์คำ
8 1 23 พฤษภาคม 2561 25 พฤษภาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม หมู่ที่ 5 บ้านงูเหลือม ต.ดงแดง อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล น.ส.ทองกาว นามนัย
9 1 23 พฤษภาคม 2561 25 พฤษภาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม หมู่ที่ 5 บ้านงูเหลือม ต.ดงแดง อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นางอานุน สุวรรณขันธ์
10 1 23 พฤษภาคม 2561 25 พฤษภาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม หมู่ที่ 5 บ้านงูเหลือม ต.ดงแดง อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นางรังสิทธิ์ เหลานาคำ
11 1 23 พฤษภาคม 2561 25 พฤษภาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม หมู่ที่ 5 บ้านงูเหลือม ต.ดงแดง อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นางสมาน ทุมลา
12 1 23 พฤษภาคม 2561 25 พฤษภาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม หมู่ที่ 5 บ้านงูเหลือม ต.ดงแดง อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล น.ส.พรรณี เลิศมัลลิกาพร
13 1 23 พฤษภาคม 2561 25 พฤษภาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม หมู่ที่ 5 บ้านงูเหลือม ต.ดงแดง อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นางสุดี อ่อนปัดชา
14 1 23 พฤษภาคม 2561 25 พฤษภาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม หมู่ที่ 5 บ้านงูเหลือม ต.ดงแดง อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นายสุทิน วินทะไชย
15 1 23 พฤษภาคม 2561 25 พฤษภาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม หมู่ที่ 5 บ้านงูเหลือม ต.ดงแดง อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล น.ส.ปราณี ราโช
16 1 23 พฤษภาคม 2561 25 พฤษภาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม หมู่ที่ 5 บ้านงูเหลือม ต.ดงแดง อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นางรัตนาภรณ์ เพ็ชรสี
17 1 23 พฤษภาคม 2561 25 พฤษภาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม หมู่ที่ 5 บ้านงูเหลือม ต.ดงแดง อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นางสงกา กระสินหอม
18 1 23 พฤษภาคม 2561 25 พฤษภาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม หมู่ที่ 5 บ้านงูเหลือม ต.ดงแดง อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นางกี หงส์สอ
19 1 23 พฤษภาคม 2561 25 พฤษภาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม หมู่ที่ 5 บ้านงูเหลือม ต.ดงแดง อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นายพรสยาม สีลาดเลา
20 1 23 พฤษภาคม 2561 25 พฤษภาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม หมู่ที่ 5 บ้านงูเหลือม ต.ดงแดง อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นางบรรดวน อ่อนปัดชา
21 10 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ กศน.อำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 22) นางสมศรี มัธยา นางสมดี หนองขุ่นสาร
22 10 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ กศน.อำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 22) นางสมศรี มัธยา นางกัญญา ฉายประดับ
23 10 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ กศน.อำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 22) นางสมศรี มัธยา นางสีทา ดุจนาคี
24 10 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ กศน.อำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 22) นางสมศรี มัธยา น.ส.พวงพยอม ทมาตกลาง
25 10 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ กศน.อำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 22) นางสมศรี มัธยา นางเพ็ญศรี คำบุ่ง
26 10 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ กศน.อำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 22) นางสมศรี มัธยา น.ส.หนูเดือน สีทนสา
27 10 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ กศน.อำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 22) นางสมศรี มัธยา น.ส.แสนคม อรัญแล
28 10 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ กศน.อำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 22) นางสมศรี มัธยา นางวรากร คำแสน
29 10 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ กศน.อำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 22) นางสมศรี มัธยา นางลำดวน แสงปาก
30 10 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ กศน.อำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 22) นางสมศรี มัธยา น.ส.ระมูล นาคชัย
31 10 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ กศน.อำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 22) นางสมศรี มัธยา นางกัญญ์วรา พลใบ
32 10 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ กศน.อำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 22) นางสมศรี มัธยา น.ส.สมหมาย ถวิลวงษ์
33 10 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ กศน.อำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 22) นางสมศรี มัธยา น.ส.สุณี มุขขันธ์
34 10 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ กศน.อำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 22) นางสมศรี มัธยา นางลัดดาวัลย์ นุ่นนาแซง
35 10 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ กศน.อำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 22) นางสมศรี มัธยา น.ส.อัมพร สระสุศรี
36 10 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ กศน.อำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 22) นางสมศรี มัธยา น.ส.เจษฎาพร โพธิ์มาตร์
37 10 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ กศน.อำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 22) นางสมศรี มัธยา น.ส.จันทร์วลัย ไกรยะ
38 10 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ กศน.อำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 22) นางสมศรี มัธยา น.ส.อรทัย ลาดหนองขุ่น
39 10 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ กศน.อำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 22) นางสมศรี มัธยา น.ส.รัตติกูล วิฑูรย์
40 10 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ กศน.อำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 22) นางสมศรี มัธยา น.ส.บุหงา แสงจันดา
41 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี น.ส.มะลิวรรณ ธนาคุณ
42 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี น.ส.ปิยะมาศ พงษ์ศาสตร์
43 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี นายจิระศักดิ์ ไชยนต์
44 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี น.ส.รัชสิรี สะโนนอก
45 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี น.ส.ลดารัตน์ พลเยี่ยม
46 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี น.ส.เปรมกมล ตรีมาตย์
47 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี นายจำนง นาทมพล
48 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี นางขนิฐาปกรณ์ แก่นนาคำ
49 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี นางฉวี บุตรพรม
50 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี น.ส.สำรวย เทศสิงห์
51 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี นายชาย เต็มใจ
52 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี นางจันใด ทะสูรย์
53 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี น.ส.หนูไกร แสนเสนา
54 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี นางสัมพันธ์ พรมไชยา
55 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี นายพงษ์ศักดิ์ บุตรพรม
56 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี นางวิลาวัลย์ พลเยี่ยม
57 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี นางจิระวดี ตาลเลี่ยม
58 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี นางเดือนฉาย ธนกิจศิริกุล
59 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี นายไพบูลย์ เค้าหอม
60 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี น.ส.พิมพ์ใจ พงษ์พิละ
61 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี น.ส.สมทรัพย์ ใคร่นุ่นน้อย
62 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี น.ส.ขนิษฐา สมนึก
63 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี น.ส.ณัฐริกา บุตรศาสตร์
64 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี น.ส.วิลัยภรณ์ สารบรรณ
65 11 12 กรกฎาคม 2561 14 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนทอง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 24) บุญร่วม มะณี นายทิพย์พร เชื้อคำฮด
66 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) น.ส.พัชริดา พันธ์สำโรง
67 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) น.ส.จริยา คำภูงา
68 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) น.ส.นรินทร คุณคง
69 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) น.ส.ขนิษฐา พันธ์สำโรง
70 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) น.ส.กรรณิกา ศิริงาน
71 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) นางยุภา โกนจา
72 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) น.ส.สุกัญญา คำอ่อนศรี
73 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) น.ส.สุทธินันท์ โพธิศรี
74 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) น.ส.ปภัสสร การะเกต
75 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) น.ส.เพ็ญนภา กัญญาคำ
76 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) นางบุญโฮม ยามชม
77 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) น.ส.ถาวร ปุยภูงา
78 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) นางพยอม ศรีหินกอง
79 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) น.ส.สมพร นิลสระคู
80 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) น.ส.สมปอง หลักสนาม
81 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) น.ส.เกศราพร พันธ์สำโรง
82 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) นางอุทัย มีสนาม
83 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) น.ส.เตือนใจ สีผลสมอ
84 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) นางจุไรรัตน์ สูงสนิท
85 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) น.ส.พรรณี สุดมะไห
86 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) น.ส.ประกาย อังคนิช
87 12 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านหนองเม็ก ม.1 ทุ่งศรีเมือง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 26) น.ส.นันทนา สายโสภา
88 13 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 27) น.ส.ถนอมจิต คำภาคง
89 13 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 27) น.ส.อัมพิการ์ คำภาคง
90 13 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 27) นายสันติ สมหนองหว้า
91 13 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 27) น.ส.แสงจันทร์ คำบุดดี
92 13 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 27) น.ส.ศิริพร หลวงสนาม
93 13 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 27) นางรสรินทร์ ศรีปัญญา
94 13 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 27) น.ส.บุษกร สุวรรณเลิศ
95 13 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 27) น.ส.ธิดาพร แผงอ่อน
96 13 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 27) นายจิระวัฒน์ ปองไป
97 13 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 27) น.ส.วราพร อบภิรมย์
98 13 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 27) นางทองจันทร์ คุ้มศรี
99 13 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 27) นางกนกรัตน์ มณีวรรณ
100 13 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 27) นางรัตนา หลักหนองบุ
101 13 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 27) นางสาคร นนทะศรี
102 13 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 27) น.ส.อริสา เจนสำโรง
103 13 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 27) น.ส.ดวง คำภูงา
104 13 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 27) นางสายชล จันทร์ภูงา
105 13 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 27) นางศรีสมัย ยศอุบล
106 13 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 27) นางชฎากร แผงอ่อน
107 13 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 27) นางพรเพ็ญ โสดารัตน์
108 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) น.ส.ปิยมาศ เสนกระจาย
109 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) น.ส.ศรีไพร พัฒโท
110 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) น.ส.วันนา พัฒโท
111 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) น.ส.ลำดวน ศิริเวช
112 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) น.ส.ธิดารัตน์ ริดบ้วน
113 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) น.ส.ศศิธร ไทยด่อน
114 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) น.ส.กุสุมา ประเสริฐสังข์
115 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) น.ส.จินตนา หงษ์เวียงจันทร์
116 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) น.ส.จุฬาลักษณ์ เงาะสนาม
117 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) น.ส.พลอยไพลิน สิงห์บรรดิษ
118 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) น.ส.สุพรรษา เหล็กคำ
119 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) นางสุภาพร ไม่หวั่น
120 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) น.ส.ญาดา สุดกันหา
121 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) น.ส.มุกดา ทุมพร
122 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) นางไพรจิตร สุดกันหา
123 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) น.ส.พัฒนา แก้วพลงาม
124 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) นางบัวลา กันโพนงาม
125 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) น.ส.สมบัติ ดวงจันทร์
126 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) น.ส.ราตรี แข็งฤทธิ์
127 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) น.ส.เพชร สวนมอญ
128 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) นางประกาย มณีโรจน์
129 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) น.ส.เตือนใจ สุดพังยาง
130 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) น.ส.หนูไกร สอนคูณ
131 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) นางทองบ่อ มืดทับทัย
132 14 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตำบลน้ำคำ อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 29) น.ส.บวร เสนกระจาย
133 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) นางจีรวรรณ ศิริกิจ
134 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) น.ส.นิภาพร อิศรานุวัฒน์
135 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) นางปิยะนารถ พลนันท์
136 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) นายธนพล เวียงสมุทร
137 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) น.ส.บุญเงิน สืบมา
138 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) นางลำดวน นรทีทาน
139 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) นางนุชจรินทร์ จันโทภาส
140 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) นางดวงใจ คาระโก
141 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) น.ส.ลำปาง กมลาไส
142 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) นายสุรสิทธิ์ จิณฤทธิ์
143 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) นางโสภา อารีเอื้อ
144 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) นางคำจันทร์ แฝงดวงดี
145 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) นางสอน จอมคำสิงห์
146 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) นายนิวัฒน์ ทองเกษม
147 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) น.ส.เชาวนี เชาว์บัณฑิต
148 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) น.ส.สุพรรณี ภะคะมิตร
149 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) น.ส.สำรวย เมาะราษี
150 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) น.ส.พัชรวรรณ โคตะยันต์
151 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) น.ส.พัชรินทร์ เมฆแสงนิล
152 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) น.ส.ปิยาภรณ์ บุญสุข
153 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) นางอุไรวรรณ บุญโทแสง
154 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) นางเอมอร ศรีรังษ์
155 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) น.ส.เกศริน บุญวิเศษ
156 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) นางปัทมา อุปมานะ
157 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) น.ส.จิราภรณ์ เชาว์บัณฑิต
158 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) นางรัตนภรณ์ ไสสนิท
159 15 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 31) นางอนุสรา คำบาง
160 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา นางหนูนิส บุญเรียง
161 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา นางรุ่งศิริ ปาระจูม
162 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา น.ส.สำอาง แสงจันทร์
163 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา นางสหพร อารยะนรากูล
164 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา นางมะลิวรรณ์ อินสกุล
165 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา นางวิลัย พรมมงคล
166 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา นางมยุรี จันทร์แวงควง
167 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา น.ส.โชติกา สอนโกษา
168 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา นางทองบ่อ ประกอบ
169 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา น.ส.ศศิธร คำสอนพันธ์
170 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา น.ส.ภัชรา ทองอด
171 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา น.ส.บุญจันทร์ คุณา
172 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา นางทองพัน นามยศ
173 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา น.ส.พัฒนาภรณ์ ใสสะอาด
174 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา ว่าที่ ร.ต.ทัศนียา จำจิตค์
175 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา น.ส.รัชนีกร ตุ้ยศักดา
176 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา น.ส.รัตนา วินสา
177 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา น.ส.เยาวเรศ พรรณลา
178 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา น.ส.กุลปรียา ศรีละบุตร
179 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา น.ส.บัวเงิน บุบผาวิพันธ์
180 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา นางหนูกูล บุบผาวิพันธ์
181 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา น.ส.อำพร นามโส
182 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา น.ส.กวินนา พิมพ์ศักดิ์
183 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา น.ส.เกตสุดา นรชาญ
184 16 09 กรกฎาคม 2561 11 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านตำแย ม. 3 ต.นาโพธิ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 37 ) ณัฐนันท์ เห็มวิจิตรไพรสณฑ์ จรรยา น.ส.ณัฐติยาภรณ์ พิมพ์ศักดิ์
185 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) น.ส.ศศิวิมล สะใบหอม
186 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) นายสายทอง เรืองใจ
187 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) นางบัวพา บุญเลิศล้น
188 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) น.ส.สุรีวรรณ สุพรรณคง
189 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) นายสมพร พลพุทธา
190 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) นายสุเทพ ผ่านสำแดง
191 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) นางแพง แมคโดนัลด์
192 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) นางณิญากร คุ้มทวี
193 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) น.ส.ลำปาง ชมภูวิเศษ
194 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) น.ส.เบญจวรรณ มานะดี
195 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) นายธีรวัสส์ ม่วงมนตรี
196 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) น.ส.โศรยา วงศรีเทพ
197 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) น.ส.นภาพร โมฆรัตน์
198 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) นายนพรัตน์ พรสวัสดิ์
199 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) นางเข็มพร ทรายศรี
200 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) นายเสถียร สว่างเวช
201 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) น.ส.ดาน้อย แสนน้ำเที่ยง
202 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) นางนงนาถ อรุณชัย
203 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) นายจันดี ศรีหนา
204 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) นายถนอมสิน ระดากรณ์
205 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) น.ส.พรทิพย์ วงศ์ศรีเทพ
206 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) นางเพชรมณี ซาโลเนน
207 17 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 39) นายอุดม พันธ์ชัย
208 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) น.ส.พันทอง วิเศษดอนหวาย
209 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) น.ส.วิไลวรรณ เย็นเกษม
210 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) นางทองใส เรืองใจ
211 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) น.ส.ขวัญเมือง ธรรมภูธร
212 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) นางสมจิตร เฉลิมแสน
213 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) น.ส.บุญเพ็ง สุวรรณศรี
214 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) นางบุญล้ำ นานันท์
215 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) นางทองฟัก พรมเลิศ
216 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) นางสมดี ภาระพงค์
217 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) นางเต็ม ฉัตรเฉลิม
218 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) นางอัญชลี สารทนงค์
219 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) น.ส.ทิพวรรณ เขวาลำธาร
220 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) น.ส.นันทยา พลพิลา
221 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) น.ส.จารุวรรณ อินทวงค์
222 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) น.ส.เสาวลักษณ์ อินทร์ชูกลิ่น
223 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) น.ส.โชติภา เดชพละ
224 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) นายแสวง คงพร
225 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) น.ส.สายใจ โทพล
226 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) น.ส.รันญา สวนป้อม
227 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) น.ส.สำผัส ไชยเดือน
228 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) น.ส.ราตรี วิเศษดอนหวาย
229 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) น.ส.วิภาดา บรรพบุตร
230 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) น.ส.นคร สุวรรณศรี
231 18 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 40 ) น.ส.ขวัญฤดี แสนพันดร
232 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) นายวุฒิไกร โคตรเจริญ
233 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) น.ส.เอมวิกา สุตนนท์
234 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) น.ส.วีริยา เครือผือ
235 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) นางธิดาพร ละวิชัย
236 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) น.ส.จินตนา บุตรใส
237 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) น.ส.มะลิวรรณ ขันโย
238 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) น.ส.ปวีณา คำโคกกลาง
239 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) น.ส.วิภาดา ไชยกันยา
240 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) นางวิชิต ผดุงเวียง
241 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) นางสุวรรณ์ สุตนนท์
242 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) นางหนูกัน หล้ามาชน
243 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) นางวะเยาว์ ภูตานนท์
244 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) นางสำลี บุตรใส
245 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) นางกัญญารัตน์ ขันทะวงค์
246 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) นายทองมัด กุตเสนา
247 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) นางมะไล นุริตมนต์
248 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) นางปราณี วรรณสิงห์
249 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) นางต่อม ทิมจ่าย
250 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) น.ส.สลักจิต พลีใสย์
251 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) นางราตรี ปัญยาง
252 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) นางหนูพัน สู่สุข
253 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) นางปริยา ปาละจูม
254 19 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 43) นางเตือนใจ สรสิทธิ์
255 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ไม่ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา นางนงคราญ นุชน้อย
256 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ไม่ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา น.ส.บุบผา สุดตานนท์
257 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ไม่ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา นายทิพย์พร เชื้อคำฮด
258 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา น.ส.ปัญญาพร ดอนตะโก
259 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา น.ส.สิรีรัตน์ แมดคำ
260 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา น.ส.ธนพร นารถศรีทา
261 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา นางบุญเกิด พลเยี่ยม
262 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา นายวิชิต สุทธิประภา
263 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา นางจำเนียร ศรีไชย
264 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา นางทองปาน แก้วภูมิแห่
265 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา นางสำรวย แก้วกาหลง
266 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา นางวลัยลักษณ์ พลเยี่ยม
267 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา นางหนูเก่ง ใคร่นุ่นภา
268 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา นางจันทร์เพ็ญ อัตภูมิ
269 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา นางใจ บุตศาสตร์
270 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา น.ส.สุพัตรา โถแพงจันทร์
271 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา น.ส.ทัศนีย์ สิงห์หาร
272 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา นางบุญเลี้ยง ภูเขียว
273 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา นางสมปอง พลเยี่ยม
274 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา นางเพ็ญศรี จันลา
275 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา นางกมลชนก บุตศาสตร์
276 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา น.ส.พัศนีย์ รงศจำเริญ
277 2 13 มิถุนายน 2561 15 มิถุนายน 2561 ผ่าน ศาลาวัดป่าบ้านโนนสวรรค์ ต.แวง อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด นางสมศรี มัธยา นางประทวน พระสว่าง
278 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) นางนอง สุตนนท์
279 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) น.ส.สมบัติ กุตเสนา
280 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) น.ส.วิไลพร จันนุศาสตร์
281 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) นางเบญจวรรณ อภัยโส
282 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) นางบุษบงษ์ แสงกุล
283 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) นางเพียร สุตนนท์
284 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) น.ส.รัตนา พลีสัย
285 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) นางบุญล้อม พรมไชย
286 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) นางบานเย็น สุตนนท์
287 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) นางนิ่มนวล เกณฑ์สาคู
288 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) นางบุญสวน สมเพ็ชร
289 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) นางบุญยัง พรมสา
290 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) นายประสิทธิ์ ทองเพียง
291 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) นางภารดี มาตย์วิเศษ
292 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) นางดวงใจ สินธุชน
293 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) น.ส.สุดาวรรณ พลีใสย์
294 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) น.ส.อ้อยทิพย์ โลมะจันทร์
295 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) น.ส.จตุพร บุตรใส
296 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) น.ส.วัลญาภรณ์ ขันทะชา
297 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) นายพินิช เกณฑ์สาคู
298 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) นางยุ่น ศรีระยศ
299 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) นายภิญโญ กรมขันธ์
300 20 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 44) น.ส.ไล บุตรใส
301 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) น.ส.ถิรนันท์ มูลเดช
302 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) นางทองใบ ทรงอ้วน
303 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) นางณัฐวดี สุวรรณแสง
304 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) นางไพวรรณ พิทูล
305 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) น.ส.สุรางคนา วงค์อามาตย์
306 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) นางอมรรัตน์ ศรีวันดี
307 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) นางทองใบ สีหานาม
308 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) นางสาคร สิงห์คะบูลย์
309 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) น.ส.อุลัย ดวงแก้ว
310 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) น.ส.มณีรัตน์ วรรณสิงห์
311 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) น.ส.น้ำฝน คำหงษา
312 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) น.ส.จิตรอรุณ วันธิกุล
313 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) นายวิรุตม์ เย็นศิริ
314 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) น.ส.แสงจันทร์ สิริสุข
315 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) น.ส.จินตหรา ทุมลา
316 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) น.ส.ดวงจันทร์ จันเหลือง
317 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) น.ส.รัตติยากร รัตมณี
318 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) น.ส.ธิดารัตน์ มั่นคง
319 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) น.ส.รุ่งรัตน์ บุตรช่วง
320 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) น.ส.ปิยธิดา ฮวดศรี
321 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) น.ส.ลลิตา ข่าขันมะลี
322 21 13 กรกฎาคม 2561 15 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 46) น.ส.หนูทิพย์ พิทูรย์
323 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) น.ส.สำลี นางสะอาด
324 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) นายสุรินทร์ ชาวนาแปน
325 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) น.ส.สุณีย์ คุณหงษ์
326 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) น.ส.อมร กาละดี
327 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) นางบุญโลม จตุรวงค์
328 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) น.ส.ธัญญาภรณ์ ปาโส
329 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) นายอุดม บุญเหลี่ยม
330 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) น.ส.จุฑามาส โรจนสังวรณ์
331 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) น.ส.ธัญญาลักษณ์ ดวนพร
332 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) น.ส.บุษดี อ่างสุวรรณ
333 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) นางบุญกอง นามชนะ
334 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) นางทิลาวัลย์ หอมไกล
335 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) นางนันทวรรณ ข่าขันมะลี
336 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) น.ส.ศราวัณ ชุมไธสง
337 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) น.ส.สายชล แสนกรุง
338 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) นางทองหลอด เหล่าทองสาร
339 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) นางบุญหลา พลศรี
340 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) น.ส.ดาวเรือง งามแสง
341 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) นายคำกอง ชาล่าม
342 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) น.ส.จันทร์เพ็ญ กุมผัน
343 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) น.ส.วิไลพร อุปชา
344 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) น.ส.กรุณา แสงหัวช้าง
345 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) น.ส.สุปรียา อุปแก้ว
346 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) น.ส.สิรินญา น้อยลุน
347 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) นางสหนวน พืชสิงห์
348 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) นางพวงพยอม วิชาช่าง
349 22 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก อาคารอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 48) นางธิดารัตน์ แสงภารา
350 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) นางสุจิตรา ยอดบุดดี
351 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) นายเดช สุขบรรเทิง
352 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) นางบัวรอง พิมพ์พันธ์
353 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) นางคำมา สาลี
354 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) นางรัชนี เศรษโฐ
355 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) นางสายบัวทอง โนนกอง
356 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) น.ส.พเยาว์ แพงชารี
357 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) น.ส.บังอร น้อยห้างหว้า
358 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) นายทองอินทร์ บุตรศรีเมือง
359 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) น.ส.อัจฉรา หัวหนองหาร
360 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) นายประพันธ์ ขัดทา
361 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) นางเปมิกา คำอ่อนสา
362 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) นางกุล ติยะภักดิ์
363 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) น.ส.หนูรัตน์ ภักตะภา
364 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) น.ส.สุข นิลนนท์
365 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) นายสมพูล กองสุข
366 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) น.ส.พัชรินทร์ วรรณวงษ์
367 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) น.ส.นาถยา พุกพิลา
368 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) นายสำเนียง อาจเดช
369 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) นายนิพนธ์ เทพราษฎร์
370 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) นางเจียงกร ผาลี
371 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) นางแต๋ว โมธายนต์
372 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) นางพิศมัย แสนจันดี
373 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) นายโอ้ม พุทไธสง
374 23 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคมบ้านดอนดู่ ต.หัวช่้าง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 54 ) น.ส.ยลรัตดา แก้วคำไสย์
375 24 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ที่ทำการกำนันตำบลสระคู ต.สระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 55 ) น.ส.ทองปน โพธิ์สำโรง
376 24 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ที่ทำการกำนันตำบลสระคู ต.สระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 55 ) นายสมเกียรติ วรเศรษฐ์อัคร
377 24 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ที่ทำการกำนันตำบลสระคู ต.สระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 55 ) นายชัยชนะ บุญเจริญ
378 24 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ที่ทำการกำนันตำบลสระคู ต.สระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 55 ) น.ส.บุษกร เจริญศรี
379 24 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ที่ทำการกำนันตำบลสระคู ต.สระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 55 ) น.ส.สุธาทิพย์ วงค์หินกอง
380 24 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ที่ทำการกำนันตำบลสระคู ต.สระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 55 ) น.ส.สุรีพร อังคนิจ
381 24 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ที่ทำการกำนันตำบลสระคู ต.สระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 55 ) นายพินิต ชัยพฤกษ์
382 24 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ที่ทำการกำนันตำบลสระคู ต.สระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 55 ) นายทัตพล สุขสงค์
383 24 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ที่ทำการกำนันตำบลสระคู ต.สระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 55 ) นางพิสมัย เปลื้องพัฒนกุล
384 24 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ที่ทำการกำนันตำบลสระคู ต.สระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 55 ) น.ส.อรอุมา ศรีชินราช
385 24 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ที่ทำการกำนันตำบลสระคู ต.สระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 55 ) นางสุนิดา ลาดโพธิ์
386 24 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ที่ทำการกำนันตำบลสระคู ต.สระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 55 ) นางธัญยธรณ์ วรเศรษฐ์อัคร
387 24 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ที่ทำการกำนันตำบลสระคู ต.สระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 55 ) นายสุนันท์ บุตรจันทร์
388 24 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ที่ทำการกำนันตำบลสระคู ต.สระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 55 ) น.ส.วรานิษฐ์ วรเศรษฐ์อัคร
389 24 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ที่ทำการกำนันตำบลสระคู ต.สระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 55 ) น.ส.สมรัก ศรีประสาร
390 24 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ที่ทำการกำนันตำบลสระคู ต.สระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 55 ) นางกิตติมา โกมลเดชาชัย
391 24 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ที่ทำการกำนันตำบลสระคู ต.สระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 55 ) นายประภาศ ศรีสมุทร
392 24 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ที่ทำการกำนันตำบลสระคู ต.สระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 55 ) นายอำนาจ เทียมสระคู
393 24 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ที่ทำการกำนันตำบลสระคู ต.สระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 55 ) น.ส.สกาวเดือน จันทรภูมิ
394 24 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ที่ทำการกำนันตำบลสระคู ต.สระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 55 ) นายชาญชัย ศรีบุญเรือง
395 25 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำแภอเมือสรวง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 56) น.ส.น้ำฝน เสริมทรัพย์
396 25 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำแภอเมือสรวง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 56) น.ส.อลิสา แสนสิงห์
397 25 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำแภอเมือสรวง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 56) น.ส.อรยา เทียบผา
398 25 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำแภอเมือสรวง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 56) น.ส.สุวรรณา รังดิษฐ์
399 25 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำแภอเมือสรวง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 56) น.ส.ม้วย แสนสิงห์
400 25 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำแภอเมือสรวง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 56) นางอิ๊ด จันทร์แดง
401 25 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำแภอเมือสรวง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 56) นายวรวุฒิ วงศ์กัญญา
402 25 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำแภอเมือสรวง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 56) นางรัตนากร สากลาง
403 25 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำแภอเมือสรวง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 56) นางทองม้วน โกษฐา
404 25 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำแภอเมือสรวง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 56) นางลำดวน วงศ์ศรี
405 25 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำแภอเมือสรวง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 56) นางสงวน แก่นสา
406 25 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำแภอเมือสรวง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 56) น.ส.นวน ทวินันท์
407 25 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำแภอเมือสรวง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 56) น.ส.กัญญาวรรณ ข่อยแก้ว
408 25 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำแภอเมือสรวง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 56) นางละมัย เพชรศรี
409 25 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำแภอเมือสรวง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 56) น.ส.พรรณนี วงค์แดง
410 25 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำแภอเมือสรวง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 56) น.ส.สิรินยา บุญภา
411 25 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำแภอเมือสรวง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 56) นางน้อย สุดชา
412 25 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำแภอเมือสรวง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 56) นางหนูวัน จันทร์ขอนแก่น
413 25 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำแภอเมือสรวง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 56) น.ส.ดวงสุดา ไชยรัตน์
414 25 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำแภอเมือสรวง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 56) นางบุญเพียร สมจิตร
415 25 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำแภอเมือสรวง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 56) น.ส.ไสว ดอนจันทร์โคตร์
416 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) น.ส.มณเฑียร อาจเดช
417 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) นายชัยมงคล ขานน้ำคำ
418 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) นางมะนี ธรรมวิเศษ
419 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) นางรำไพร โพธิ์คลัง
420 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) นายสมัย อาจสม
421 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) นายสมศักดิ์ ศรีน้ำคำ
422 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) นางประหยัด แก้วสองชั้น
423 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) นายมงคล วงศ์เสนา
424 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) นายชาย เสนามาตย์
425 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) นายสมัย โวหาร
426 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) นางสุกัญญา เสนามาตย์
427 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) นายปรีชา วงศ์น้ำคำ
428 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) นายนุกุล ดีพลงาม
429 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) นางลำใย อาจพรม
430 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) นางหยาด ตุมา
431 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) นางมณี คำเกิด
432 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) น.ส.กัญญา บุดดาวัน
433 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) น.ส.สุพรรณี แดงบรรดิษฐ์
434 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) นายวีระยุทธ ขานน้ำคำ
435 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) น.ส.นินดา สมบัติหลาย
436 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) นายศรชัย ดีพลงาม
437 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) นายสมพร ดีพลงาม
438 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) น.ส.ศิริวรรณ ศรีหนองหว้า
439 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) นายอภิสิทธิ์ ธรรมวิเศษ
440 26 27 กรกฎาคม 2561 29 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคมวัดบ้านหนองสิม ต.เมืองทุ่ง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 57) น.ส.ศศิธร บุตรโพธิ์
441 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี น.ส.สุกัญญา บิลโพด
442 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี น.ส.หยาดฝน แก้วสวัสดิ์
443 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี น.ส.อุลัยพร ศรีนคร
444 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี น.ส.ศุภรานันท์ มาตรา
445 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี น.ส.เนตรนภา มุสิกา
446 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี น.ส.อลิษา ยุบลชู
447 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี นายธวัช พัทยา
448 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี น.ส.ขาน เจริญเขต
449 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี น.ส.ขวัญจิตร บุบผาโชติ
450 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี นายชัยนรินทร์ สุพรรณ
451 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี น.ส.รัชณีกร ฤทธินันท์
452 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี น.ส.ประสงค์ ไชยดารา
453 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี นายถนัด ธนานิตย์
454 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี นางหนูทิพย์ พันธเสน
455 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี นางภาวินี คำบัวโคตร
456 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี นางทองเสริม จันทะแดง
457 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี นางสมัย เยาวนิช
458 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี น.ส.ฉันมีณัฐ เพชรโรจน์
459 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี นางพอศรี มีหินกอง
460 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี นางจุไรรัตน์ กมลคร
461 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี นางสมสี ทศกร
462 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี นายสมไพ สุขยิ่ง
463 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี น.ส.อังคนา ภูกันหา
464 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี นางมนภร ทนิวัน
465 27 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 59 ) บุญร่วม มะณี น.ส.ฝนแก้ว ฟองย้อย
466 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) น.ส.โสภิดา ประทุมภักดิ์
467 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) น.ส.อังสุมาริน ทับมะโรง
468 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) น.ส.พรนิภา กันหาชัย
469 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) น.ส.พัชรินทร์ จันทะสีใส
470 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) น.ส.วิระวัลย์ คุณะ
471 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) น.ส.สิรินทร์ กะตะโท
472 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) น.ส.นุชจรีภรณ์ สมสุวรรณ
473 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) น.ส.กวินณา เสงี่ยมทรัพย์
474 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) น.ส.สดใส ดุดง
475 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) น.ส.จันทร์หอม พลเยี่ยม
476 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) นางมิน ออมอด
477 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) นางนาค โพธิสุพรรณ์
478 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) นางทุมมี กำจร
479 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) นางรุจี ผลน้ำอ้อม
480 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) นางบุญเลียน กงทัพ
481 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) นางอัมพันธ์ แวงธำรงค์
482 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) นางอินทร์ตา มาหาญ
483 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) นางเรียม เงินยวง
484 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) น.ส.จำปูน สระน้ำอ้อม
485 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) นางนันทัชพร จันทร์ผิว
486 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) นางสำลี บุตราช
487 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) นางบุญเรียน ประทุมภักดี
488 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) นางหยาด ประทุมภักดิ์
489 28 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่61) นายโรมรัญ เงินยวง
490 29 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 62) น.ส.ธัญญารัตน์ ศรีส่วย
491 29 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 62) นางบัวไล กงทัพ
492 29 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 62) นางคำผัด แสนภูงา
493 29 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 62) น.ส.วิไลวรรณ หมอรัตน์
494 29 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 62) นางรัชนีวรรณ์ สีหานาม
495 29 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 62) นางสุภาภรณ์ ตะสนท์
496 29 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 62) นายฉัตรชัย ประทุมภักดิ์
497 29 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 62) นางสายฝน อาญาเมือง
498 29 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 62) นางประทีป ไชยศิลป์
499 29 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 62) น.ส.กาญจนา สิงห์ทองห้าว
500 29 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 62) น.ส.วิลาวัลย์ อินตาล
501 29 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 62) น.ส.สมพักตร์ โคตุพา
502 29 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 62) น.ส.ปานทิพย์ สุรินทร์
503 29 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 62) น.ส.ฐนิชาฌ์ เกตลาด
504 29 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 62) น.ส.พัชรินทร์ อินทะนู
505 29 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 62) นายวิชาญ หนองสูง
506 29 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 62) น.ส.ประภา แพงสุวรรณ์
507 29 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 62) นายปกรณ์ กงศรี
508 29 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 62) นางบุญศรี โคตรวงษ์
509 29 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 62) นางอัสมา ขวัญทอง
510 29 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ลานตลาดนัดหนองสะเดา ต.น้ำอ้อม อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 62) น.ส.บุญโฮม เบ้าโนรา
511 30 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.5 ต.เมืองบัว อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 63) นางแสวง ชิงรัมย์
512 30 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.5 ต.เมืองบัว อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 63) นางนุช สังข์ศิลา
513 30 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.5 ต.เมืองบัว อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 63) นายถนัดสิทธิ์ สังข์ศิลา
514 30 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.5 ต.เมืองบัว อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 63) น.ส.อลิสา ไชยหานาม
515 30 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.5 ต.เมืองบัว อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 63) น.ส.สุธาวี หงษ์บัวภา
516 30 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.5 ต.เมืองบัว อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 63) นางชมพูนุท สีละคร
517 30 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.5 ต.เมืองบัว อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 63) น.ส.ทัศนีย์ กันตะบุตร
518 30 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.5 ต.เมืองบัว อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 63) นายแผน มุ่งดี
519 30 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.5 ต.เมืองบัว อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 63) นายอาทิตย์ วงมหาเทพ
520 30 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.5 ต.เมืองบัว อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 63) น.ส.นิยม เห็มวัง
521 30 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.5 ต.เมืองบัว อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 63) น.ส.กฤษฎี มังศรี
522 30 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.5 ต.เมืองบัว อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 63) น.ส.ฐิตาพร อดทน
523 30 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.5 ต.เมืองบัว อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 63) น.ส.จิราภรณ์ เพิ่มพูล
524 30 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.5 ต.เมืองบัว อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 63) น.ส.เจนจิรา หินซุย
525 30 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.5 ต.เมืองบัว อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 63) น.ส.สุดารัตน์ ไชยราช
526 30 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.5 ต.เมืองบัว อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 63) นายสมบัติ ประหยัดทรัพย์
527 30 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคม ม.5 ต.เมืองบัว อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 63) นายวสันต์ ชินหงษ์
528 30 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคม ม.5 ต.เมืองบัว อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 63) น.ส.พรสวรรค์ พันธุ์เกตุ
529 30 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคม ม.5 ต.เมืองบัว อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 63) นางวาสนา ภูมิเฟือย
530 30 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคม ม.5 ต.เมืองบัว อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 63) นางวลิดา นาแซง
531 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) นางเพ็ญ นามนัย
532 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) น.ส.อัจฉรา เวทพิทักษ์
533 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) นายศุภศักดิ์ เทียมปาก
534 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) นายศักดิ์ประกุล ผจงรุ่งกิจ
535 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) นางดวงจันทร์ แช่มชื่น
536 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) น.ส.เพ็ญศรี นามราช
537 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) นางสุจิตต์ วานิชชัง
538 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) น.ส.กนกวรรณ วรรณโชติ
539 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) น.ส.กัญญาณี สุวรรณน้อย
540 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) น.ส.รุจิรา พันธะไชย
541 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) นางพิกุล สัตบุตร
542 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) นางบุญยงค์ แซ่ตั้ง
543 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) น.ส.อุลัย วงศ์จินดา
544 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) นางลำใย วรรณวงษา
545 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) พลฯวุฒิชัย ชารีงาม
546 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) นางเพียรผจง พิมพิทักษ์
547 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) นางสุนงค์ ดวงเสนา
548 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) นางสมเพียร รัตนอุดม
549 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) นางสมพร สองศรี
550 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) นางโชติกา กงแหลม
551 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) นางเพ็ญศรี รัตนศรี
552 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) นางประนอม จันดาแพง
553 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) นางบัวแก้ว ชนะดี
554 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) น.ส.ยุภา สระใหญ่
555 31 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ที่ทำการกำนัน ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่64) น.ส.ปิ่นลักษณ์ น้อยแสง
556 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) นางสว่าง นิจสุข
557 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) น.ส.อรุณรัตน์ แก้วพรม
558 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) นางนงค์ลักษณ์ พาดทองหลาง
559 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) นายพนม ศรีโยธี
560 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) น.ส.พรทิพย์ โพธิษา
561 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) นางบุญธิตา สิทธิศาสตร์
562 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) นางพรสุดา ศรีโยธี
563 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) นายไพศาล หอมปลิว
564 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) นางณัฐธิญา ไค่นุ่นสิงห์
565 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) นายสุภัทร แสงผา
566 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) นายสุเมธ แสงผา
567 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) น.ส.ชลดา สิทธิศาสตร์
568 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) นายเอกพล พฤกษชาติ
569 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) นายศักดา ทิวาพัฒน์
570 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) นายสิทธิเดช สุทธิประภา
571 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) น.ส.ทิพวรรณ ซ่วนเฮง
572 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) นายวิทยา พางกะสา
573 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) น.ส.เจนจิรา เสนกระจาย
574 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) นางทองจันทร์ สารเสวก
575 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) นายเผด็จ อาจอุดร
576 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) นางทองม้วน จันทาทอง
577 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) นายคำมาย พลเยี่ยม
578 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) น.ส.อัมรา พลยุทธ
579 32 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 66) น.ส.สุมณฑา ลัดดาวัลย์
580 33 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 68) นางเจียม ชุมศรี
581 33 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 68) นางอุไรวรรณ จันทรา
582 33 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 68) น.ส.รุ่งทิวา เอนกศักดิ์
583 33 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 68) น.ส.วาริศา ประกอบกิจ
584 33 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 68) น.ส.อรวรรณ วงษ์ลุน
585 33 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 68) น.ส.ดวงดาว ครองเมืองแสน
586 33 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 68) น.ส.รัตยา ปัดสายะ
587 33 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 68) น.ส.มยุรี สาตี
588 33 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 68) น.ส.กานต์ธีรา สาระสี
589 33 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 68) นางหนูพวน วิสัชนาม
590 33 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 68) นางทองม้วน ทิมจำลอง
591 33 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 68) นางหนูแดง ทะหะ
592 33 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 68) นางรุจิรา จันทิชัย
593 33 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 68) นางแป พรมหญ้าคา
594 33 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 68) น.ส.อละคิด แพงจันทร์
595 33 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 68) นางกองสี ศรีจานเหนือ
596 33 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 68) น.ส.ขวัญฤดี สง่าศรี
597 33 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 68) น.ส.ศศิธร ภักดีศรี
598 33 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 68) น.ส.สุภาภรณ์ อักษร
599 33 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 68) น.ส.อมรรัตน์ แก้วหิน
600 34 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 69) น.ส.นิลวรรณ อรัญวาส
601 34 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 69) น.ส.ผ่องแผ้ว พิมพล
602 34 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 69) นางอรพรรณ ปินะกาโน
603 34 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 69) น.ส.ปวีณา มงคลมะไฟ
604 34 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 69) น.ส.ทัศนีย์ สุวรรณบุตร
605 34 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 69) น.ส.ยอดชีวัน เหล็กกล้า
606 34 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 69) นางสมบุณ กุนะลา
607 34 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 69) นางประเสริฐ พันธ์สกูล
608 34 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 69) นางไพรจิต ทิพนัด
609 34 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 69) นางมาลัย สาวิสัย
610 34 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 69) น.ส.พิสมัย พิมมะไฟ
611 34 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 69) นางอนงค์ พรมวันนา
612 34 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 69) นางวิไล สิทธิสวนจิก
613 34 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 69) น.ส.ยุพิน ฉันทะดี
614 34 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 69) นางกัญญาณัฐ แก้วไพรทูลย์
615 34 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 69) น.ส.รัศมี ชัยมาตย์
616 34 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 69) น.ส.ปราริชาติ ผดุงกิจ
617 34 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 69) น.ส.วันเพ็ญ รามหาร
618 34 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 69) น.ส.นิดใส แก้วกัลยา
619 35 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่70) นายขวัญดี ซื่อจริง
620 35 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่70) น.ส.พุธ สุนันทิพย์
621 35 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่70) น.ส.ไพริน ธราวุธ
622 35 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่70) น.ส.บังอร ชาลีศรี
623 35 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่70) นางรุ่งอรุณ คำเบ้า
624 35 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่70) น.ส.เพ็ญศรี อุทการ
625 35 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่70) นายบุญมี เสนาเสถียน
626 35 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่70) นางอรุณ หงคำรัตน์
627 35 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่70) นายณัฐวุฒิ แสนคำปา
628 35 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่70) นายกฤษฎา กอชารี
629 35 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่70) นายบรรจง พันธ์สกูล
630 35 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่70) นายอุดร พิมพ์ทอง
631 35 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่70) น.ส.ทิภาพรรณ แสนสำราญ
632 35 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่70) นางสงวน หลอดสว่าง
633 35 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่70) นางยุ่น กันหาโนน
634 35 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่70) น.ส.ยุวดี มงคลมะไฟ
635 35 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่70) น.ส.กาญษร สินธุชาติ
636 35 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่70) น.ส.พรธินัดดา ขามกุลา
637 37 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลปอภาร อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 72) น.ส.บุญเทียม จันทะบุรี
638 37 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลปอภาร อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 72) น.ส.ปุณยวีร์ เคลื่อนไธสง
639 37 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลปอภาร อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 72) น.ส.บานเย็น จันทะเริง
640 37 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลปอภาร อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 72) น.ส.นงเยาว์ มลสอูม
641 37 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลปอภาร อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 72) นายชัชวาลย์ มีสวัสดิ์
642 37 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลปอภาร อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 72) นางสมเพียร โพธิ์คลัง
643 37 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลปอภาร อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 72) นายอำพร จันหอม
644 37 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลปอภาร อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 72) นางบุญนาค ทับสีรักษ์
645 37 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลปอภาร อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 72) นางเอียด โสชัยยันต์
646 37 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลปอภาร อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 72) นายไพรทูล ภาระบุตร
647 37 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลปอภาร อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 72) นางสุกัญญา แก้วไวยุทธ
648 37 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลปอภาร อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 72) นางสง่า กำหอม
649 37 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลปอภาร อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 72) นางสมจิตร ทวะชารี
650 37 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลปอภาร อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 72) นางบุญเนา สว่างพฤกษ์
651 37 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลปอภาร อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 72) นายสมชาติ จันทรประทักษ์
652 37 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลปอภาร อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 72) น.ส.อรวรรณ คุณวุฒิ
653 37 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลปอภาร อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 72) น.ส.ฐานิตารัชต์ คำสุวรรณ
654 37 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลปอภาร อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 72) นางสุบิน พัฒนผล
655 37 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลปอภาร อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 72) นายพงศธร กิจพฤกษ์
656 38 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 73) น.ส.แว่นทิพย์ สีลาโล้
657 38 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 73) นางกฐิน นามประมา
658 38 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 73) นางคำสี บัวแก้ว
659 38 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 73) นางลำใย คุณทน
660 38 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 73) น.ส.ทองใบ บุตรรักษา
661 38 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 73) นางแอนร์ อ่อนบุญมา
662 38 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 73) นางดารินี นันทะเสนา
663 38 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 73) นางเพ็ญสวัสดิ์ พิมพ์คต
664 38 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 73) นางวิชาพร ทศกรรณ์
665 38 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 73) นางสุบิน บุญใบ
666 38 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 73) นางวาสนา ศรีสมุด
667 38 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 73) น.ส.พูนศรี สุวรรณพันธ์
668 38 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 73) น.ส.วิไล หงษ์ลอยลม
669 38 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 73) นางทิพวัลย์ จันทร์พงษ์
670 38 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 73) น.ส.ดวงเดือน อาษาเสนา
671 38 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 73) นางสุกัญญา ไชยมีสุข
672 38 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 73) น.ส.ศันสนีย์ กอดสันเทียะ
673 38 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 73) น.ส.สุปราณี วิรัตน์
674 38 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 73) น.ส.จุฑารัตน์ เพชรสังคาด
675 38 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 73) นางบุญที จันสีษร
676 39 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 74) น.ส.นิลุบล สีลารัตน์
677 39 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 74) นางพุทธา ครองยุทธ
678 39 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 74) นางโสภา อุ่นคำ
679 39 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 74) นายฉัตรชัย วรวงค์
680 39 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 74) นางจิตรลัดดา โสวรรณะ
681 39 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 74) น.ส.กาญจนา ขาวรัมย์
682 39 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 74) น.ส.สุปราณี ประสารสัตย์
683 39 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 74) น.ส.อัมพร ทิพประมวล
684 39 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 74) น.ส.กัลยาณี พูลลาภ
685 39 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 74) นางทิพวัลย์ มาลาศิริ
686 39 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 74) นางศรี วาพันสุ
687 39 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 74) น.ส.ละอองศรี อัญชุลี
688 39 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 74) นางทองใบ ขาวรัมย์
689 39 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 74) นางสมจิตร เคนอ่อน
690 39 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 74) น.ส.เยาวรัตน์ ดวงพายัพ
691 39 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 74) นางอารีรัตน์ บุษสาริยัง
692 39 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 74) น.ส.เคลือทรัพย์ คล่องจริง
693 39 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 74) น.ส.หนูแดง คาระมาตย์
694 39 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 74) นางคำผ่อน ดวงสว่าง
695 39 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภออาจสมารถ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 74) น.ส.อรอนงค์ โมกขรัตน์
696 4 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลบึงเกลือ ต.บึงเกลือ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) นายอรุณ แหล่งสท้าน น.ส.ภาวิณี พิมภา
697 4 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลบึงเกลือ ต.บึงเกลือ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) นายอรุณ แหล่งสท้าน นายภานุเดช รัตนวงค์
698 4 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลบึงเกลือ ต.บึงเกลือ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) นายอรุณ แหล่งสท้าน นายพนม บำรุงพานิช
699 4 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลบึงเกลือ ต.บึงเกลือ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) นายอรุณ แหล่งสท้าน น.ส.พงศ์สุภา บุญแสง
700 4 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลบึงเกลือ ต.บึงเกลือ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) นายอรุณ แหล่งสท้าน น.ส.นภาพร แก้วคำลา
701 4 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลบึงเกลือ ต.บึงเกลือ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) นายอรุณ แหล่งสท้าน นายพิสิฏฐพล กลางทิพย์
702 4 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลบึงเกลือ ต.บึงเกลือ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) นายอรุณ แหล่งสท้าน น.ส.วรัญญา หอมทอง
703 4 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลบึงเกลือ ต.บึงเกลือ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) นายอรุณ แหล่งสท้าน นายใหม่ แก้วโกชุม
704 4 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลบึงเกลือ ต.บึงเกลือ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) นายอรุณ แหล่งสท้าน นางกรกนก มัธนัง
705 4 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลบึงเกลือ ต.บึงเกลือ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) นายอรุณ แหล่งสท้าน น.ส.ศิริวรรณ์ แสนวงค์
706 4 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลบึงเกลือ ต.บึงเกลือ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) นายอรุณ แหล่งสท้าน นายทศพล อุ่ยเจริญศักดิ์
707 4 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลบึงเกลือ ต.บึงเกลือ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) นายอรุณ แหล่งสท้าน นางเพ็ญศรี อวนทอง
708 4 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลบึงเกลือ ต.บึงเกลือ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) นายอรุณ แหล่งสท้าน นายพรชัย พรมนาทม
709 4 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลบึงเกลือ ต.บึงเกลือ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) นายอรุณ แหล่งสท้าน นางทองภาพ ซินเฮง
710 4 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลบึงเกลือ ต.บึงเกลือ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) นายอรุณ แหล่งสท้าน นายเทพ ราญมีชัย
711 4 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลบึงเกลือ ต.บึงเกลือ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) นายอรุณ แหล่งสท้าน นางรัตนพร เจริญสุข
712 4 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลบึงเกลือ ต.บึงเกลือ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) นายอรุณ แหล่งสท้าน นายสำเนียง ห้องหาญ
713 4 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลบึงเกลือ ต.บึงเกลือ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) นายอรุณ แหล่งสท้าน นางพิศมัย หากุศล
714 4 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลบึงเกลือ ต.บึงเกลือ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) นายอรุณ แหล่งสท้าน นายประหยัด ปัดชาเขียว
715 4 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตำบลบึงเกลือ ต.บึงเกลือ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) นายอรุณ แหล่งสท้าน นายประยูร นอระบุตร
716 40 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 76) นายอาคม สร้อยวิเชียร
717 40 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 76) นางลำพันธ์ แสนเสนยา
718 40 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 76) นางบาศรี นวลภูมิวรรณ
719 40 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 76) นายทองพูน พละศิลา
720 40 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 76) นางสายยันต์ ลวกไธสง
721 40 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 76) น.ส.อรทัย ทิณรัตน์
722 40 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 76) น.ส.จิราพร บุญใหญ่
723 40 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 76) น.ส.รัตนี วงศรีเทพ
724 40 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 76) น.ส.พัชรี เฉลิมแสน
725 40 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 76) น.ส.เทียมจันทร์ แก้วปัญญา
726 40 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 76) นางประนอม แสนอุ่น
727 40 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 76) นายเสกสรร จันทะนาม
728 40 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 76) น.ส.กาญจนา พงษ์จิตภักดิ์
729 40 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 76) น.ส.ศิรินนา สีดาเลิศ
730 40 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 76) น.ส.กมลรัตน์ ศรีอาภรณ์
731 40 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 76) น.ส.มุกดา ธรรมวงค์
732 40 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 76) น.ส.พัชรี ไชยชาญรัมย์
733 40 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 76) น.ส.นงเยาว์ หันจรัส
734 40 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 76) น.ส.ขนิษฐา มุขยงค์
735 40 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 76) น.ส.สุภารัตน์ เวียงอินทร์
736 42 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 80) น.ส.จิรประภา บุญจันทร์
737 42 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 80) น.ส.ธัญญารัตน์ ไค่นุ่นนา
738 42 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 80) น.ส.พิริยา สุวรรณราชัย
739 42 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 80) น.ส.รัตติญากร พูลเพิ่ม
740 42 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 80) น.ส.ปารวี สุทธิประภา
741 42 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 80) น.ส.ปารีณา มานะนนท์
742 42 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 80) นายเหรียญ พิมพ์แก้ว
743 42 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 80) น.ส.ดวงจันทร์ สาระพัฒน์
744 42 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 80) น.ส.วรรณภา ประเสริฐสังข์
745 42 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 80) นายธวัชชัย แห้วสุโน
746 42 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 80) น.ส.กนกอร นาเมืองรักษ์
747 42 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 80) น.ส.กนกวรรณ สุทธิประภา
748 42 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 80) น.ส.ขวัญฤดี ไค่นุ่นนา
749 42 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 80) นายศราวุธ สุทธิประภา
750 42 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 80) นางสุวรรณา ศิริสุวรรณ
751 42 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 80) น.ส.กัลนิกา ไค่นุ่นหลาย
752 42 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 80) นางพรทิพย์ สุทธิประภา
753 42 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 80) นางสนั่น โลเกตุ
754 42 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 80) นางฉลาด ประเสริฐสังข์
755 42 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 80) นางสมบัติ ชินคำ
756 43 09 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านโพนทอน ต.ดงครั่ง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 82) นางถนอม ไตรรุ่ง
757 43 09 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านโพนทอน ต.ดงครั่ง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 82) นางลำใย จารย์คุณ
758 43 09 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านโพนทอน ต.ดงครั่ง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 82) นายเจริญ มาตศรี
759 43 09 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านโพนทอน ต.ดงครั่ง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 82) น.ส.นฤมล ทวีนันท์
760 43 09 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านโพนทอน ต.ดงครั่ง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 82) น.ส.เกศจรา สารางคำ
761 43 09 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านโพนทอน ต.ดงครั่ง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 82) นางสาคร กุลวงษ์
762 43 09 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านโพนทอน ต.ดงครั่ง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 82) น.ส.ศรัญญา มาตศรี
763 43 09 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านโพนทอน ต.ดงครั่ง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 82) น.ส.ช่อลัดดา เพชรแสน
764 43 09 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านโพนทอน ต.ดงครั่ง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 82) นางอภิญญา สารางคำ
765 43 09 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านโพนทอน ต.ดงครั่ง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 82) นางคำมี สารางคำ
766 43 09 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคมบ้านโพนทอน ต.ดงครั่ง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 82) น.ส.อันตรา ใหญ่นอก
767 43 09 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคมบ้านโพนทอน ต.ดงครั่ง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 82) น.ส.แสนจิต โสภาพันธ์
768 43 09 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคมบ้านโพนทอน ต.ดงครั่ง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 82) น.ส.สุจิตรา คิขีรัมย์
769 43 09 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคมบ้านโพนทอน ต.ดงครั่ง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 82) นางสมยงค์ พรมแพน
770 43 09 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคมบ้านโพนทอน ต.ดงครั่ง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 82) นายเจริญพร อาจเจริญ
771 43 09 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคมบ้านโพนทอน ต.ดงครั่ง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 82) น.ส.บังอร ทองดี
772 43 09 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคมบ้านโพนทอน ต.ดงครั่ง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 82) นางรัศมี จำปาทิพย์
773 43 09 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคมบ้านโพนทอน ต.ดงครั่ง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 82) นายเคน พรมแพน
774 43 09 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคมบ้านโพนทอน ต.ดงครั่ง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 82) นายบุญถม ศรีบูรณ์
775 43 09 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคมบ้านโพนทอน ต.ดงครั่ง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 82) นางประจักษ์ อุดมคำ
776 44 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ วัดเจริญศิลป์ บ้านเขวาตะคลอง ต.ทุ่งทอง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 84) นางสำราญ วิชาดี
777 44 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ วัดเจริญศิลป์ บ้านเขวาตะคลอง ต.ทุ่งทอง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 84) นายสมบัติ สมรูป
778 44 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ วัดเจริญศิลป์ บ้านเขวาตะคลอง ต.ทุ่งทอง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 84) น.ส.สุจันที นิตสายตรง
779 44 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ วัดเจริญศิลป์ บ้านเขวาตะคลอง ต.ทุ่งทอง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 84) นางบัวพา ศูนย์ดำ
780 44 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ วัดเจริญศิลป์ บ้านเขวาตะคลอง ต.ทุ่งทอง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 84) นางถวิล แพงศรี
781 44 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ วัดเจริญศิลป์ บ้านเขวาตะคลอง ต.ทุ่งทอง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 84) น.ส.รุจิรา กำหลง
782 44 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ วัดเจริญศิลป์ บ้านเขวาตะคลอง ต.ทุ่งทอง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 84) น.ส.บัณฑิตา ชาติมูลตรี
783 44 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ วัดเจริญศิลป์ บ้านเขวาตะคลอง ต.ทุ่งทอง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 84) นายเมฆ สระแก้ว
784 44 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ วัดเจริญศิลป์ บ้านเขวาตะคลอง ต.ทุ่งทอง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 84) น.ส.วารุณี ชาติมูลตรี
785 44 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ วัดเจริญศิลป์ บ้านเขวาตะคลอง ต.ทุ่งทอง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 84) นางลำไพ ศูนย์ดำ
786 44 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ วัดเจริญศิลป์ บ้านเขวาตะคลอง ต.ทุ่งทอง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 84) นายพุฒิพงศ์ สีแดง
787 44 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ วัดเจริญศิลป์ บ้านเขวาตะคลอง ต.ทุ่งทอง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 84) นายถาวร สาแก้ว
788 44 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ วัดเจริญศิลป์ บ้านเขวาตะคลอง ต.ทุ่งทอง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 84) นายชัยวัฒน์ แก้วประเสริฐ
789 44 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ วัดเจริญศิลป์ บ้านเขวาตะคลอง ต.ทุ่งทอง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 84) น.ส.จุติพร ไชยหนองแปน
790 44 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ วัดเจริญศิลป์ บ้านเขวาตะคลอง ต.ทุ่งทอง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 84) นายสมนึก แสงทอง
791 44 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ วัดเจริญศิลป์ บ้านเขวาตะคลอง ต.ทุ่งทอง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 84) นายพรชัย อุตอามาตร
792 44 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ วัดเจริญศิลป์ บ้านเขวาตะคลอง ต.ทุ่งทอง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 84) น.ส.ชารินี น้ำคำ
793 44 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ วัดเจริญศิลป์ บ้านเขวาตะคลอง ต.ทุ่งทอง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 84) นางมณีรัตน์ กุลวงค์
794 45 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.9 ต.กำแพง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 85) น.ส.บุญถม วาริยันต์
795 45 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.9 ต.กำแพง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 85) นางละมัย จังจิต
796 45 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.9 ต.กำแพง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 85) นายสุบัน ลือโสภา
797 45 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.9 ต.กำแพง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 85) น.ส.ปัทมา เสริมสว่าง
798 45 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.9 ต.กำแพง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 85) น.ส.เพ็ญศรี ตีระศรี
799 45 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.9 ต.กำแพง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 85) น.ส.จันทร์เพ็ญ พิมพ์ดี
800 45 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.9 ต.กำแพง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 85) น.ส.พิชญนันท์ เหมือนศรี
801 45 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.9 ต.กำแพง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 85) นายพิชิดา กาแดง
802 45 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.9 ต.กำแพง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 85) น.ส.วันวิสา จันดาหงษ์
803 45 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.9 ต.กำแพง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 85) น.ส.จริยา จันทร์จริง
804 45 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.9 ต.กำแพง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 85) น.ส.ขวัญใจ สุทธิจันทร์
805 45 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.9 ต.กำแพง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 85) น.ส.นิลาวัลย์ ศรีระวงค์
806 45 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.9 ต.กำแพง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 85) นายสมาน แก้วใส
807 45 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.9 ต.กำแพง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 85) นางสุพรรณี แสงเป็ก
808 45 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.9 ต.กำแพง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 85) นายธวิทย์ จันดาหงษ์
809 45 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคม ม.9 ต.กำแพง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 85) นายอัจฉรา สินปรุ
810 45 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคม ม.9 ต.กำแพง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 85) นายสำราญ พันพานิช
811 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) นางพยอม อ่อนคำหล้า
812 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) นางรัตนา มาลาพันธุ์
813 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) นายจรัญ ชามา
814 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) นางวาทินี สิมณี
815 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) นางจิรทีปต์ รู้ยืนยง
816 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) น.ส.วรฤทัย ทวินันท์
817 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) น.ส.ละมัย ทองศรีรัตน์
818 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) นายสมาน แคว้นเขาเม็ง
819 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) นายทอง ดวงประทุม
820 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) นางประครอง อำพันธ์
821 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) นางจินตนา จารุทิกร
822 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) นายสุรสิทธิ์ ดวงประทุม
823 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) นางอำนวย โล่ห์คำ
824 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) นายณัฐชนน มวลคำลา
825 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) น.ส.สุภาพร ไชยทิพย์
826 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) น.ส.ภัคชาณิดา ไชยทิพย์
827 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) นางสมหวัง อุ่นเจริญ
828 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) น.ส.ฤดี วิชาคุณ
829 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) นายเริงศักดิ์ เสนาสุข
830 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) น.ส.อัญชลี คุรินทร์
831 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) น.ส.น้ำฝน สืบกินร
832 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) นายบุญฤทธิ์ คำสี
833 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) นางดาวเรือง น้อยวิบล
834 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) นายสนิท ศิริเวช
835 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) นายพงศกร วิทมาสิงห์
836 46 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่109) นางปราณี วงศ์อามาตย์
837 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) น.ส.มะลิวรรณ เก่งพราน
838 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) น.ส.เขมณัฏฐ์ จัตุรโพธิ์
839 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) นายนฤชิต ประเสริฐสังข์
840 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) นางนวน ไอยรัตน์
841 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) น.ส.มานิดา จัตุรโพธิ์
842 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) นางประไพ สืบชมภู
843 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) น.ส.บุญณิสา พัฒนจักษ์
844 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) นางสงวน ประเสริฐสังข์
845 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) นางนิตยา ประสาร
846 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) นางสุพลักษณ์ ประเสริฐศรี
847 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) นางบุญเฮือง โพธิ์กาวิญ
848 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) นางสำรอง วิชัยศร
849 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) นางเบ็ญจวรรณ ยศราวาสน์
850 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) นายวรรณ วิชัยศร
851 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) น.ส.วรลักษณ์ แฝงยงค์
852 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) นายสุวิทย์ สุระเสน
853 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) นางพวงพักดี จันโทภาศ
854 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) น.ส.ณฐมน คงคาน้อย
855 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) น.ส.จินตนา พลาบัญช์
856 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) นางประดิษฐา สุทธศรีฉวีฉาย
857 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) น.ส.รุจิรา พละหงษ์
858 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) นางประดับพร ลิ้มไพบูลย์
859 47 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 88) นายรัชภูมิ พันธไชย
860 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) นางทัศนีย์ พุดตาล
861 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) น.ส.บุญเรียบ จันทวงษ์
862 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) นางดารารัตน์ สอดทรัพย์
863 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) นายอมร ลาหล้าเลิศ
864 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) นางวนิดา จันทะหัส
865 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) นางกัลยกร เพียสา
866 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) นางจีรนันทน์ ถนัดค้า
867 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) น.ส.ผ่องฉวี อินทรสมหวัง
868 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) นางปริญญา ศรีวิลัย
869 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) น.ส.ณัฐฐินันท์ รัตนสวนจิก
870 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) น.ส.พัชราภรณ์ ตรีกุล
871 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) นางไข่ แก้วมะไฟ
872 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) นางประนอม พิมพ์สุวรรณ
873 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) น.ส.ดาว จันทวงษ์
874 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) นายสมควร วะทวิก้านตง
875 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) น.ส.อนัญญา ขมิ้นทอง
876 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) นายจรินทร์ หมกคล้าย
877 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) นายสมาน อุทิตะสาร
878 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) นางปวีญา เกตุพินิจ
879 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) น.ส.สุชานันท์ ว่องไว
880 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) น.ส.สุชัญญา ว่องไว
881 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) นายสุนิต ยิ่งกำแหง
882 48 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 89) นางยุ่น สมบูรณ์เรศ
883 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) นายพุฒ ภูมี
884 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) น.ส.หนูพินธ์ เศษแสนวงษ์
885 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) นางรุ่งรัตน์ พัฒนโชติ
886 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) นางบุญมา แซ่ตั๊ง
887 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) นางทองจันทร์ พาที
888 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) น.ส.พรศิริ พลสนาม
889 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) นางเครือวัลย์ สารบาล
890 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) น.ส.เนตรทราย ดีสองชั้น
891 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) น.ส.โสภา เสนมา
892 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) นางวิไล ศรีนนท์
893 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) นายไวกูณฐ์ วะศรี
894 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) นายมนัส กันทัศน์
895 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) นายบุญเพียง ศรีนนท์
896 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) นางสมทรง เนื่องขันตี
897 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) น.ส.สุรีพร ลาร่องคำ
898 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) น.ส.สุวรรณา สำโรงแสง
899 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) นายณฤทธิ์ สังฆะมณี
900 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) น.ส.วิยดา เอื้อเฟื้อ
901 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) น.ส.กัญจนพร บุตรใหญ่
902 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) น.ส.ชากร พลสนาม
903 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) น.ส.ยุพาพร สุดพังยาง
904 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) น.ส.วราภรณ์ ขาวสระคู
905 49 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ศาลาประชาคม ม.3 ต.หินกอง อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 94) นายโชติ ธรรมเสนา
906 5 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลิง ต.นาเลิง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) นางสมศรี มัธยา นางสิริกร บูรณะอุดม
907 5 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลิง ต.นาเลิง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) นางสมศรี มัธยา นายสุนทร เถรวัตร์
908 5 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลิง ต.นาเลิง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) นางสมศรี มัธยา น.ส.ลำดวน เศษแสงศรี
909 5 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลิง ต.นาเลิง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) นางสมศรี มัธยา นางพูลศรี พฤกษชาติ
910 5 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลิง ต.นาเลิง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) นางสมศรี มัธยา นางศรันยา ไชยชนะ
911 5 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลิง ต.นาเลิง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) นางสมศรี มัธยา นางภัทราวดี จันทร์ภักดี
912 5 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลิง ต.นาเลิง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) นางสมศรี มัธยา น.ส.ประยูร สุขขา
913 5 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลิง ต.นาเลิง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) นางสมศรี มัธยา น.ส.ศุภวรินทร์ คำใสอินทร์
914 5 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลิง ต.นาเลิง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) นางสมศรี มัธยา นางอมรรัตน์ ขันแข็ง
915 5 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลิง ต.นาเลิง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) นางสมศรี มัธยา น.ส.พัชริยา ดีสงคราม
916 5 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลิง ต.นาเลิง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) นางสมศรี มัธยา น.ส.นิธิกานต์ ไชยกิจ
917 5 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลิง ต.นาเลิง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) นางสมศรี มัธยา นายณัฐวุฒิ สมบูรณ์
918 5 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลิง ต.นาเลิง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) นางสมศรี มัธยา น.ส.นันทพร เที่ยงสุนทร
919 5 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลิง ต.นาเลิง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) นางสมศรี มัธยา น.ส.ทิวาพร คำมะเริง
920 5 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลิง ต.นาเลิง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) นางสมศรี มัธยา นายประพันธ์ ทิพมาตร
921 5 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลิง ต.นาเลิง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) นางสมศรี มัธยา นายศิริโชค คงมั่น
922 5 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลิง ต.นาเลิง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) นางสมศรี มัธยา น.ส.สุพรรษา กลางบุรัมย์
923 5 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลิง ต.นาเลิง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) นางสมศรี มัธยา น.ส.วาสนา เนียมโงน
924 5 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลิง ต.นาเลิง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) นางสมศรี มัธยา น.ส.อรุณี อาทิตย์ตั้ง
925 5 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลิง ต.นาเลิง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) นางสมศรี มัธยา น.ส.วิมาลา แก้วภู
926 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) น.ส.กนกอร โกมลเดชาชัย
927 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) นายเอกณรงค์ ยืนสุข
928 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) น.ส.น้ำทิพย์ สีหานาม
929 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) น.ส.จิระนันท์ บินไทยสงค์
930 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) นายทวีศักดิ์ วงค์หินกอง
931 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) นายถาวร พรมสวัสดิ์
932 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) น.ส.นิรมล เหลาปัญญา
933 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) นายโพธิสาร สิทธิการ
934 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) น.ส.นิตยา สีหานาม
935 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) นางสมคิด สุดชาลี
936 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) นายคมกริช ปาสามิตร
937 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) นางสี สนิทพจน์
938 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) นางทองมา รักสนิท
939 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) นายนุกุล เบญจมาศ
940 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) นางถนอม ทองประเสริฐ
941 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) นางเรืองรอง ประสงค์จีน
942 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) นางลำพูน มะณีคำ
943 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) นางแสงทอง ยาดี
944 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) น.ส.สุภาพร สุคัมภีร์
945 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) นางบุญเฮียง สรสิทธิ์
946 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) น.ส.ปราณี ชาภูวิง
947 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) น.ส.นิชดา สุขบำรุง
948 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) นายบุญทวน อินทรา
949 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) น.ส.กันยารัตน์ สวัสดิ์พาณิชย์
950 50 24 สิงหาคม 2561 26 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ที่ทำการกำนันตำบลสระคู อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 95) นางไหล อินเดีย
951 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) นางลำใย แก้วงาม
952 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) น.ส.สายหยุด ยอดภิรมย์
953 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) นายโยธิน ทวีสาร
954 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) น.ส.ธนิตา บัวไถล
955 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) นายจักทาวุฒิ ดีวงษา
956 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) น.ส.ทิพย์สุดา โมลา
957 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) นายภาณุวัฒน์ ยามสุข
958 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) น.ส.นฤมล เทียมคำ
959 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) น.ส.อรพรรณ พองดวง
960 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) นายจักร์ริน สาสังข์
961 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) นางดอกไม้ เทพจันดา
962 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) นางรัชณีกร วันภูงา
963 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) น.ส.รุ่งทิพย์ ต่ายเนาว์คง
964 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) นายอุบล จ่าเคน
965 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) นายสมพร จำนงค์
966 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) นายตุ้มทอง เทพจันดา
967 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) นางอมีนา อาจวงษา
968 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) น.ส.อุลัย อันธะเกตุ
969 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) นางบุญมี บุญชำ
970 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) น.ส.มัลลิกา ไหมวงศ์
971 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) นางเพชร กันโท
972 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) นายเฉลิมชาติ มูลเซอร์
973 51 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 96) นางบุญยัง เณรเกิด
974 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) นางกมลรัตน์ มีหนองหว้า
975 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) นางเบา สังเวย์
976 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) น.ส.ทองสูข สุดขันธ์
977 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) นางอำพรรณ โกนจา
978 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) น.ส.พิศมัย สอนภูงา
979 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) นางปัดตา เค้าหอม
980 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) น.ส.ไพรินทร์ สุขหนองหว้า
981 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) นายเอกรินทร์ ไชยา
982 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) น.ส.เพชรรัตน์ บุตหินกอง
983 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) น.ส.สุกัญญา พันธ์ลา
984 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) น.ส.สายฝน เสมอ
985 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) น.ส.สุพรรณี ศรีประสาร
986 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) นางพรสุข สวัสดี
987 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) น.ส.อรุณี สองวงค์
988 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) นางทัย โมกภา
989 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) น.ส.แสงจันทร์ หินซุย
990 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) นางจรรยาพร เพ็ชรรักษา
991 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) นางรัตนาวดี ถีระสา
992 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) น.ส.สุพินทร์ สังชา
993 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) น.ส.สมัน ดอนโสภา
994 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) นางมล ภาวัง
995 52 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 99) นางอัมพร หินซุย
996 53 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่110) น.ส.เจียระไน แห้วชิน
997 53 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่110) นางจีราวรรณ ปุรณะ
998 53 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่110) น.ส.วารีทิพย์ มณีโรจน์
999 53 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่110) นางแท่งทอง ประวาศรี
1000 53 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่110) น.ส.ลำใย พลเยี่ยม
1001 53 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่110) นางนันทภัค มุขรักษ์
1002 53 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่110) นางผดุง สุนสันเขตต์
1003 53 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่110) นางสำเภา ประเสริฐสังข์
1004 53 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่110) นายอุทิศ ทนาศรี
1005 53 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่110) นายสมชาติ ประทุมจันดี
1006 53 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่110) นางหล่อน คำด้วง
1007 53 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่110) นายอภิสิทธิ์ พิมพ์บูลย์
1008 53 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่110) นางรุ่งอรุณ แห้วแสง
1009 53 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่110) น.ส.รัตติยา สาริกา
1010 53 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่110) นางสุจิตรา สุราวุธ
1011 53 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่110) น.ส.ศิริภรณ์ หนองขุ่นสาร
1012 53 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่110) น.ส.สุพรรณี ทมโยธา
1013 53 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่110) นางสีใส ศรีคำ
1014 53 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่110) น.ส.ชนกนันท์ ศรีลักษณ์
1015 53 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่110) น.ส.ดอกไม้ น้อยศรี
1016 54 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่่111) น.ส.หนูพิน สวัสเอื้อ
1017 54 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่่111) น.ส.อริยา วงษ์จันดา
1018 54 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่่111) น.ส.มะลิวัลย์ มัทนัง
1019 54 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่่111) นางกสิณา ไชยเชษฐ
1020 54 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่่111) น.ส.อุไรวรรณ คำทา
1021 54 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่่111) น.ส.รจนา ยวนยี
1022 54 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่่111) น.ส.เนตรนภา บุญเข็ม
1023 54 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่่111) นายบุญชวน ภูลายยาว
1024 54 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่่111) น.ส.กนิษฐา ส่องแสง
1025 54 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่่111) น.ส.เกษร ปากวิเศษ
1026 54 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่่111) นางพูลศรี บุตรพรม
1027 54 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่่111) นางเสถียร ไผ่โสภา
1028 54 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่่111) นายสุทัศน์ ชนะวงค์
1029 54 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่่111) น.ส.ลำพูล วรรณดี
1030 54 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่่111) น.ส.พรชนก ศรีจันทร์ดี
1031 54 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่่111) นางมลิวัลย์ โพธิ์สุวรรณ
1032 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) น.ส.อำนวย นนยะ
1033 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) น.ส.บัวผัน พันธะนา
1034 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) น.ส.เปรมกมล เสาสมภพ
1035 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) นายธีระ อุทธิสินธ์
1036 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) น.ส.กฤตชยา นิติวัฒนะ
1037 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) น.ส.ราตรี สมมุติ
1038 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) นางรุ่งลักษณ์ บุตระ
1039 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) นางดวงจันทร์ รัตนเกษร
1040 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) นางระเบียบ แก้วคำใต้
1041 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) นางประนอม มาตย์แก้ว
1042 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) นายวงษ์รัตน์ สังวิบุตร
1043 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) นางสมหมาย อนันตา
1044 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) นางเพียรทอง พรรณขาม
1045 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) นางสุภาภรณ์ สุวรรณ์ทา
1046 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) นางทองกาบ รัตนสวนจิก
1047 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) นางดวงใจ ปิระเต
1048 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) นางพิมพ์นิดา สมศรี
1049 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) นางวันเพ็ญ แสวงเงิน
1050 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) น.ส.เกษรินทร์ นินสีลา
1051 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) น.ส.น้ำทิพย์ ไชยลา
1052 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) นายทองขาล นามไพร
1053 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) นายเผชิญ หอมไม่วาย
1054 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) นายกรรชัย พันศิลา
1055 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) นางทองสี สังเกตุ
1056 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) น.ส.วรารัตน์ นันทะบุตร
1057 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) นายสมปอง สิงห์ซอม
1058 55 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 114) นายกัมชัย พลเวียง
1059 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) นายราศรี พันธะนา
1060 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) น.ส.ฉัตรมงคล โยธาสุภาพ
1061 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) นายสม วงค์อามาตย์
1062 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) นายแอ๊ด ละอองเอก
1063 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) นางจุฬาลักษณ์ ไชยพร
1064 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) นายอวยพร แจ่มจันทร์
1065 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) น.ส.อ้อมใจ ไกยสินธุ์
1066 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) นายวรเชษฐ สิลาทะ
1067 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) นางมุขดาพัน ช่องวารินทร์
1068 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) นางงาม ลีโคกกลาง
1069 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) นายสุนทร สกุณะสิงห์
1070 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) นายประเสริฐ พิมโพนทอง
1071 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) นางสำเนียน ภักดีโชติ
1072 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) นางวงศ์พันธ์ สาระวาท
1073 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) นายวรวุฒิ สิลาทะ
1074 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) นางดวงกมล ขุนทอง
1075 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) นางปี ศิริพรณ์
1076 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) นางพรทิพย์ โสธรชัยวิทย์
1077 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) น.ส.ไสว สันวิลาศ
1078 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) น.ส.เภา กิจเรณู
1079 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) น.ส.สีดา แสงงาม
1080 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) น.ส.ตุ๋ย สุภสร
1081 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) น.ส.วงค์กุด กิจเรณู
1082 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 ผ่าน สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) น.ส.กาญจนา สังฆะดี
1083 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) น.ส.มุกดา ชรากาหมุด
1084 56 06 กันยายน 2561 08 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานร้อยเอ็ด ต.หนองแวง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่115) นางปิวิภรณ์ ถนัดค้า
1085 57 09 กันยายน 2561 11 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่119) นางสงบ ทับมะโรง
1086 57 09 กันยายน 2561 11 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่119)