BIG DATA logo image


ลำดับ รุ่นที่ วันเริ่มฝึก วันจบฝึก สถานะการฝึก สถานที่ฝึก ชื่อวิทยากร ชื่อ
1 รุ่น 20 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง น.ส.วีร์สุดา จำปาแดง
2 รุ่น 20 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางวันนา สิงหอม
3 รุ่น 20 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง น.ส.เปรมลัดดา พางาม
4 รุ่น 20 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง น.ส.อมร มหาปักเข
5 รุ่น 20 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางกัลยา ปกาสิทธิ์
6 รุ่น 20 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางวรรณา อนุสรณ์ชัย
7 รุ่น 20 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นายปรีเชาว์ บรรหาญพิทักษ์
8 รุ่น 20 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง น.ส.มานีน้อย พรหมมาลี
9 รุ่น 20 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางธันย์ชนก รัตนศิริวิวัฒนา
10 รุ่น 20 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นายมนัส เกตุโกมุท
11 รุ่น 20 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง น.ส.รัตนา นามวงษา
12 รุ่น 20 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางลักษณา จันทร์สำโรง
13 รุ่น 20 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางวรรณภา จูเซียน
14 รุ่น 20 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางสุรดา คล้ายน้อย
15 รุ่น 20 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางชลธิชา พรมชาติ
16 รุ่น 20 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง น.ส.ปวิชญา เกตุประกอบ
17 รุ่น 20 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางสมพร แกมขุนทด
18 รุ่น 20 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางสุพรทิพย์ อินทวงศ์
19 รุ่น 20 23 สิงหาคม 2561 25 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นายวินัย สายพุทธบุญ
20 รุ่น 6 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ น.ส.จงรัก สิงห์หล่า
21 รุ่น 6 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ น.ส.วลัยพร วิเลปนานนท์
22 รุ่น 6 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ น.ส.มณฑาทิพย์ เชษฐบุรี
23 รุ่น 6 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นางวรรณี สังข์เผือก
24 รุ่น 6 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นางสุรางค์ ฮวดปากน้ำ
25 รุ่น 6 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นางประไพ วิเชียรสรรค์
26 รุ่น 6 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นายยาซีม คะเด
27 รุ่น 6 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นางน้ำหวาน ดรชานนท์
28 รุ่น 6 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นางคำภู คล้ายสมบูรณ์
29 รุ่น 6 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นายมานพ สังข์เผือก
30 รุ่น 6 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ น.ส.เปรมใจ ทรัพย์นิยม
31 รุ่น 6 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นายพิทัก เนตร์เพ็ง
32 รุ่น 6 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นางไพวรรณ จันทร์อ่อนแสง
33 รุ่น 6 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นายทวีศักดิ์ รัศมีสุข
34 รุ่น 6 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นางสมหมาย อินอ่อน
35 รุ่น 6 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นางทวาย ออมอด
36 รุ่น 6 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นางสุนทร โกสูงเนิน
37 รุ่น 6 19 กรกฎาคม 2561 21 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นางราตรี เหมือนศรี
38 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง น.ส.สุณีย์ บุญอ่อน
39 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง นางวันดี ศิริเกษ
40 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง น.ส.ศิริมงคล ไสวงาม
41 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง นางพิณ ตั้งสกุล
42 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง นายธงชัย สุวรรณทัพ
43 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง น.ส.มาลีวัลย์ จารุบุณย์
44 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง น.ส.แอนนา อันธพันธ์
45 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง น.ส.เพ็ญรัตน์ เตียวกงเกียรติ
46 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง น.ส.ชไมพร ศรีจิ๋ว
47 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง น.ส.เบญจมาศ ศรีจิ๋ว
48 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง น.ส.ประสงค์ แดงทองดี
49 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง น.ส.พจนา ก่ำรัมย์
50 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง นางราตรี บุญเอี่ยม
51 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง น.ส.วาสนา ศิริสานต์
52 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง น.ส.สร้อย สาแก้ว
53 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง นางมิตรชัย สมตน
54 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง น.ส.ลำพึง คงวุฒิ
55 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง น.ส.ตติยาภรณ์ สุขุมินท
56 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง นางประเทือง ชื่นคุ้ม
57 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง นางเจริญ แป้นเพ็ชร
58 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง น.ส.อรอุมา คำสีทา
59 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง นายอนุสรณ์ พรมสอน
60 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง น.ส.แสงดาว สีมาก
61 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง นางบัวผัน สีวาลา
62 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง น.ส.แสงเดือน อนุกูล
63 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง น.ส.ลินดา สมพร
64 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง นางจรัสศรี มีจันทร์
65 รุ่น 7 23 กรกฎาคม 2561 25 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลด่านสำโรง นางศรีปาน วงษ์เดือน
66 รุ่นที่ 1 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ วิชุตา สุทธิหาระเรืองศักดิ์ แดงเนียม น.ส.วชิราภรณ์ พูนพิมมะ
67 รุ่นที่ 1 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ วิชุตา สุทธิหาระเรืองศักดิ์ แดงเนียม นางนฤมล รุจิพงคานนท์
68 รุ่นที่ 1 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ วิชุตา สุทธิหาระเรืองศักดิ์ แดงเนียม นางสายฝน แก้วสิงห์
69 รุ่นที่ 1 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ วิชุตา สุทธิหาระเรืองศักดิ์ แดงเนียม น.ส.นิศารัตน์ แย้มสุคนธ์
70 รุ่นที่ 1 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ วิชุตา สุทธิหาระเรืองศักดิ์ แดงเนียม นางวิราวรรณ คล้ายปาน
71 รุ่นที่ 1 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ วิชุตา สุทธิหาระเรืองศักดิ์ แดงเนียม น.ส.กัญจน์กมล จิรณฐกาญจน์
72 รุ่นที่ 1 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ วิชุตา สุทธิหาระเรืองศักดิ์ แดงเนียม นายสุภาพ บัวภูมิ
73 รุ่นที่ 1 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ วิชุตา สุทธิหาระเรืองศักดิ์ แดงเนียม นางสมรวย พระสว่าง
74 รุ่นที่ 1 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ วิชุตา สุทธิหาระเรืองศักดิ์ แดงเนียม น.ส.อศัลยา จันทร์เขียว
75 รุ่นที่ 1 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ วิชุตา สุทธิหาระเรืองศักดิ์ แดงเนียม นางเข็มทอง พรมนิกร
76 รุ่นที่ 1 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ วิชุตา สุทธิหาระเรืองศักดิ์ แดงเนียม นางเรณู ดาคำพิเศษ
77 รุ่นที่ 1 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ วิชุตา สุทธิหาระเรืองศักดิ์ แดงเนียม นางธัญทิพ ตั้งวัฒนาชุลีพร
78 รุ่นที่ 1 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ วิชุตา สุทธิหาระเรืองศักดิ์ แดงเนียม น.ส.สุพรรณี โต๊ะดิน
79 รุ่นที่ 1 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ วิชุตา สุทธิหาระเรืองศักดิ์ แดงเนียม นางเพ็ญณี ทองดี
80 รุ่นที่ 1 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ วิชุตา สุทธิหาระเรืองศักดิ์ แดงเนียม นางมณฑา ศรีภูธร
81 รุ่นที่ 1 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ วิชุตา สุทธิหาระเรืองศักดิ์ แดงเนียม นางมุกมณี เนินทราย
82 รุ่นที่ 1 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ วิชุตา สุทธิหาระเรืองศักดิ์ แดงเนียม น.ส.วันเพ็ญ ทองนิ่ม
83 รุ่นที่ 1 03 กรกฎาคม 2561 05 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ วิชุตา สุทธิหาระเรืองศักดิ์ แดงเนียม น.ส.พรพิมล สีสองเมือง
84 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน น.ส.สมหมาย มหาวงค์
85 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน น.ส.ปราณี เทศไทสง
86 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน น.ส.มณี ชื่นอารมณ์
87 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน นายสมนึก แซ่โอ๋ว
88 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน นายองอาจ วงศ์สันติสุข
89 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน นายเกรียงศักดิ์ เอี่ยมสอาด
90 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน นายทวี ฤทธิกุล
91 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน นายสำราญ บุญเนตร
92 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน นายมานิตย์ ผิวผ่อง
93 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน น.ส.วรรณภา ศรีคำ
94 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน น.ส.ทองเพชร แซ่เตียว
95 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน น.ส.สาคร แซ่โอ๋ว
96 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน นางฬสวลัย กิจชอบสุภูพัชร์
97 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน นางสุเนตร ศรีงาม
98 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน นางสำเนียง วาจรัส
99 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน น.ส.นวลศรี บุญหวังสม
100 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน น.ส.ประเทือง น้อยอุดม
101 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน น.ส.มณทิพย์ เอี่ยมสอาด
102 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน น.ส.เง็กลุ่ย แซ่เตียว
103 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน นายวีระ เบือนคำ
104 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน น.ส.แช่ม เปลี่ยนอ่ำ
105 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน น.ส.ขนิษฐา เย็นสมุทร
106 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน น.ส.ทัศนีย์ รักศรี
107 รุ่นที่ 10 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้าน นางแฉล้ม วงษ์ครุฑ
108 รุ่นที่ 11 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.ดารุณี แก้วมะรัง
109 รุ่นที่ 11 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางไกรศรี กิตติสุนทร
110 รุ่นที่ 11 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางสมพร นนทะบรรหาญ
111 รุ่นที่ 11 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางวีวรรณา อภิวรรณศรี
112 รุ่นที่ 11 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นายนพพร รัตนเศรษฐ์ถาวร
113 รุ่นที่ 11 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางมาลดา รักษพรภักดิ์
114 รุ่นที่ 11 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางนพพร เท้าแขน
115 รุ่นที่ 11 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.ธัญวลัย ศิริดำรงค์ศิรธร
116 รุ่นที่ 11 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางสุมิสา มีอำมาตย์
117 รุ่นที่ 11 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.ทองหลอม ทองขาว
118 รุ่นที่ 11 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางลลิดา เหลืองอ่อน
119 รุ่นที่ 11 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นายบรรพจน์ ผาลีพัฒน์
120 รุ่นที่ 11 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางสุทธาสินี ล้ำนาค
121 รุ่นที่ 11 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.ศิริเนตร มาลัย
122 รุ่นที่ 11 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางศิริพร จันทร์ศรี
123 รุ่นที่ 11 02 สิงหาคม 2561 04 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.ขวัญใจ สิทธิแสง
124 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางกาญจนา เกิดสันเทียะ
125 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.บุณยวีร์ บัวทอง
126 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางพรรณี เพ็ชร์นิล
127 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.พุทธา อ่อนแสน
128 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นายธวัชชัย จันทร์ผ่องแผ้ว
129 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางกมลฉัตร สีนาธนิน
130 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางกัลยา รักหิรัญ
131 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางอภิญญา ปุสสะรังษี
132 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางอำพันธ์ บุญเกิด
133 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางชุติกาญจน์ เกตุปาน
134 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางผกามาส ชายหาญ
135 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางนัยน์ แตงน้อย
136 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง น.ส.สำอาง เสริมศรี
137 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางสายลม อินตาป๊อก
138 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางจำรุณ ปานทอง
139 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นายนรินทร์ พรอภิรัตน์
140 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางขจร อยู่สวัสดิ์
141 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางวณิระ หงษ์ภู่
142 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางโท เรืองขำ
143 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นายเกรียงศักดิ์ ชูวิชา
144 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางสำเนียง พรอภิรัตน์
145 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางวาสนา นาคสุขสนธ์
146 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางจินดา นิดภิรมย์
147 รุ่นที่ 12 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า ผตลาดประชารัฐ)อำเภอพระประแดง นางออง แย้มพรายภิรมย์
148 รุ่นที่ 13 07 สิงหาคม 2561 09 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมเรืองศักดิ์ แดงเนียมปัณณภัสร์ ฐิติปรีชาวัฒน์ นางเสถียร อนุศรี
149 รุ่นที่ 13 07 สิงหาคม 2561 09 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมเรืองศักดิ์ แดงเนียมปัณณภัสร์ ฐิติปรีชาวัฒน์ นายวิเชียร มีสุข
150 รุ่นที่ 13 07 สิงหาคม 2561 09 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมเรืองศักดิ์ แดงเนียมปัณณภัสร์ ฐิติปรีชาวัฒน์ น.ส.พัทธนันท์ พืชนะ
151 รุ่นที่ 13 07 สิงหาคม 2561 09 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมเรืองศักดิ์ แดงเนียมปัณณภัสร์ ฐิติปรีชาวัฒน์ นายพบสุข สุขศรีแก้ว
152 รุ่นที่ 13 07 สิงหาคม 2561 09 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมเรืองศักดิ์ แดงเนียมปัณณภัสร์ ฐิติปรีชาวัฒน์ นางกาณทิดา รักษาธรรม
153 รุ่นที่ 13 07 สิงหาคม 2561 09 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมเรืองศักดิ์ แดงเนียมปัณณภัสร์ ฐิติปรีชาวัฒน์ นางอารีย์ จันทร์แจ่มสุข
154 รุ่นที่ 13 07 สิงหาคม 2561 09 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมเรืองศักดิ์ แดงเนียมปัณณภัสร์ ฐิติปรีชาวัฒน์ น.ส.ยุพิน เสมสำราญ
155 รุ่นที่ 13 07 สิงหาคม 2561 09 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมเรืองศักดิ์ แดงเนียมปัณณภัสร์ ฐิติปรีชาวัฒน์ นางประนอม กลิ่นศรีสุข
156 รุ่นที่ 13 07 สิงหาคม 2561 09 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมเรืองศักดิ์ แดงเนียมปัณณภัสร์ ฐิติปรีชาวัฒน์ น.ส.จารุวรรณ สุขศรีแก้ว
157 รุ่นที่ 13 07 สิงหาคม 2561 09 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมเรืองศักดิ์ แดงเนียมปัณณภัสร์ ฐิติปรีชาวัฒน์ นางมีนา หนุนสุข
158 รุ่นที่ 13 07 สิงหาคม 2561 09 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมเรืองศักดิ์ แดงเนียมปัณณภัสร์ ฐิติปรีชาวัฒน์ นางลมลึก แก้วอาษา
159 รุ่นที่ 13 07 สิงหาคม 2561 09 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมเรืองศักดิ์ แดงเนียมปัณณภัสร์ ฐิติปรีชาวัฒน์ นางเงินตรา เชื้อพลบ
160 รุ่นที่ 13 07 สิงหาคม 2561 09 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมเรืองศักดิ์ แดงเนียมปัณณภัสร์ ฐิติปรีชาวัฒน์ น.ส.ราณี พูลเพิ่ม
161 รุ่นที่ 13 07 สิงหาคม 2561 09 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมเรืองศักดิ์ แดงเนียมปัณณภัสร์ ฐิติปรีชาวัฒน์ นางผ่องศรี วงษ์ศรี
162 รุ่นที่ 13 07 สิงหาคม 2561 09 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมเรืองศักดิ์ แดงเนียมปัณณภัสร์ ฐิติปรีชาวัฒน์ น.ส.รมิดา ธะเศรษธี
163 รุ่นที่ 13 07 สิงหาคม 2561 09 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมเรืองศักดิ์ แดงเนียมปัณณภัสร์ ฐิติปรีชาวัฒน์ นางยุทธ ไชยณรงค์
164 รุ่นที่ 13 07 สิงหาคม 2561 09 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมเรืองศักดิ์ แดงเนียมปัณณภัสร์ ฐิติปรีชาวัฒน์ นางยุพิน การินตา
165 รุ่นที่ 13 07 สิงหาคม 2561 09 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมเรืองศักดิ์ แดงเนียมปัณณภัสร์ ฐิติปรีชาวัฒน์ นางพัชรี อะระกิ
166 รุ่นที่ 13 07 สิงหาคม 2561 09 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมเรืองศักดิ์ แดงเนียมปัณณภัสร์ ฐิติปรีชาวัฒน์ น.ส.นันทภัค ปัดถาวะโร
167 รุ่นที่ 13 07 สิงหาคม 2561 09 สิงหาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมเรืองศักดิ์ แดงเนียมปัณณภัสร์ ฐิติปรีชาวัฒน์ นายสงวน ทองพรม
168 รุ่นที่ 14 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน สำนักงานเทศบาลตำบลด่านสำโรง น.ส.ปริศนา อินจินดา
169 รุ่นที่ 14 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานเทศบาลตำบลด่านสำโรง น.ส.บุญช่วย เลื่อมใส
170 รุ่นที่ 14 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานเทศบาลตำบลด่านสำโรง นางสุภาวดี ศรีประเสริฐ
171 รุ่นที่ 14 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานเทศบาลตำบลด่านสำโรง น.ส.วนิดา ทองเย็น
172 รุ่นที่ 14 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานเทศบาลตำบลด่านสำโรง น.ส.อ้อยใจ สวนงาม
173 รุ่นที่ 14 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานเทศบาลตำบลด่านสำโรง นางทองย้อย แตงจั่น
174 รุ่นที่ 14 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานเทศบาลตำบลด่านสำโรง นางศรีนวล เล็กนาก
175 รุ่นที่ 14 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานเทศบาลตำบลด่านสำโรง นางสาคร ดีสวัสดิ์
176 รุ่นที่ 14 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานเทศบาลตำบลด่านสำโรง นางถวิล จันศรีรัตน์
177 รุ่นที่ 14 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานเทศบาลตำบลด่านสำโรง นางทองสุข พิมพ์ปรุ
178 รุ่นที่ 14 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานเทศบาลตำบลด่านสำโรง นางดวงเดือน ทองอินทร์
179 รุ่นที่ 14 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานเทศบาลตำบลด่านสำโรง นางรัชนี ธรรมวุฒิ
180 รุ่นที่ 14 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานเทศบาลตำบลด่านสำโรง นางรัชนี มาตุ้ม
181 รุ่นที่ 14 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานเทศบาลตำบลด่านสำโรง น.ส.ถิรดา ปรัชญาปฐมวงศ์
182 รุ่นที่ 14 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานเทศบาลตำบลด่านสำโรง นางสมศรี ชัยยงค์
183 รุ่นที่ 14 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานเทศบาลตำบลด่านสำโรง น.ส.สายชล ปิ่นแก้ว
184 รุ่นที่ 14 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานเทศบาลตำบลด่านสำโรง นางชัชฎา โพธิ์มงคล
185 รุ่นที่ 14 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานเทศบาลตำบลด่านสำโรง นางวัฒนา อุทัยชนะ
186 รุ่นที่ 14 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานเทศบาลตำบลด่านสำโรง น.ส.ศิริลักษณ์ ประสพหมู่
187 รุ่นที่ 14 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน สำนักงานเทศบาลตำบลด่านสำโรง นางพิกุลแก้ว นาเมือง
188 รุ่นที่ 15 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ น.ส.ศิริราพร เทียนไสว
189 รุ่นที่ 15 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ นางวรรณา ทรัพย์ทิพย์
190 รุ่นที่ 15 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ น.ส.ลักษมี ศรีสัตยานนท์
191 รุ่นที่ 15 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ นายบรรเทิง บนปาก
192 รุ่นที่ 15 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ น.ส.สุกัญนิการ์ ทองแท้
193 รุ่นที่ 15 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ น.ส.ยุรีย์ จันทร์อัมพร
194 รุ่นที่ 15 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ นางอุบล ใจซื่อ
195 รุ่นที่ 15 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ น.ส.ศุภลักษณ์ วิไลลักษณ์
196 รุ่นที่ 15 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ นายสุวรรณ ขุนเสน
197 รุ่นที่ 15 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ นางเรณู ผลโพธิ์
198 รุ่นที่ 15 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ น.ส.สุธาสินี พลับแดง
199 รุ่นที่ 15 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ นางพิมล จันทร์เจริญ
200 รุ่นที่ 15 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ นางนฤมล ผันอากาศ
201 รุ่นที่ 15 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ น.ส.วิไร โคมลอย
202 รุ่นที่ 15 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ น.ส.เรณู โคมลอย
203 รุ่นที่ 16 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน สารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ น.ส.ศรีแพร ยอดกุศล
204 รุ่นที่ 16 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน สารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ นายสนั่น วันเพ็ญ
205 รุ่นที่ 16 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน สารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ นางดวงเดือน กล้าสูงเนิน
206 รุ่นที่ 16 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน สารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ นายวันชัย สุขสันตินันท์
207 รุ่นที่ 16 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน สารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ น.ส.สมถวิล จูประสงค์ทรัพย์
208 รุ่นที่ 16 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน สารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ น.ส.ลัดดา ผูกไมตรี
209 รุ่นที่ 16 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน สารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ นางธัญพัชร เทพไพบูลย์รัตน์
210 รุ่นที่ 16 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน สารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ น.ส.ทองดี ต่อชีพ
211 รุ่นที่ 16 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน สารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ น.ส.ธัญญาภรณ์ สุระภี
212 รุ่นที่ 16 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน สารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ น.ส.นฤมล มะลิแย้ม
213 รุ่นที่ 16 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน สารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ นางทองแท่น สอนเหง้า
214 รุ่นที่ 16 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน สารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ นายสิน สงวนแก้ว
215 รุ่นที่ 16 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน สารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ น.ส.กมลพร มีบุญล้ำ
216 รุ่นที่ 16 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน สารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ นายรัตนภัณฑ์ เรืองอุทัย
217 รุ่นที่ 16 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน สารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ นางพรทิพย์ บัวเจริญ
218 รุ่นที่ 16 17 สิงหาคม 2561 19 สิงหาคม 2561 ผ่าน สารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ นางแก้วใจ กองสิงคูณ
219 รุ่นที่ 17 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน ลานอเนกประสงค์ ตำบลแพรกษา นายโสรส กลิ่นทอง
220 รุ่นที่ 17 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน ลานอเนกประสงค์ ตำบลแพรกษา น.ส.นงนุช แช่มชื่น
221 รุ่นที่ 17 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน ลานอเนกประสงค์ ตำบลแพรกษา นายรัฐกร ศรีจันทร์
222 รุ่นที่ 17 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน ลานอเนกประสงค์ ตำบลแพรกษา นางกานดา วงศ์ทิมารัตน์
223 รุ่นที่ 17 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน ลานอเนกประสงค์ ตำบลแพรกษา นายสนิท ครองบุญ
224 รุ่นที่ 17 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน ลานอเนกประสงค์ ตำบลแพรกษา น.ส.อรอุมา รักพงษ์
225 รุ่นที่ 17 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน ลานอเนกประสงค์ ตำบลแพรกษา นายพิศาล ทิพยกานนท์
226 รุ่นที่ 17 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน ลานอเนกประสงค์ ตำบลแพรกษา นางดอกไม้ วงศ์อยู่ยืนยง
227 รุ่นที่ 17 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน ลานอเนกประสงค์ ตำบลแพรกษา นางสุภาญา คำภา
228 รุ่นที่ 17 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน ลานอเนกประสงค์ ตำบลแพรกษา น.ส.รมย์วลี สุวรรณชยากูร
229 รุ่นที่ 17 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน ลานอเนกประสงค์ ตำบลแพรกษา นางถนัด ธรรมอัน
230 รุ่นที่ 17 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน ลานอเนกประสงค์ ตำบลแพรกษา นางเสาวนีย์ แท่นสุวรรณ์
231 รุ่นที่ 17 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน ลานอเนกประสงค์ ตำบลแพรกษา น.ส.โชติกา ศุภชรัตน์
232 รุ่นที่ 17 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน ลานอเนกประสงค์ ตำบลแพรกษา นายณัฐธนนท์ วาปีเจริญวัฒน์
233 รุ่นที่ 17 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน ลานอเนกประสงค์ ตำบลแพรกษา น.ส.ช่อผกา สุริยะกมล
234 รุ่นที่ 17 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน ลานอเนกประสงค์ ตำบลแพรกษา นางภาวะนา รักเขตวิทย์
235 รุ่นที่ 17 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน ลานอเนกประสงค์ ตำบลแพรกษา นางยุพิน เจตินัย
236 รุ่นที่ 17 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน ลานอเนกประสงค์ ตำบลแพรกษา นางนันทา เจริญพร
237 รุ่นที่ 18 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นางกาญจนสรณ์ แสงบัว
238 รุ่นที่ 18 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ น.ส.ชมพูนุช มณีศิริรัตน์
239 รุ่นที่ 18 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นายชัยยง ขวัญมงคล
240 รุ่นที่ 18 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ น.ส.ประยวน โนนรุ่งเรือง
241 รุ่นที่ 18 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นายบุญเลิศ แซ่ตง
242 รุ่นที่ 18 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นางเจริญศรี เปรี่ยมงูเหลือม
243 รุ่นที่ 18 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นายตระกูล นามวงษ์
244 รุ่นที่ 18 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นางสุรีย์ แก้วประเสริฐ
245 รุ่นที่ 18 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นางบาหยัน ดอนจังหรีด
246 รุ่นที่ 18 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นายนิคม จันท์สมวงษ์
247 รุ่นที่ 18 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นายศุภกร มณีสิริวัฒน์
248 รุ่นที่ 18 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ น.ส.รำพัน สุขเกษม
249 รุ่นที่ 18 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นายสังข์ชัย ศรีสุข
250 รุ่นที่ 18 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นางลัดดา ขวัญมงคล
251 รุ่นที่ 18 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นางระวีวรรณ ดิเรกศิลป์
252 รุ่นที่ 18 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นางทองพูล หวังประเสริฐ
253 รุ่นที่ 18 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ น.ส.จิรัชฐิติกร มณีสิริวัฒน์
254 รุ่นที่ 18 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นางวาสนา กปิตถา
255 รุ่นที่ 19 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ น.ส.ธัญญรัตน์ ศรีเพชรโต
256 รุ่นที่ 19 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นางสุมล ธานี
257 รุ่นที่ 19 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ น.ส.ธนกานต์ ศรีเพชรโต
258 รุ่นที่ 19 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นางสุมาลี ชัยเจริญศรัณย์
259 รุ่นที่ 19 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นางจินตนา เพี้ยนสำอางค์
260 รุ่นที่ 19 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นางขวัญดี ธนกุลกาญกรณดี
261 รุ่นที่ 19 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นางยวก เพ็ญเลี้ยง
262 รุ่นที่ 19 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นางศรีนวล แจ้งนคร
263 รุ่นที่ 19 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ น.ส.ลำพูน นิตุธร
264 รุ่นที่ 19 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นางลีลา บุญเสริฐ
265 รุ่นที่ 19 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นายจุลพล เพี้ยนสำอางค์
266 รุ่นที่ 19 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นางแฉล้ม คอยสุวรรณ
267 รุ่นที่ 19 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ น.ส.สมใจ เฉลิมชีพ
268 รุ่นที่ 19 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นางจุไร นามกระโทก
269 รุ่นที่ 19 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ น.ส.สุริยันต์ เจริญสูงเนิน
270 รุ่นที่ 19 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นางนิด พลิคามิน
271 รุ่นที่ 19 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ น.ส.สุมาลี เสือประเสริฐ
272 รุ่นที่ 19 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ นางสุชีลา ต๊ะทอ
273 รุ่นที่ 19 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน องค์การบริหารส่วนตำบลแพรกษาใหม่ น.ส.ฉอิ่ม เสือประเสริฐ
274 รุ่นที่ 2 05 กรกฎาคม 2561 07 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ หมู่ที่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นางรวีวัลย์ อินทร์แก้ว
275 รุ่นที่ 2 05 กรกฎาคม 2561 07 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ หมู่ที่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นางพิมพ์ใจ พรหมเจริญ
276 รุ่นที่ 2 05 กรกฎาคม 2561 07 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ หมู่ที่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นางไม้ พูนประโคน
277 รุ่นที่ 2 05 กรกฎาคม 2561 07 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ หมู่ที่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นายนาวิน แสนปัญหา
278 รุ่นที่ 2 05 กรกฎาคม 2561 07 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ หมู่ที่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นางทองใบ ปาธิสุทธิ์
279 รุ่นที่ 2 05 กรกฎาคม 2561 07 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ หมู่ที่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นางอำพร อารีย์
280 รุ่นที่ 2 05 กรกฎาคม 2561 07 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ หมู่ที่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นางติ๋ว เวียงอินทร์
281 รุ่นที่ 2 05 กรกฎาคม 2561 07 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ หมู่ที่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร น.ส.นาค ไชยฉิมพลี
282 รุ่นที่ 2 05 กรกฎาคม 2561 07 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ หมู่ที่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร น.ส.ปัทมาวดี แสงศิริ
283 รุ่นที่ 2 05 กรกฎาคม 2561 07 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ หมู่ที่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร น.ส.อัญชลี ล้อมเนตร
284 รุ่นที่ 2 05 กรกฎาคม 2561 07 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ หมู่ที่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นายปรชา ประพฤติดี
285 รุ่นที่ 2 05 กรกฎาคม 2561 07 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ หมู่ที่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร น.ส.จินตนา มีเมฆ
286 รุ่นที่ 2 05 กรกฎาคม 2561 07 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ หมู่ที่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นายสง่า จำสันเทียะ
287 รุ่นที่ 2 05 กรกฎาคม 2561 07 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ หมู่ที่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นายปรีชา เจริญเดชเดชากิจ
288 รุ่นที่ 2 05 กรกฎาคม 2561 07 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ หมู่ที่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นางฐปนี ชาวนาหว่าน
289 รุ่นที่ 2 05 กรกฎาคม 2561 07 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ หมู่ที่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร น.ส.วรรณพร ลีนาบัว
290 รุ่นที่ 2 05 กรกฎาคม 2561 07 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ หมู่ที่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร น.ส.ระวิวรรณ ศิวาทรัพย์
291 รุ่นที่ 2 05 กรกฎาคม 2561 07 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ หมู่ที่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นายวรเชษฐ์ ชินรุ่งโรจน์
292 รุ่นที่ 2 05 กรกฎาคม 2561 07 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารอเนกประสงค์ หมู่ที่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร น.ส.สว่างจิตร์ เรืองทรัพย์
293 รุ่นที่ 21 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง ว่าที่ ร.ต.ธวัชชัย กุลปราการ
294 รุ่นที่ 21 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางทิพย์วรรณ กุณะ
295 รุ่นที่ 21 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางจินดา แทนรัตน์
296 รุ่นที่ 21 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.สมฤทัย ทัพทิมพันธุ์
297 รุ่นที่ 21 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางอารี บุญลาโภ
298 รุ่นที่ 21 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายสอาด นกสว่าง
299 รุ่นที่ 21 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายโจ้ เฉื่อยรัมย์
300 รุ่นที่ 21 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายสำเริง บุญลาโภ
301 รุ่นที่ 21 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางรุ่งสุริยา เดชเลย์
302 รุ่นที่ 21 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.รมิดา พ่วงทอง
303 รุ่นที่ 21 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางเป้า บุญใบ
304 รุ่นที่ 21 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางสมร กลั่นสมุทร
305 รุ่นที่ 21 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.คำนวน คำแร่
306 รุ่นที่ 21 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางสุรีย์ ทองมล
307 รุ่นที่ 21 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางสมวรรณ จิตรจูล
308 รุ่นที่ 21 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายสน สิทธิ
309 รุ่นที่ 21 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.เพ็กลั้ง แซ่โค้ว
310 รุ่นที่ 21 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางศรีสุดา ใจซื่อ
311 รุ่นที่ 21 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางมาเรียม จ้าเสียง
312 รุ่นที่ 21 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.วีณา จันทร์อบ
313 รุ่นที่ 21 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายเอี้ยง แก่นจันทร์
314 รุ่นที่ 22 21 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ น.ส.ประไพ อำภา
315 รุ่นที่ 22 21 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นางดวงดี สุขเกษมชาญวิทย์
316 รุ่นที่ 22 21 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นางสุธิพร พิมพ์แดง
317 รุ่นที่ 22 21 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นางประพันธ์ สุทธิประภา
318 รุ่นที่ 22 21 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นายวสันต์ จันทะพิทักษ์
319 รุ่นที่ 22 21 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ น.ส.สำเนียง หอมหวล
320 รุ่นที่ 22 21 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นางนิดา จันทะพิทักษ์
321 รุ่นที่ 22 21 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ น.ส.สุกัญญา กิจเจา
322 รุ่นที่ 22 21 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นางกาญจนาภรณ์ มีสัมฤทธิ์
323 รุ่นที่ 22 21 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ น.ส.บุญธรรม ศรีสุก
324 รุ่นที่ 22 21 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นายบุญธรรม กระขาว
325 รุ่นที่ 22 21 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นางเขมิกา มิตรธรรมศิริ
326 รุ่นที่ 22 21 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นายสุกขี ก้องเวหา
327 รุ่นที่ 22 21 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ น.ส.ลัดดา สระกำ
328 รุ่นที่ 22 21 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นายประกอบ มีสัมฤทธิ์
329 รุ่นที่ 22 21 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ น.ส.ประไพจิตร ศิริเลิศ
330 รุ่นที่ 22 21 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นายสุระ จิตตบุตร
331 รุ่นที่ 22 21 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นางต้อย โตแดง
332 รุ่นที่ 22 21 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ นางรัตนา สวยกลาง
333 รุ่นที่ 22 21 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลท้ายบ้านใหม่ น.ส.วรรณา วงษ์ศิลป์
334 รุ่นที่ 23 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ 9 ต.บางพลีใหญ่ น.ส.วันดี พงษ์บุบผา
335 รุ่นที่ 23 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายสมพร บุญช่วย
336 รุ่นที่ 23 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ 9 ต.บางพลีใหญ่ น.ส.ญาดา ฤทธิชัย
337 รุ่นที่ 23 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นางอรอนงค์ คำป้อม
338 รุ่นที่ 23 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายอุดม ศิริพงษ์
339 รุ่นที่ 23 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายปรีชา พรายแย้มแข
340 รุ่นที่ 23 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ 9 ต.บางพลีใหญ่ น.ส.กำไลทิพย์ กรุดประยูร
341 รุ่นที่ 23 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นางเงิน ชาวโพธิ์
342 รุ่นที่ 23 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ 9 ต.บางพลีใหญ่ น.ส.ดวงเดือน ทองอินทร์
343 รุ่นที่ 23 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ 9 ต.บางพลีใหญ่ น.ส.สุดธิดา พัฒนพันธ์
344 รุ่นที่ 23 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นางสมจินตนา จันทรัศมี
345 รุ่นที่ 23 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายกฤษณะ กิจติปานะ
346 รุ่นที่ 23 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นางบุญมี ไชยรักษ์
347 รุ่นที่ 23 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ 9 ต.บางพลีใหญ่ น.ส.สายทอง ปลิ้น
348 รุ่นที่ 23 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายพรชัย นิลเพชร์พลอย
349 รุ่นที่ 23 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ 9 ต.บางพลีใหญ่ นายจันทร์เพ็ง สอนถึง
350 รุ่นที่ 23 26 สิงหาคม 2561 28 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ 9 ต.บางพลีใหญ่ น.ส.จุรีรัตน์ ฤทธิรงค์
351 รุ่นที่ 25 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.สุรีย์ ช้างทิม
352 รุ่นที่ 25 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางสายทอง บินผิว
353 รุ่นที่ 25 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.พัชรินทร์ ถนอมมงคล
354 รุ่นที่ 25 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.ยาณีย์ วายี
355 รุ่นที่ 25 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางธนพร ทองวิจิตร
356 รุ่นที่ 25 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.อารีรัตน์ โก๊ะเจริญ
357 รุ่นที่ 25 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.รสรินทิพย์ เกิดเพิ่ม
358 รุ่นที่ 25 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายสุมิตร เตโชตานนท์
359 รุ่นที่ 25 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางวรรณา เลาะลาเต๊ะ
360 รุ่นที่ 25 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายไพโรจน์ แถวเถื่อน
361 รุ่นที่ 25 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายวิศิษฐ์ นวรัตน์ดุสิต
362 รุ่นที่ 25 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายนพสิทธิ์ ธนชัยกิจเสถียร
363 รุ่นที่ 25 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายธนพล บางกระ
364 รุ่นที่ 25 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.ศรีวัฒนา จุฬาโอฬาร
365 รุ่นที่ 26 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางวันเพ็ญ กระแสวาศ
366 รุ่นที่ 26 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.นาตยา รื่นเจริญ
367 รุ่นที่ 26 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางนวลจันทร์ เรืองเนตร
368 รุ่นที่ 26 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายทวีศักดิ์ จิตต์สุภาพ
369 รุ่นที่ 26 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางละออง สังข์ว่อง
370 รุ่นที่ 26 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายสถาพร อ้นชนะ
371 รุ่นที่ 26 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายพล ช้างศิลา
372 รุ่นที่ 26 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายสมชาติ อรุณแฉ่ง
373 รุ่นที่ 26 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางปิยภรณ์ พงศ์ปณิก
374 รุ่นที่ 26 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายแหลมทอง ระวิเวช
375 รุ่นที่ 26 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายวิชิต ทองเติม
376 รุ่นที่ 26 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.ศกุลชณะพร พิมไธสง
377 รุ่นที่ 26 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.สังเวียน กรีอินทอง
378 รุ่นที่ 26 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายอัครเจตต์ เรืองเนตร
379 รุ่นที่ 26 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางมณี แหวนทองคำ
380 รุ่นที่ 26 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.อนงค์ พงษ์แพทย์
381 รุ่นที่ 4 13 กรกฎาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ น.ส.สมบูรณ์ แช่มชื่น
382 รุ่นที่ 4 13 กรกฎาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ น.ส.ศรีพันธ์ ชื่นชุ่ม
383 รุ่นที่ 4 13 กรกฎาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ น.ส.ยุพยงค์ เนียมนิ่ม
384 รุ่นที่ 4 13 กรกฎาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ นางจารวี เดชครองสกุล
385 รุ่นที่ 4 13 กรกฎาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ นางบุบผา เจียมประจบ
386 รุ่นที่ 4 13 กรกฎาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ น.ส.ปราณี แก้วภักดี
387 รุ่นที่ 4 13 กรกฎาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ นายสุรพงษ์ สุวรรณปาล
388 รุ่นที่ 4 13 กรกฎาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ น.ส.เพียร วาสสูงเนิน
389 รุ่นที่ 4 13 กรกฎาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ นายอุดม องแช่ม
390 รุ่นที่ 4 13 กรกฎาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ น.ส.วิลาลักษณ์ สัมพันแพ
391 รุ่นที่ 4 13 กรกฎาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ นางอิ๊ด ธาราแดน
392 รุ่นที่ 4 13 กรกฎาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ นางศิริพร รังสิยะวัฒน์
393 รุ่นที่ 4 13 กรกฎาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ น.ส.วราภรณ์ เจียมประจบ
394 รุ่นที่ 4 13 กรกฎาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ น.ส.บังอร กลิ่นพิมล
395 รุ่นที่ 4 13 กรกฎาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ นายสำราญ พัฒนวีรมงคล
396 รุ่นที่ 4 13 กรกฎาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ นางศิริพิน เจริญอินพรหม
397 รุ่นที่ 4 13 กรกฎาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ นายประชา จันทร์กระจ่าง
398 รุ่นที่ 4 13 กรกฎาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ นางพจมาน อินทุเศรษฐ
399 รุ่นที่ 4 13 กรกฎาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ นางพรพิมล ใจเปี่ยม
400 รุ่นที่ 4 13 กรกฎาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ น.ส.หทัยชนก นิลแนบแก้ว
401 รุ่นที่ 4 13 กรกฎาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ผ่าน วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ วิสาข์ สุขอิ่มเจริญ น.ส.สมร ห่วงมิตร
402 รุ่นที่ 5 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 9 นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นางแสงดาว วิเวกพรมราช
403 รุ่นที่ 5 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 9 นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร น.ส.วิไล ศรไชย
404 รุ่นที่ 5 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 9 นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นายอิ๊ด บินซัมซูดิน
405 รุ่นที่ 5 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 9 นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นางวิไลรัตน์ และเมาะ
406 รุ่นที่ 5 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 9 นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร น.ส.วันวิสา ยูฮันเงาะ
407 รุ่นที่ 5 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 9 นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นายอาทิ วงค์แววดี
408 รุ่นที่ 5 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 9 นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นางวสุนันท์ หลบหลีกพาล
409 รุ่นที่ 5 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 9 นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นายประสิทธิ์ เชิดชู
410 รุ่นที่ 5 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 9 นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นางดาวัลย์ จันทร์ขอนแก่น
411 รุ่นที่ 5 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 9 นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นางรัชนก สิงใส
412 รุ่นที่ 5 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 9 นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นางวราภรณ์ นาควงษ์
413 รุ่นที่ 5 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 9 นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร น.ส.รุจิราวดี ฟักทอง
414 รุ่นที่ 5 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 9 นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นางพิกุล มีแทน
415 รุ่นที่ 5 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 9 นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นายพนมพร สหวิริยกุล
416 รุ่นที่ 5 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 9 นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นางวรรณา เด่นดวง
417 รุ่นที่ 5 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 9 นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นางรุ่งฤดี อาดัม
418 รุ่นที่ 5 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 9 นายธัญญภัสร์ ธนะวัฒน์จิราธร นางภูริดา ถาวรศักดิ์
419 รุ่นที่ 8 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายประภา พิชัยไพบูลย์ธนพัต ธนัตเจริญนายนนทลี วงษ์เคี่ยมนายขนิฐา ศรีบัวชุม น.ส.ดวงจิตร สายธิไชย
420 รุ่นที่ 8 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายประภา พิชัยไพบูลย์ธนพัต ธนัตเจริญนายนนทลี วงษ์เคี่ยมนายขนิฐา ศรีบัวชุม นางพิศมัย ทองแดง
421 รุ่นที่ 8 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายประภา พิชัยไพบูลย์ธนพัต ธนัตเจริญนายนนทลี วงษ์เคี่ยมนายขนิฐา ศรีบัวชุม นายธีรกาญจน์ เรืองฤทธิ์
422 รุ่นที่ 8 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายประภา พิชัยไพบูลย์ธนพัต ธนัตเจริญนายนนทลี วงษ์เคี่ยมนายขนิฐา ศรีบัวชุม นางวิภาพร ม่วงจร
423 รุ่นที่ 8 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายประภา พิชัยไพบูลย์ธนพัต ธนัตเจริญนายนนทลี วงษ์เคี่ยมนายขนิฐา ศรีบัวชุม นายจรูญ รุ่งฟ้า
424 รุ่นที่ 8 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายประภา พิชัยไพบูลย์ธนพัต ธนัตเจริญนายนนทลี วงษ์เคี่ยมนายขนิฐา ศรีบัวชุม นางอาภาพร แป้นถึง
425 รุ่นที่ 8 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายประภา พิชัยไพบูลย์ธนพัต ธนัตเจริญนายนนทลี วงษ์เคี่ยมนายขนิฐา ศรีบัวชุม นางสมจิตร เนตรนี
426 รุ่นที่ 8 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายประภา พิชัยไพบูลย์ธนพัต ธนัตเจริญนายนนทลี วงษ์เคี่ยมนายขนิฐา ศรีบัวชุม น.ส.จำรัส งามขำ
427 รุ่นที่ 8 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายประภา พิชัยไพบูลย์ธนพัต ธนัตเจริญนายนนทลี วงษ์เคี่ยมนายขนิฐา ศรีบัวชุม นางจันทนา เสวีวัลลภ
428 รุ่นที่ 8 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายประภา พิชัยไพบูลย์ธนพัต ธนัตเจริญนายนนทลี วงษ์เคี่ยมนายขนิฐา ศรีบัวชุม นางปิยะนารถ วรรณกสิกรรม
429 รุ่นที่ 8 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายประภา พิชัยไพบูลย์ธนพัต ธนัตเจริญนายนนทลี วงษ์เคี่ยมนายขนิฐา ศรีบัวชุม นางสายคลอง พลนอก
430 รุ่นที่ 8 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายประภา พิชัยไพบูลย์ธนพัต ธนัตเจริญนายนนทลี วงษ์เคี่ยมนายขนิฐา ศรีบัวชุม นางนวนจันทร์ แคล้วกลาง
431 รุ่นที่ 8 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายประภา พิชัยไพบูลย์ธนพัต ธนัตเจริญนายนนทลี วงษ์เคี่ยมนายขนิฐา ศรีบัวชุม น.ส.นัทธมน ฉัตรธนอรุณ
432 รุ่นที่ 8 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายประภา พิชัยไพบูลย์ธนพัต ธนัตเจริญนายนนทลี วงษ์เคี่ยมนายขนิฐา ศรีบัวชุม น.ส.ตุ๊กตา แพเรือนทอง
433 รุ่นที่ 8 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายประภา พิชัยไพบูลย์ธนพัต ธนัตเจริญนายนนทลี วงษ์เคี่ยมนายขนิฐา ศรีบัวชุม นายนริศร์ เผือกโฉลง
434 รุ่นที่ 8 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายประภา พิชัยไพบูลย์ธนพัต ธนัตเจริญนายนนทลี วงษ์เคี่ยมนายขนิฐา ศรีบัวชุม น.ส.สมคิด พันธุ์สถิตย์
435 รุ่นที่ 8 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายประภา พิชัยไพบูลย์ธนพัต ธนัตเจริญนายนนทลี วงษ์เคี่ยมนายขนิฐา ศรีบัวชุม นางเพชรลักษณ์ หลุงมา
436 รุ่นที่ 8 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายประภา พิชัยไพบูลย์ธนพัต ธนัตเจริญนายนนทลี วงษ์เคี่ยมนายขนิฐา ศรีบัวชุม น.ส.ทองอยู่ ศรีสมโภชน์
437 รุ่นที่ 8 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายประภา พิชัยไพบูลย์ธนพัต ธนัตเจริญนายนนทลี วงษ์เคี่ยมนายขนิฐา ศรีบัวชุม น.ส.ษา หิรัญเขต
438 รุ่นที่ 8 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายประภา พิชัยไพบูลย์ธนพัต ธนัตเจริญนายนนทลี วงษ์เคี่ยมนายขนิฐา ศรีบัวชุม นางบังอร ดีรัศมี
439 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.ณัฐกานต์ กองเป็ง
440 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางมาลี ฉัตรทอง
441 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายสมชาย พุ่มคง
442 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายสมนึก สุขสาขา
443 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.สมจิตต์ แซ่ซิว
444 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางนิภาพร บัวไข
445 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางสมปอง ทรัพย์ทิม
446 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายตุ้ย ผิวจันทร์
447 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.นันทนิจ แซ่จง
448 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางสายไหม เข็มเพ็ชร์
449 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายฐิติพงศ์ แพประสิทธิ์
450 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางธนาดา จิราธีรวัฒน์
451 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางรุ่งทิพย์ ศรีจันทร์
452 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.จันทร์ธิดา แซ่จง
453 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางสมจิต แม้รักษา
454 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางสุรินรัตน์ เจียวเจริญ
455 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.ศิริพร พุ่มคง
456 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางอุบล บัวแก้ว
457 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.อัจฉราภรณ์ แสงนพรัตน์
458 รุ่นที่3 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง น.ส.ศิริ กุลสำโรง
459 รุ่นที่3 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางประไพ จันทร์แสง
460 รุ่นที่3 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางทัศนีย์ สุขคำ
461 รุ่นที่3 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางกำไร โพธิ์ระศรี
462 รุ่นที่3 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางไพรินทร์ พรหมสว่าง
463 รุ่นที่3 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง น.ส.พิมพ์ประภา จอมคำสิงห์
464 รุ่นที่3 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางยุพา สุภารัตน์
465 รุ่นที่3 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นายธีรเดช นันทเทิม
466 รุ่นที่3 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง น.ส.ลาวัลย์ กำไม้
467 รุ่นที่3 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางปราณี อุดมลาภ
468 รุ่นที่3 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางนา จันทรบุตร
469 รุ่นที่3 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางยุพา ชาญชัยกิจวรกุล
470 รุ่นที่3 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง น.ส.พายูร ใยสำลี
471 รุ่นที่3 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง น.ส.กนกวรรณ รอดเกตุกูล
472 รุ่นที่3 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางเรือง นุชนาคา
473 รุ่นที่3 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางน้อย รอดช้างเผื่อน
474 รุ่นที่3 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางรสรินทร์ ก่ำบุญ
475 รุ่นที่3 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางสมศรี บุญสอาด
476 รุ่นที่3 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางน้ำฝน รักษาพันธ์
477 รุ่นที่3 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางเบญจมาศ อุดมลาภ
478 รุ่นที่3 15 กรกฎาคม 2561 17 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางบุญรวม พารอด