BIG DATA logo image


ลำดับ รุ่นที่ วันเริ่มฝึก วันจบฝึก สถานะการฝึก สถานที่ฝึก ชื่อวิทยากร ชื่อ
1 1 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางสมศรี มัธยา นายเนตรนคร มุทนาเวช
2 1 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางสมศรี มัธยา นายพั้ว กุลกิจ
3 1 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางสมศรี มัธยา น.ส.ปน ญาณะสิงห์
4 1 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางสมศรี มัธยา น.ส.สุกัลยา ชัยพละเสรี
5 1 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางสมศรี มัธยา น.ส.บุญ ฉันวิจิตร
6 1 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางสมศรี มัธยา นางทองใบ ชัยพละเสรี
7 1 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางสมศรี มัธยา นางหนูเรียน จำปาจันทร์
8 1 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางสมศรี มัธยา นางจำปี ทิวาไพร
9 1 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางสมศรี มัธยา นางพรศิริ ฉันวิจิตร
10 1 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางสมศรี มัธยา นางสมพร ดอกกุหลาบ
11 1 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางสมศรี มัธยา นางหนู มันทะรา
12 1 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางสมศรี มัธยา น.ส.สุข ไชยฮะนิต
13 1 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางสมศรี มัธยา นายปัน ปริวรรณา
14 1 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางสมศรี มัธยา นางยุ่น ผาลิกา
15 1 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางสมศรี มัธยา นายคำพันธ์ ศักดิ์สีเท้า
16 1 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางสมศรี มัธยา น.ส.ศิริวรรณ นารถก้านตง
17 1 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางสมศรี มัธยา นายภิญโญ พูลวงษา
18 1 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางสมศรี มัธยา นางมะลิ จันทร์จำรัส
19 1 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางสมศรี มัธยา น.ส.จารุวรรณ อุ่นจังหาร
20 1 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางสมศรี มัธยา นางพิศสมร อุดมศรี
21 10 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) นางพรทิพย์ เครือแวงมล
22 10 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) นางกุหลาบ คำแหงพล
23 10 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) น.ส.สมจิตร์ วิชะพล
24 10 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) นางพยอม พรมจันทร์
25 10 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) น.ส.มนฤดี ไชยสิงห์
26 10 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) น.ส.นิตยา ตะโยธิน
27 10 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) น.ส.ปาณิสรา สมบูรณ์
28 10 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) นางคำพัน แจ้งสุข
29 10 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) นางราศรี สาระทะนงค์
30 10 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) นายจรินทร์ อนันตา
31 10 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) นางดำเนิน สร้อยเสนา
32 10 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) น.ส.ประสม อุทิศพงษ์
33 10 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) น.ส.จุฑารัตน์ พิมพ์วิชัย
34 10 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) นางกชพรรณ อนุศาสนี
35 10 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) นางเจนจิรา นิลผาย
36 10 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) นายคำมูล เฉวียงหงษ์
37 10 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) น.ส.อัมรา ภาษีภักดี
38 10 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) นางเรือนทิพย์ เฉวียงหงษ์
39 10 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) นายศักดิ์ดา สมบูรณ์
40 10 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) นางจำปี ศรีพุทธา
41 10 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) น.ส.มะลิ วิชะพล
42 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) น.ส.วัชรี พรนารัตน
43 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) นายคมกฤษ สุภักดี
44 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) น.ส.วิราวรรณ โพธิกุล
45 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) นายบุญเฮียง โพธิ์ศรี
46 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) นางมนทิราวรรณ บัวงาม
47 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) นางวรินทร จันทรประทักษ์
48 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) นางมาลัย พรวิเศษศิริกุล
49 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) น.ส.จำปี สุริยะแก่นทราย
50 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) นางทองใส ใหญ่แก่นทราย
51 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) น.ส.นิตยา ไชยชนะ
52 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) น.ส.สงกรานต์ มูลสิติ
53 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) นายอุดมศักดิ์ ลาดหนองขุ่น
54 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) น.ส.พิสมัย สังฆคาม
55 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) นางเสงี่ยม อุยเพชร
56 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) นางอภิญญา แก้วอุดม
57 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) น.ส.ณัฐณิชา พันธะไชย
58 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) น.ส.ณัชรีรัตน์ ผลอำไพ
59 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) น.ส.หฤทัย แก้วอุดม
60 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) นางรัชนงค์ ผ่านสถิน
61 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) น.ส.จิตตราวดี พิษสุวรรณ์
62 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) นางนิภารัตน์ ด่วนชนะชัย
63 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) นางสมปอง สิงห์คุณา
64 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) น.ส.เกษแก้ว จอมคำสิงห์
65 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) นายพนม ใหญ่แก่นทราย
66 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) นางพลอย สันทอง
67 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) น.ส.ประมูล ชาวงษ์
68 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) นายปฏิภาณ จำรูญหิน
69 11 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) นายชัยวัฒน์ นันตเวช
70 12 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) นางทองเอ็ด เตียวหุน
71 12 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) น.ส.ปนัดดา อุ่นเจริญ
72 12 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) นางอริสรา อารีสนั่น
73 12 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) นางดรุณี ไชยดีเลิศ
74 12 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) น.ส.แพร มิ่งแสวง
75 12 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) น.ส.วิไล ธาตุคำภู
76 12 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) น.ส.อภิรดี วิเชียรศรี
77 12 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) น.ส.รัตติยา เสริฐผล
78 12 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) น.ส.ปวีณ์สุดา อาวรณ์
79 12 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) นายพรมมา ศิริแสน
80 12 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) นางปราง ปิดสายะตัง
81 12 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) น.ส.รัตน์ตนา พูนเฉลียว
82 12 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) นางดวงจันทร์ สุวิสอน
83 12 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) นางอุดม สังฆมณี
84 12 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) นางจันทร อุ่นเจริญ
85 12 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) น.ส.หนูเล็ก ผดุงกิจ
86 12 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) น.ส.รัตนา วิจิตรกุล
87 12 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) นางหนูกุล พลหมั่น
88 12 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) นายสมศักดิ์ พลสุภาพ
89 12 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) น.ส.ยุภาภรณ์ แสนยะบุตร
90 12 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) นายคำดี กมลาไส
91 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) นางวงเดือน วงค์สุเพ็ง
92 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) นางสำรวย พลเยี่ยม
93 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) น.ส.เพิ่มพูล แสงสวาท
94 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) นายสมศักดิ์ อารีสนั่น
95 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) นางลมัย เวชกามา
96 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) น.ส.พูลศรี จันทะศรี
97 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) น.ส.จินดา สารส
98 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) นายประมวน สัตนาโค
99 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) นางสังวาล สุวรรณศรี
100 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) น.ส.เยาวรัตน์ บุญศักดิ์เลิศ
101 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) นางสายทอง จันทรา
102 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) น.ส.ทองใบ ดาศรี
103 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) น.ส.สิรินญา จตุเทน
104 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) นางอรอุษา คำภักดี
105 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) นางผมหอม สุภาษร
106 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) นายสมชาติ ศรีขัดเค้า
107 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) น.ส.อุดม ผ่านสำแดง
108 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) น.ส.นิภาพรณ์ เนตรมุข
109 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) นายอุทัย สายเนตร
110 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) น.ส.สนิท นนทะภา
111 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) นางหนูแดง จันทะศรี
112 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) น.ส.สุทัตตา เนตรมุข
113 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) นางเกศิญาณี มะลาศรี
114 13 04 กรกฎาคม 2561 06 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) นางทองแดง แมดเจริญ
115 14 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) นางสมพร นิทเลศ
116 14 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) นางทอง นิจกรรม
117 14 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) นายวิชัย พลเยี่ยม
118 14 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) นายธีรวุฒิ สร้อยกุดเรือ
119 14 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) นายสังวาลย์ พุทธลา
120 14 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) น.ส.เกตุวดี ประทุมเดช
121 14 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) น.ส.ปิยธิดา สอใบ
122 14 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) นายทิวาสถิตย์ กุลสุวรรณ
123 14 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) นายวุฒิชัย คามวัลย์
124 14 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) นายอัมพร สิทธิสาร
125 14 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) นายอภินันท์ ดลเอี่ยม
126 14 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) นายคำกอง ตรีภพ
127 14 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) นางละมัย พรมชาติ
128 14 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) นางอุไร อินโสม
129 14 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) นางลำพูล ดีนาง
130 14 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) นางบู่ แสนพรม
131 15 21 กรกฎาคม 2561 23 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) นางศรีสด แสงกล้า
132 15 21 กรกฎาคม 2561 23 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) น.ส.ชลธิชา ศรีสุระ
133 15 21 กรกฎาคม 2561 23 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) น.ส.วงเดือน แสงสุรินทร์
134 15 21 กรกฎาคม 2561 23 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) นางณิชากร ไกยสวน
135 15 21 กรกฎาคม 2561 23 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) นางไพรวัลย์ ศรีวัฒนา
136 15 21 กรกฎาคม 2561 23 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) นายโอภาส วรรณพัฒน์
137 15 21 กรกฎาคม 2561 23 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) นางรุ่งทิพย์ เกษรดอกไม้
138 15 21 กรกฎาคม 2561 23 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) นางคำปุ่น สุระภักดิ์
139 15 21 กรกฎาคม 2561 23 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) น.ส.สมบูรณ์ เขียวสระคู
140 15 21 กรกฎาคม 2561 23 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) นายสมศักดิ์ วงษา
141 15 21 กรกฎาคม 2561 23 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) น.ส.ชุติมา ศุภเลิศ
142 15 21 กรกฎาคม 2561 23 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) นางโสภา วรรณพัฒน์
143 15 21 กรกฎาคม 2561 23 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) น.ส.นภาพร เวียงนนท์
144 15 21 กรกฎาคม 2561 23 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) นางลำใย พรหมบาง
145 15 21 กรกฎาคม 2561 23 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) นางวิไลลักษณ์ แก้วสุพรรณ
146 15 21 กรกฎาคม 2561 23 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) นางฐิติพร ศรีวัฒนา
147 15 21 กรกฎาคม 2561 23 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) นางศรีพรรณ์ นิตุธร
148 15 21 กรกฎาคม 2561 23 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) นางหนูเจน กุลศักดิ์
149 15 21 กรกฎาคม 2561 23 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) นางทองย้อย ศรีจัดการ
150 15 21 กรกฎาคม 2561 23 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) นางประทุมทอง สวัสดี
151 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) น.ส.นงค์คาร อินต๊ะหนิ้ว
152 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) นายบุญ ขุนเทพย์
153 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) น.ส.พรทิพย์ คำหงษ์
154 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) น.ส.อังคณา ศรีสมบัติ
155 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) น.ส.ลลิตา นามิสา
156 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) น.ส.พนิดา บุณาเวทร
157 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) นายวิรัตน์ วรนาม
158 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) นายเพชร โพนชัด
159 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) นายทวีวัฒน์ คูคลองทุ่ง
160 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) นายโศภิษฐ พวงจันทร์
161 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) น.ส.สดายุรัตน์ ขวาแก้ว
162 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) น.ส.มุทิตา ฟองฤทธิ์
163 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) นายสุธี น้อยวิบล
164 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) น.ส.ศิรินุช อนุไพร
165 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) นางพวงทิพย์ สมมุติ
166 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) นายสมชาย วิชัยศร
167 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) น.ส.น้อย พรรณลา
168 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) นางจำเนียน อุดมโภชน์
169 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) น.ส.สมคิด เฉิดฉาย
170 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) น.ส.สุรภา โอบนิธิรวิภา
171 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) นางจุฬาลักษณ์ ไชยพร
172 16 11 กรกฎาคม 2561 13 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) น.ส.ศิริกัญญา วินทะไชย
173 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) น.ส.จันทร์ฤดี มาวงษ์
174 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) นางบุษบา ข่าขันมะลี
175 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) น.ส.ชลธิชา วรรณศรี
176 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) น.ส.ปิยะฉัตร นนอาสา
177 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) น.ส.อัจฉริยา พิมพิลา
178 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) น.ส.รัชฎาภรณ์ สุตะโท
179 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) น.ส.รสสุคนธ์ เสมียนมูล
180 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) นางจิตศิกาญจน กำสา
181 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) นางวาสนา ทองหวาน
182 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) นางประกายพลอย ข่าขันมะลี
183 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) นางโพธิ์ศรี ข่าขันมะลี
184 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) นายลำดวน ทิพย์สงคราม
185 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) นายษราวุฒ มาลาหอม
186 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) นางบุญศรี ฤทธิบาล
187 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) นางบุญมา หงส์ชารี
188 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) นายศุภชัย เมฆลา
189 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) นายบุญหนา มูลมณี
190 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) นางจันทร์เพ็ญ ข่าขันมะลี
191 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) นางยุพาพันธ์ หมู่มี
192 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) น.ส.อรอุมา มาตรา
193 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) นางนารี สีหานาม
194 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) นางสนอง ทิพย์สงคราม
195 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) น.ส.นิสาชล บุญชะโด
196 17 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) น.ส.สุรีวัลย์ ซุยโพธิ์น้อย
197 18 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) น.ส.สุพัตรา สีลาโชติ
198 18 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) น.ส.รสรินทร์ พหลทัพ
199 18 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) นางสุนีย์ นาหา
200 18 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) นางบัวพันธ์ บริกูล
201 18 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) น.ส.นวลจันทร์ ด่างเหลา
202 18 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) น.ส.พรพิมล ศรีศิลป์
203 18 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) น.ส.เกษร สุขไกร
204 18 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) นายโชคสรรณ์ วงษ์อาจ
205 18 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) นางแสงกาย อ่างสุวรรณ
206 18 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) นายทองล้วน เสียงเสนาะ
207 18 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) น.ส.สุนันทา นาหา
208 18 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) น.ส.ประกาย มงคลศรี
209 18 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) นายกันตพิชญ์ อยู่ประไพ
210 18 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) น.ส.สมาน ไตรภาค
211 18 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) น.ส.สุภาพ ศรีสุวรรณ์
212 18 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) นายยอดมณี อินธิบุตร
213 18 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) น.ส.นิคม เคลืองาม
214 18 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) นางราตรี สุขนาแซง
215 18 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) นายธนวัฒน์ ศรีบูรพา
216 18 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) นายณัฏฐพงษ์ ปุยฝ้าย
217 19 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) นายสุรศักดิ์ แสนภูมิ
218 19 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) น.ส.สมบูรณ์ สุขสนิท
219 19 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) น.ส.เสาวณี วงษ์สนิท
220 19 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) นายสว่าง ปัญญา
221 19 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) น.ส.อลิษา มาลีหวล
222 19 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) น.ส.จารุวรรณ สมภักดี
223 19 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) นายประสิทธิ์ วงษ์สนิท
224 19 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) น.ส.ชนุชพร สงัด
225 19 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) นางอุไล อินทร์ปัญญา
226 19 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) น.ส.นกแก้ว กาญจนศร
227 19 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) นายวินัย สอนจันสี
228 19 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) น.ส.สุนันท์ ใจภักดี
229 19 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) น.ส.เจตน์สุพิฐ ไชยวารี
230 19 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) นางสมพงษ์ สงัด
231 19 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) น.ส.นฤมล ทวีนันท์
232 19 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) น.ส.รฐา ถะเกิงผล
233 2 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) นางวรรณี เนื่องสมศรี นายยมนา สำแดงเดช
234 2 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) นางวรรณี เนื่องสมศรี น.ส.กัลยาณี สุวรรณศรี
235 2 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) นางวรรณี เนื่องสมศรี นางสุจิต เวียงอินทร์
236 2 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) นางวรรณี เนื่องสมศรี นางมณทา สืบกินร
237 2 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) นางวรรณี เนื่องสมศรี นางแต๋ว รามแก้ว
238 2 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) นางวรรณี เนื่องสมศรี น.ส.ดวงจันทร์ อนุพันธุ์
239 2 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) นางวรรณี เนื่องสมศรี น.ส.อรพรรณ โสภา
240 2 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) นางวรรณี เนื่องสมศรี นายเอนก จินดามล
241 2 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) นางวรรณี เนื่องสมศรี น.ส.กาญจนา สุวรรณศรี
242 2 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) นางวรรณี เนื่องสมศรี น.ส.ธัญรัศม์ วงศ์บวรวัฒน์
243 2 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) นางวรรณี เนื่องสมศรี น.ส.แก้ว โมฆรัตน์
244 2 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) นางวรรณี เนื่องสมศรี นายดี สุวรรณศรี
245 2 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) นางวรรณี เนื่องสมศรี นางปุ่น อนุพันธุ์
246 2 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) นางวรรณี เนื่องสมศรี นางทองม้วน เขตอนันต์
247 2 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) นางวรรณี เนื่องสมศรี นางมณี อินทิสอน
248 2 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) นางวรรณี เนื่องสมศรี นางหนูเพียร แน่นอุดร
249 2 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) นางวรรณี เนื่องสมศรี นางเหลี่ยม ผ่านสำแดง
250 2 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) นางวรรณี เนื่องสมศรี นายวิชัย สาคร
251 2 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) นางวรรณี เนื่องสมศรี นายทองดี พันธุ์รักษ์
252 2 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) นางวรรณี เนื่องสมศรี น.ส.ปิ่น สุชายสงค์
253 20 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) น.ส.มนตรี ตุรุไชย์
254 20 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) น.ส.กานต์ชนก อดทน
255 20 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) นายนฤนาท นาสุข
256 20 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) นายนรินทร์ ศรีนนท์
257 20 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) นายชาตรี พบวันดี
258 20 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) นายภานุวัฒน์ วงษ์สมเพชร
259 20 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) ส.อ.วัชระ สระกลาง
260 20 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) นายณัฐพงษ์ นาสุข
261 20 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) น.ส.เข็มอัปสร วิลาจันทร์
262 20 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) น.ส.กรรญาพร ไพเราะ
263 20 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) น.ส.ภาวิณี ดีปัญญา
264 20 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) นายศุภชัย อรัญโชติ
265 20 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) นางศิราณี เกิดพันธ์
266 20 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) น.ส.วรรณดี พิรมรักษ์
267 20 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) น.ส.พิมลรัตน์ คชสี
268 20 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) นายพิชนุ แสงดา
269 20 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) น.ส.สายสุดา อุบลบาน
270 20 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) น.ส.นงนุช พรมธิดา
271 20 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) น.ส.ปิยดา ช่างศรี
272 20 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) น.ส.พรมมา วงค์ม่วย
273 20 20 กรกฎาคม 2561 22 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) น.ส.จารุวรรณ พลสยม
274 21 22 กรกฎาคม 2561 24 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) นางกฤษณา สีระวงศ์
275 21 22 กรกฎาคม 2561 24 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) นายบุญรอด หมากสุก
276 21 22 กรกฎาคม 2561 24 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) น.ส.วนิดา หงษ์ทอง
277 21 22 กรกฎาคม 2561 24 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) นางนาถยา สักแสง
278 21 22 กรกฎาคม 2561 24 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) นายสมศักดิ์ ปั่นพิมาย
279 21 22 กรกฎาคม 2561 24 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) น.ส.สุภาพร โยธาสุภาพ
280 21 22 กรกฎาคม 2561 24 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) น.ส.สุนันทา เสนปอภาร
281 21 22 กรกฎาคม 2561 24 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) น.ส.ภัทราพร ระดารุตย์
282 21 22 กรกฎาคม 2561 24 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) น.ส.ปวีณา พนมเขต
283 21 22 กรกฎาคม 2561 24 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) นายพงษ์สันต์ แก้วสังข์
284 21 22 กรกฎาคม 2561 24 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) น.ส.โสรยา มูลตรี
285 21 22 กรกฎาคม 2561 24 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) น.ส.ดาวพระศุกร์ อานไมล์
286 21 22 กรกฎาคม 2561 24 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) นางวาสนา พิลาป
287 21 22 กรกฎาคม 2561 24 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) น.ส.เสาวณีย์ โยธาสุภาพ
288 21 22 กรกฎาคม 2561 24 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) นางสายฝน หมากสุก
289 21 22 กรกฎาคม 2561 24 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) นางทองดี จันทร์เหลือง
290 21 22 กรกฎาคม 2561 24 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) นางเนา ทุมลา
291 21 22 กรกฎาคม 2561 24 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) น.ส.ผกาพร ศรีรังกุล
292 21 22 กรกฎาคม 2561 24 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) น.ส.ชรินรัตน์ ไชยศักดิ์
293 21 22 กรกฎาคม 2561 24 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) น.ส.คำปั่น พรมยะมาตย์
294 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม นางสมสวย เหมษี
295 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม นางเข็มพิญชา ศิริแสน
296 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม น.ส.สุนิต จันทร์เสถียร
297 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม นายณรงค์เดช อาจเดช
298 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม น.ส.นวยเนต พรสวัสดิ์
299 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม นางปทิตตา รัตนพันธุ์
300 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม นางเย็นจิต ฦาชา
301 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม น.ส.ไปรยา กำเนิดขอนแก่น
302 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม นางยุพา แป้นเหมือน
303 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม น.ส.สมหมาย วงค์สุเพ็ง
304 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม นางสุวัฒจณี มาตย์โพนทอง
305 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม นางสมร ศรีใส
306 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม นายบุญร่วม ตระกูลแสงเงิน
307 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม นายทองมา นิยมพงษ์
308 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม น.ส.สวาสดิ์ นิยมพงษ์
309 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม นางลาวัลย์ อาจเดช
310 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม นางหงษ์ เครือสุคนธ์
311 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม น.ส.สายใจ สังฆมณี
312 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม น.ส.ยุพิน คะณะสี
313 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม นางประจญ ทานไสว
314 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม นางวรรณพร โรจนกุศล
315 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม น.ส.ทองคำ สังฆะมณี
316 22 17 กรกฎาคม 2561 19 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม นางสุนิสา แสนมนตรี
317 23 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) นางสมศรี มัธยา น.ส.เข็มทอง โพธิ์เปี้ยศรี
318 23 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) นางสมศรี มัธยา นางบุญเลิศ ดอนสินธุ์
319 23 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) นางสมศรี มัธยา นายบุญโฮม ดอนสินธุ์
320 23 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) นางสมศรี มัธยา นายเฉลิมเกียรติ ทิพประมวล
321 23 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) นางสมศรี มัธยา น.ส.สุภัตรา จิตมั่น
322 23 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) นางสมศรี มัธยา น.ส.สุนิสา ขินานา
323 23 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) นางสมศรี มัธยา นายวิระ บุบผาสร้อย
324 23 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) นางสมศรี มัธยา นายพงษ์พิรุณ วิบูลย์ชาติ
325 23 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) นางสมศรี มัธยา น.ส.มลฤทัย ไชยบุบผา
326 23 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) นางสมศรี มัธยา นายยอดมนู ประดับกรณ์
327 23 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) นางสมศรี มัธยา นางคำใบ นิละดาห์
328 23 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) นางสมศรี มัธยา นายสัมภาษณ์ หงษ์ศรีเมือง
329 23 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) นางสมศรี มัธยา นางเรียม พลแก้วเกษ
330 23 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) นางสมศรี มัธยา น.ส.จันทร์ธิมาพร ทิพย์มณี
331 23 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) นางสมศรี มัธยา น.ส.ปาลิน แพงแก้ว
332 23 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) นางสมศรี มัธยา น.ส.วิมลทิพย์ มหาอุตร
333 23 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) นางสมศรี มัธยา นายพงษธร บุตรวัช
334 23 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) นางสมศรี มัธยา น.ส.กัญญารัตน์ บุญญามิ่ง
335 23 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) นางสมศรี มัธยา น.ส.จริยาภรณ์ บุตรวัช
336 23 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) นางสมศรี มัธยา น.ส.บุญชิตร พลทองเติม
337 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) นางปราณี ชมเชี่ยวชาญ
338 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) นางทิพยาภรณ์ ทิพฤาชา
339 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) น.ส.เพ็ชรี นาเมืองรักษ์
340 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) น.ส.ทองดี คำโคตรสูนย์
341 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) น.ส.ปิยรัช เวียงธรรม
342 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) นางสำเนียง นิจสุข
343 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) นางมาลัย มาศวรรณา
344 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) น.ส.ราตรี นาเมืองรักษ์
345 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) น.ส.กาญจนา กลางไชย
346 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) นางสุภา ปรีชาศิลป์
347 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) นางวิมลพร ชากรม
348 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) นายมนตรี ปรีชาศิลป์
349 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) น.ส.บุญหลาย โพธิตา
350 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) นายบุญเข็ง อัตภูมิ
351 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) นางนิยม พิพัฒน์
352 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) นางสมหมาย ปิตะฝ่าย
353 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) น.ส.ขวัญชีวา สารพิศ
354 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) น.ส.พรนภา สิงห์บุตร
355 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) นายขจรเกียรติ พาหา
356 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) นายธีรพงษ์ จันทร์ป้อง
357 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) น.ส.พัชรภรณ์ เพ็งแจ่ม
358 24 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) น.ส.นงนุช ศรีสุธรรม
359 25 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) น.ส.รำไพ คำมูล
360 25 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) นายสมาน วงษ์เพ็ญ
361 25 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) นายบุญชู โพธิ์โพนแร้ง
362 25 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) นายบุญรอด จันทะเฆ่
363 25 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) น.ส.ยุพดี จิตรนอก
364 25 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) น.ส.รัชดา หนองพร้าว
365 25 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) น.ส.ชวนชม โคตุละมา
366 25 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) น.ส.สดศรี ปะวันนา
367 25 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) นายนวพล คำมะสอน
368 25 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) น.ส.วิมล ทวีวรรณกิจ
369 25 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) นายจารุวิทย์ เนื้อจันทา
370 25 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) นางสิ่ว อุตราศรี
371 25 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) นางรัตนา สิทธิเนตร
372 25 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) นายจันดี สีทิศ
373 25 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) น.ส.วาสนา แก่นสินธุ์
374 25 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) นายศรัทธาวุฒ แกล้วกล้า
375 25 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) นายวัง ซอสูงเนิน
376 25 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) นายนิติพงศ์ ไชยลาภ
377 26 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) นายวิลัย นาเวท
378 26 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) นายประดิษฐ พินิจการ
379 26 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) นายบุญส่ง หงษ์วิไล
380 26 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) นายมานพ หล้าบุญ
381 26 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) นายชาญชัย สาระกิจ
382 26 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) น.ส.อัญชลี งามจันทร์
383 26 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) น.ส.ภัชรา พลอาจ
384 26 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) น.ส.วรรณา สุภาลักษณ์
385 26 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) นายวีรพงษ์ รามแก้ว
386 26 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) นายอัมรินทร์ แน่นอุดร
387 26 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) น.ส.สุวรรณา ชัยเฉลิมพล
388 26 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) น.ส.บุญชู พวงพิลา
389 26 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) นายเนตรนคร มุทนาเวช
390 26 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) นางไพริน หงษ์วิไล
391 26 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) นายคำดี อรรครินทร์
392 26 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) นางสมยศ จินาวัลย์
393 26 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) นางอนงค์ จันทะดวง
394 26 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) น.ส.วาสนา สุชายสงค์
395 26 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) นายสวัสดิ์ เครือแสง
396 26 26 กรกฎาคม 2561 28 กรกฎาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) นายยมนา สำแดงเดช
397 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) นางทองจันทร์ ศิริเวช
398 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) นายฉลอง ภูมิเขต
399 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) นายวิโรจน์ วิริยะสุขสินธุ์
400 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) นางคำพลอย บัวราช
401 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) นางลออง ไข่หิน
402 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) นายชัชวาลย์ วรฉัตร
403 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) นางบัวพา แสงบุตร
404 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) นางแสร้ม บัวระบัติ
405 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) น.ส.กาญจนา แสนเสนยา
406 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) นายอาทิตย์ จันทมูล
407 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) นางเรวดี พิมพ์สุวรรณ์
408 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) น.ส.สุภาพร วิริยะพงศ์พันธุ์
409 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) น.ส.ปริญญา ไชยจิตสร้อย
410 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) นางเพียร แก้วอุดม
411 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) นางชุติมา ยามสุข
412 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) น.ส.ทัศยา ร่วมศักดิ์
413 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) นายบุญเถิง นนทภา
414 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) น.ส.วิไลรักษ์ จันทร์คำ
415 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) น.ส.นัยนา เกษมสุข
416 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) น.ส.นฤมล เนาวมาตร
417 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) นายนิยม โพธิชัย
418 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) น.ส.อุไรวรรณ วงอารีย์
419 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) นายเลอสรร โทนหงสา
420 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) นายศุภชัย ธุระพันธุ์
421 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) น.ส.กิติยา นามโสม
422 28 18 สิงหาคม 2561 20 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) นายพิชัย พิเคราะห์งาม
423 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) นางวงเดือน วรวงค์
424 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) นายกิตติกร คณะพล
425 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) นางธนัชพร จันโทริ
426 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) นายยงยุทธ นิลจักร์
427 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) น.ส.สุนารี หลอยเต้
428 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) น.ส.ปราณีวรรณ์ เอกวุธ
429 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) น.ส.รัศมี บุรีศรี
430 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) น.ส.วิกานดา เวียงสงค์
431 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) นางจันทร์เพ็ญ คำมาก
432 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) นายปัญญา ร่มศรี
433 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) นายทองเติม พิมดี
434 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) น.ส.วรรณา ศรีสุระ
435 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) น.ส.วิภาดา รัตนภักดี
436 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) น.ส.ลำดวน กอนาค
437 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) น.ส.ชนิดาภา นนทภา
438 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) นายพรชัย ศรีศิริ
439 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) นายวิษณุ แหล่งสนาม
440 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) น.ส.ปราณี เจนวิถี
441 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) นางยุภาพร จันทคล้าย
442 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) น.ส.นารินทร์ เทพโภชน์
443 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) น.ส.ปราณี เสนภักดี
444 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) น.ส.สมาพร พิมเสน
445 29 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) น.ส.สังเวียน โพชนาจิตร
446 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม นางอุ่นเรียน แน่นอุดร
447 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม นายวรกิจ สรสิทธิ์
448 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม น.ส.บุญมา สาทะวงค์
449 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม นายเข่ม สะอาดเอื้อ
450 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม นางสงบ วิเศษโวหาร
451 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม นางวนิดา ปัจจุโส
452 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม น.ส.หนูกลม เวียงสมุทร
453 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม น.ส.ประพิมพรรณ สารทนงค์
454 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม น.ส.นงนุช ศรีอุทัย
455 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม น.ส.สำราญ โทพล
456 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม นางน้อย วิเศษดอนหวาย
457 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม นางวงเดือน คำสม
458 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม นายธนากร ปวงสุข
459 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม นายนิกร สารบรรณ
460 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม น.ส.สมศรี อารีเอื้อ
461 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม นายบุญยัง ภาระพงษ์
462 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม นางวิลัย งามหนองอ้อ
463 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม นางสมพิศ ชำนาญพรม
464 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม น.ส.สมศรี วิเศษดอนหวาย
465 3 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม น.ส.รุ่งทิพย์ ภาระพงษ์
466 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) น.ส.อรสุดา นวนวัน
467 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) นางหอม ดีวงษา
468 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) นางเหรียญ ฤทธิ์ภักดี
469 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) น.ส.เจษฎาพันธ์ นุ่นไทย
470 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) นายประเสริฐ บุญทะวงศ์
471 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) นายไพรสาน พันธ์โน
472 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) นายศรีละคร บุตโน
473 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) นายสุวรรณ บุญทะวงศ์
474 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) น.ส.เบญจมาศ สมเวียง
475 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) นายพลพงษ์ มีมาก
476 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) นายชยาทิต ยอดภิรมย์
477 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) นายพิษณุ เมินหา
478 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) นายเฮียง ลีคันทมาตร์
479 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) นางสมยา เกษโข
480 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) นายแท่ง สางทุกข์
481 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) นางสอาด พันธ์โน
482 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) นายไมย กรุงหนองหาร
483 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) นางบุญเพ็ง สีลาคำ
484 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) นางพัฒ จอมไธสง
485 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) นายประยุณ พาวัง
486 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) น.ส.จันทร์ ยุโพธิ์
487 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) นางลำพัน สุขศรีดา
488 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) นายบุญสิน ขำเนตร
489 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) นางดวงใจ มูลเซอร์
490 30 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) นายวีระศักดิ์ หินซุย
491 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) นางคูณ ไชยศรี
492 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) นางลักคะณา อุโคตร
493 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) นางพิศมัย เธียรชาติอนันต์
494 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) นางขวัญใจ อามาตย์มูลตรี
495 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) นางอ่อนสี คำสิงห์
496 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) น.ส.พันธ์ศรี เวียงอินทร์
497 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) น.ส.มณีรัตน์ ตันตระกูล
498 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) น.ส.ยุภา เสรฐบุตร
499 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) น.ส.ปาณิสรา ราชพันแสน
500 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) นางบุญญรัตน์ อาจเสนา
501 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) นางวงเดือน พานตะศรี
502 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) นางบุญเลิง วงศ์ศรีเทพ
503 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) นางอ้ม แช่มกระโทก
504 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) นางดาไวท์ เฟื้องสุคนธ์
505 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) น.ส.วิไลภรณ์ ดิษฐ์เจริญ
506 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) น.ส.ดวงจันทร์ สิทธิเสนา
507 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) น.ส.เพ็ญ จำรัสรักษ์
508 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) น.ส.ณัฐวรรณ ชลวชิราภรณ์
509 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) นางสุลัดดา คงอริยะทรัพย์
510 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) น.ส.เพชรชริน เครือคำ
511 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) นางจำเนียร คำกลอง
512 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) นางทนาอร พวงพิลา
513 31 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่101) นางนารีรัตน์ มุกดา
514 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) น.ส.ณภัทร พันธ์ดวง
515 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) นายธงชัย นามไพร
516 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) นายคล้าย สุทธิประภา
517 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) น.ส.พัชรี สมอากาศ
518 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) น.ส.ชนันดา แน่นอุดร
519 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) นางนภาวรรณ แสงจันทร์
520 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) น.ส.บานบุรี เวียงอินทร์
521 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) น.ส.ศิริพร เพ็งธรรม
522 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) น.ส.ดวงสมร โยธะคล
523 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) น.ส.สุพัตรา กองภูเวท
524 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) น.ส.ลลิตา เทศไทย
525 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) นางทม เจริญศิริ
526 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) นางบุญลอย ไชยแก้ว
527 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) น.ส.ปนัดดา ดิษฐเจริญ
528 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) นายสมร เวียงอินทร์
529 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) นายทองอินทร์ โมฆรัตน์
530 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) นางหวัน สารทะนงค์
531 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) นางสมพร ฤทธิ์มนตรี
532 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) นายเลี้ยม วงษ์ม่วย
533 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) นางบัวทอง อินธิสอน
534 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) น.ส.กัญญารัตน์ นิลพันธุ์
535 32 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่102) นางดอกช้อน นารีนนท์
536 33 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) นางยุ่น มูลคร
537 33 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) นางราตรี สุบิน
538 33 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) นางมณี อยู่สำราญ
539 33 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) นางทองใบ นาคเงิน
540 33 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) นางอุดร นาคเงิน
541 33 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) นางลำไพร ตรีเหรา
542 33 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) นางสายลม สุระเสน
543 33 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) น.ส.น้อม ธนูสัตย์
544 33 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) นายประดิษ โชติวงค์
545 33 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) นายชูชาติ ลาศา
546 33 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) นายจิระวัฒน์ ประเสริฐสังข์
547 33 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) นายวิชัย เลนไธสง
548 33 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) น.ส.วัชรี ศรีประภา
549 33 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) น.ส.ศุภนิดา โลหะบาล
550 33 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) น.ส.นิรมล สุวรรณศรี
551 33 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) นายนิพนธ์ เกษมสุข
552 33 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) นายชูชาติ รินทะจักร
553 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) น.ส.สมพิศ ผะอบหอม
554 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) น.ส.ออมสิน สกุลน้อย
555 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) นายวิษณุ ม่วงกลาง
556 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) น.ส.เอมอร โพธิ์ชัยเลิศ
557 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) น.ส.สมปอง สกูลน้อย
558 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) น.ส.หนูกูล จันทะอุ่มเม้า
559 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) น.ส.กันญา ศรีขัดเค้า
560 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) นายสมัย ผดุงเวียง
561 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) นายคงฤทธิ์ เพชรแสน
562 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) น.ส.ทิพวรรณ จันโทภาส
563 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) น.ส.เพ็ญประภา พรรณขาม
564 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) น.ส.ประภัสสร ปัญญา
565 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) น.ส.อริศรา สุมัง
566 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) นางกิตติพร เจนนุวัตร
567 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) นางไพศาล อนุนิวัฒน์
568 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) น.ส.วงเดือน ฤทธิมนตรี
569 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) น.ส.กานดา พาภักดี
570 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) น.ส.ปิยดา พฤษฎี
571 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) น.ส.นันทิดา สีหานาถ
572 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) นางกาญจนา เจ้าเจ็ด
573 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) นายประสาร สีลาดเลา
574 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) นายศวรกาญจน์ อุทกโยธะ
575 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) น.ส.นัทเรศ มนภูมา
576 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) นางดาริณี มงคุณ
577 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 ผ่าน แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) นางเบญจมาศ ท้องสิน
578 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) น.ส.คำภา โคตา
579 34 30 สิงหาคม 2561 01 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) น.ส.สุภัสสรา แซ่ลิ้ม
580 35 09 กันยายน 2561 11 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) น.ส.อินทุออน จันทรง
581 35 09 กันยายน 2561 11 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) นายณัฐพงษ์ ชมภู
582 35 09 กันยายน 2561 11 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) นายอาคม เขียวลือ
583 35 09 กันยายน 2561 11 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) นายสหรัฐ ชมภู
584 35 09 กันยายน 2561 11 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) น.ส.ชนาภรณ์ ภูนะ
585 35 09 กันยายน 2561 11 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) นายฉราวุธ สมพบ
586 35 09 กันยายน 2561 11 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) น.ส.พรพิมล กองพิธี
587 35 09 กันยายน 2561 11 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) นางทองม้วน แสงอุดม
588 35 09 กันยายน 2561 11 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) นางสุดใจ แก่นเสน
589 35 09 กันยายน 2561 11 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) นางสุภาพร เพชรแสน
590 35 09 กันยายน 2561 11 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) น.ส.วาสนา เวียงภักดิ์
591 35 09 กันยายน 2561 11 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) นางฉวี นามวงษ์เกาะ
592 35 09 กันยายน 2561 11 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) น.ส.สุภาภรณ์ สมชาติ
593 35 09 กันยายน 2561 11 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) น.ส.สุวรรณา แก่นเสน
594 35 09 กันยายน 2561 11 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) นางบัวสอน เวียงภักดิ์
595 35 09 กันยายน 2561 11 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) นายอมรเทพ แก้วดี
596 35 09 กันยายน 2561 11 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) นางนกแก้ว จีนสอน
597 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี นายเพ็ญดี เฟื่องสุคนธ์
598 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี นางล่าง จุลทะกอง
599 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี น.ส.พัด แน่นอุดร
600 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี นายสุรเดช จุลทะกอง
601 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี นางปิ่น สีสุใบ
602 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี นายเทียบ ศรีโยธี
603 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี น.ส.อัย วรศุกข์
604 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี น.ส.ดวงจันทร์ ยุมลมาต
605 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี นางพิศมัย สร้อยเสนา
606 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี นางบุญมี ยุมลมาต
607 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี น.ส.ปาริชาติ วงษ์วาท
608 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี น.ส.จันทนา เดชอุทัย
609 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี น.ส.น้ำทิพย์ แสงมล
610 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี น.ส.กัลยา นามไพร
611 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี น.ส.กนกพรรณณี ญาณศรี
612 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี น.ส.นารีรัตน์ จันทอง
613 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี นางทุมมี ศรีประเสริฐ
614 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี น.ส.อารีญา ศีลพันธ์
615 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี นายคณิต ปัดศรี
616 4 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี นายยอด ยอดบุรุษ
617 5 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) น.ส.นวลจันทร์ ไม้จังหาร
618 5 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) น.ส.พิกุล เทียงแสน
619 5 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) น.ส.ปิยะวรรณ สนศรี
620 5 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) น.ส.สุจิตรา สังฆมณี
621 5 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) น.ส.มณีกาญ หรพูล
622 5 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) น.ส.อาริยา งามเสน่ห์
623 5 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) นายธีรวัฒน์ ภูลายยาว
624 5 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) นายอำนาจ ช้างพัฒน์
625 5 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) น.ส.จันทร์เพ็ญ เดชอุทัย
626 5 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) น.ส.สงกาญ ศรีโยธี
627 5 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) นายสว่าง เฟื่องสุคนธ์
628 5 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) นายสัญชัย จันเดียว
629 5 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) นายนพพร ลาวัลย์
630 5 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) นายหิรัญ สุวรรณศรี
631 5 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) นายวัชรพงษ์ คำพรรณ
632 5 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) นางบุญชู ฤทธิมนตรี
633 5 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) นายทองมี พัฒนสาร
634 5 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) น.ส.วารุณี ศรีโยธี
635 5 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) นายฉลาด จิตสวาท
636 5 18 มิถุนายน 2561 20 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) น.ส.ชุตินันท์ กองไทสงค์
637 58 (222) 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.1 ต.ไทยสามัคคี อ.วังน้ำเขียว จ.นครราชสีมา น.ส.สุวรรณา คงยืน
638 6 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล น.ส.จันทิมา ประเสริฐสังข์
639 6 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นางพิกุล วงษ์สินธุ์
640 6 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล น.ส.ยุพเรศ จันโทภาส
641 6 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นางกมลพรรณ เนตรครุฑ
642 6 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นายทองพูล กอพล
643 6 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นายนิรันต์ แก่นวิชา
644 6 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นางชวนพิศ นูวบุตร
645 6 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล น.ส.จันทร์เพ็ญ สาระดี
646 6 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล น.ส.พรหมพิริยะ วัสรีย์
647 6 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นางนงนุช บุบผากัณฑ์
648 6 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นางมณีวรรณ นิลสุ
649 6 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นางสมบูรณ์ สิงห์ศรีโว
650 6 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นางยุวดี อยู่สุข
651 6 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นางสว่าง เบญจกูล
652 6 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล น.ส.รุ่งฤดี อรัญญภูมิ
653 6 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล น.ส.อุบลรัตน์ รักษ์ลาเมือง
654 6 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นางสุพัฒน์ พิมพ์แก้ว
655 6 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล น.ส.อารีลักษณ์ ศรีโอษฐ์
656 6 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล นางสุภาพร เวียงอินทร์
657 6 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล น.ส.เบญจวรรณ โพธิตา
658 7 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) นางบัวริน ลาวัลย์
659 7 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) นางจินตนา ณรงค์ชัย
660 7 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) นางคำพันธ์ เขตเจริญ
661 7 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) น.ส.คำจันทร์ วินทะไชย
662 7 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) นายศรีไพร ทูลธรรม
663 7 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) นางบุญล้วน จอมคำสิงห์
664 7 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) น.ส.นคร จันทะสุด
665 7 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) นายสะอาด สุวรรณทาบทอง
666 7 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) น.ส.โสมมนัส หวานอารมย์
667 7 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) นางสำเนียง บุสพันธ์
668 7 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) นางฉวีวรรณ เอนกแสน
669 7 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) น.ส.สังวาลย์ วินทะไชย
670 7 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) นางจิราภร เสริฐสนิท
671 7 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) นางพวงเพชร วินทะไชย
672 7 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) น.ส.สมควร เชิดกร
673 7 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) นายสุขสันต์ ชุวานนท์
674 7 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) น.ส.นวลฉวี ปิลอง
675 7 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) น.ส.สุภาพร สุนทรพิธ
676 7 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) น.ส.วิจิตรา สุขเสนา
677 7 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) น.ส.เสริฐ จอมคำสิงห์
678 8 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) นายสัญชัย ไชยประเสริฐ
679 8 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) นายบุญเรือง ศรีประเสริฐ
680 8 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) นางทองสุข ทุมไพร
681 8 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) นายชำนาญ สิงห์สุข
682 8 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) น.ส.น้อย จุลเพชร
683 8 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) น.ส.กุหลาบ จำปาบุรี
684 8 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) นายสุวิช อังคะมาตย์
685 8 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) นายสอง กิจเพียร
686 8 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) นางบุญเถร ขัตติยะมาตย์
687 8 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) นายสมจิตร อังคะมาตย์
688 8 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) น.ส.ฤภาวดี สมทรง
689 8 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) นายโยธิน ศรีโยธี
690 8 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) นายพิทักษ์ พัฒนสาร
691 8 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) นายไสว กิจเพียร
692 8 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) นายยุทธภูมิ เวียงอินทร์
693 8 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) น.ส.บุหลัน แสนเสนยา
694 8 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) น.ส.มะลิสา กิจเพียร
695 8 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) น.ส.แจ่มจันทร์ รักคำมี
696 8 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) นางธัญวรัตน์ คำหล้า
697 8 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) นางสมยศ จินาวัลย์
698 9 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) นายสวาท นามมะ
699 9 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) นางหนูพัด สร้อยเสนา
700 9 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) น.ส.กนกพร จันทรประทักษ์
701 9 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) น.ส.จตุพร จันอากาศ
702 9 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) น.ส.นุชจริน เพ็งธรรม
703 9 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) น.ส.วิชชุดา พูลวงษา
704 9 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) นายศักดิ์ประมวล พรรณขาม
705 9 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) น.ส.ตุ๊กตา ทิพย์กาง
706 9 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) นางจำปี วงษ์คำจันทร์
707 9 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) น.ส.ประภาพร พรมโสภา
708 9 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) น.ส.กวินณา จะนุรัตน์
709 9 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) น.ส.พัชริดา ผาฤพล
710 9 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) นายทนงศักดิ์ บังใบ
711 9 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) นางเรือน อังคมาตย์
712 9 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) นางลมุล อาจอำนวย
713 9 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) นายไพบูลย์ บังขุนทด
714 9 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) นางคำห่อ หลอดคำ
715 9 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) นายไพรินทร์ คงกลัด
716 9 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) น.ส.ชุลีพร แสนเสนยา
717 9 25 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) นายคำสอน แสนมนตรี