BIG DATA logo image


ลำดับ รุ่นที่ วันเริ่มฝึก วันจบฝึก สถานะการฝึก สถานที่ฝึก ชื่อวิทยากร ชื่อ
1 1 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 28) น.ส.อุทัยรัตน์ พลโต
2 1 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 28) นายทินกร ไชยโย
3 1 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 28) น.ส.จันทร์เพ็ญ นามสมบัติ
4 1 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 28) นายคมกริช อบภิรมย์
5 1 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 28) น.ส.อารีรัตน์ สิงห์คำ
6 1 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 28) นายอนุชา สุทธิสม
7 1 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 28) นางอรทัย น้ำกระจาย
8 1 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 28) นายทองดี จันทร์ภูงา
9 1 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 28) น.ส.สุปราณี คำดี
10 1 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 28) น.ส.ต่วน พันธ์สำโรง
11 1 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 28) นายองอาจ รักบุญ
12 1 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 28) นางบัวสอน สีทัพไทย
13 1 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 28) น.ส.มยุรี คำภูงา
14 1 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 28) นางสำราญ แสวงจันทร์
15 1 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 28) นายพงพันธ์ ศรีโภค
16 1 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 28) น.ส.จำปี มัจฉาวัง
17 1 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 28) นางประครอง สิงห์ดงเมือง
18 1 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 28) นายถาวร ชำนาญดี
19 1 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 28) นายอุดร ทองรัตน์
20 1 06 กรกฎาคม 2561 08 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคม ม.7 ต.จำปาขัน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 28) น.ส.นิตยา ผาสิงห์
21 2 10 สิงหาคม 2561 12 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านฝาง ต.บ้านฝาง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 83) นายเกียรติไพศาล ศรีเมือง
22 2 10 สิงหาคม 2561 12 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านฝาง ต.บ้านฝาง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 83) นางฉวีวรรณ ละสามา
23 2 10 สิงหาคม 2561 12 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านฝาง ต.บ้านฝาง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 83) นางบุหงา รังกา
24 2 10 สิงหาคม 2561 12 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านฝาง ต.บ้านฝาง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 83) น.ส.สุพัดตา สมวงษ์
25 2 10 สิงหาคม 2561 12 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านฝาง ต.บ้านฝาง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 83) นายวิชิต น้อยโคตร
26 2 10 สิงหาคม 2561 12 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านฝาง ต.บ้านฝาง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 83) นายชัยณรงค์ ละสามา
27 2 10 สิงหาคม 2561 12 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านฝาง ต.บ้านฝาง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 83) นางแหวง จันทร์เฮียง
28 2 10 สิงหาคม 2561 12 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านฝาง ต.บ้านฝาง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 83) นางไพศรี ผากาเกตุ
29 2 10 สิงหาคม 2561 12 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านฝาง ต.บ้านฝาง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 83) น.ส.วราภรณ์ ดวงระหว้า
30 2 10 สิงหาคม 2561 12 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านฝาง ต.บ้านฝาง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 83) นายทนงศักดิ์ พรมลี
31 2 10 สิงหาคม 2561 12 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านฝาง ต.บ้านฝาง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 83) น.ส.เนตรชนก นันตา
32 2 10 สิงหาคม 2561 12 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านฝาง ต.บ้านฝาง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 83) น.ส.อรพรรณ เพ็ชรไพทูลย์
33 2 10 สิงหาคม 2561 12 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านฝาง ต.บ้านฝาง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 83) นายทวีชัย โต่นวุธ
34 2 10 สิงหาคม 2561 12 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ศาลาประชาคมบ้านฝาง ต.บ้านฝาง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 83) น.ส.วิจิตรา ละสามา
35 2 10 สิงหาคม 2561 12 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคมบ้านฝาง ต.บ้านฝาง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 83) นายประเสริฐศักดิ์ หินวิเศษ
36 2 10 สิงหาคม 2561 12 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคมบ้านฝาง ต.บ้านฝาง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 83) น.ส.ปาริชาติ สุวรรณแสง
37 2 10 สิงหาคม 2561 12 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ ศาลาประชาคมบ้านฝาง ต.บ้านฝาง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 83) น.ส.จำเรียง จันทร์ทอง
38 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นางยุพิญ จิตหาญ
39 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นายชัยรัตน์ เขตอนันต์
40 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นายศุภชัย บัวไถล
41 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นายเสถียร สุภาพ
42 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นายรบ ลุทะภาพ
43 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นายสุรพล อำรุง
44 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นายประดิษฐ์ อาจวงษา
45 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นายสุวรรณ์ แซ่ตั้ง
46 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นางกัลยา จุลสม
47 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นางกุหลาบทิพย์ วิชิต
48 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นายสหภาพ ลุทะภาพ
49 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นางเพชร เสาโมก
50 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นายประภาส มะณีออน
51 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นายกิตติพันธ์ สมมะณี
52 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) น.ส.นิตยา วิชิต
53 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นายสมภพ งามเกลี้ยง
54 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นายประสิทธิ์ ยาคง
55 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นายจรัสรวี สาขะยัง
56 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นายสุพาด พรมลี
57 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นายธีรพงษ์ วรรณวงค์
58 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นายวุฒิไกร วงบุดดา
59 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นายวรปรัชญ์ วงบุดดา
60 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นายหนัน พันธ์เหนือ
61 3 10 กันยายน 2561 12 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 98) นางอุบลรัตน์ พิริยะจะพล
62 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) นางอ่อนศรี เสละ
63 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) นายภักดี ศรีโม
64 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) นายพงศ์พิพัฒน์ บัววัตถุ
65 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) นางคำปอน ถึงแสง
66 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) นายสมหวัง ธรรมรังษี
67 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) นางบัวสอน เค้าหอม
68 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) นายสำเริญ สร้อยสองชั้น
69 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) นายสุนันท์ ทิพวารี
70 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) นายคมกริช พวงจันทร์
71 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) น.ส.ลลิตา โมลา
72 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) นายธีรพงศ์ สิทธิสีจันทร์
73 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) นางวรรณี สองวงค์
74 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) นายทัศนพงษ์ ทองนวล
75 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) นายวินัย สาบุตร
76 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) นายสมพาน สอนสิงห์
77 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) นายสมหมาย คำสงค์
78 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) นายไพทูรย์ วันภักดี
79 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) นายเหรียญ เสาร์โมกข์
80 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) นางนุษราญ โมลา
81 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) นายสมบัติ ชุมเหมา
82 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 ผ่าน ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) นายบุญเลิศ สีโสดา
83 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) น.ส.สงกรานต์ โมลา
84 4 03 กันยายน 2561 05 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่100) นายเกษม ปัญญา
85 5 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่112) นางนภาพร แสนสุพรรณ
86 5 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่112) นางแสงจันทร์ ปิตะฝ่าย
87 5 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่112) น.ส.อรัญญา พลมนตรี
88 5 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่112) นางแก้ว เดชพละ
89 5 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่112) นางหนูตาล ทิวาพัฒน์
90 5 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่112) น.ส.พรรณี สระอุบล
91 5 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่112) นางเพ็ญ ภาชนะ
92 5 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่112) น.ส.กฤตยา คำแก้ว
93 5 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่112) นางสงกรานต์ อาจศัตรู
94 5 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่112) น.ส.บังอร พวงมาลัย
95 5 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่112) นายบุญไทย สาวาโย
96 5 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่112) นายวีระยุทธ ภาชนะ
97 5 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่112) นางนิอร คำแสง
98 5 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่112) นางบัวกิ่ม ปอแดง
99 5 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่112) นางถนอม ไทยลา
100 5 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุม ที่ว่าการอำเภอเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่112) นางสมใจ ศิริแสง
101 6 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านโนนสวรรค์ อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่116) นายคะนอง ศรีอ่อน
102 6 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านโนนสวรรค์ อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่116) นายไพบูรณ์ นาดอนดู่
103 6 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านโนนสวรรค์ อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่116) น.ส.นงลักษณ์ บุญยะบุตร
104 6 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านโนนสวรรค์ อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่116) นายชูชาติ มงคลชู
105 6 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านโนนสวรรค์ อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่116) น.ส.ปิยนุช เยาวนิต
106 6 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านโนนสวรรค์ อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่116) นายอ่อน กาฬสิทธิ์
107 6 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านโนนสวรรค์ อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่116) น.ส.ขวัญศิตา กรรณรัตน์
108 6 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านโนนสวรรค์ อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่116) นายยุทธพิชัย พลเยี่ยม
109 6 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านโนนสวรรค์ อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่116) นายวิรัตน์ ผดุงลม
110 6 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านโนนสวรรค์ อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่116) น.ส.เสาวนี ไค่นุ่นน้อย
111 6 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 ผ่าน ณ วัดบ้านโนนสวรรค์ อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่116) น.ส.ราตรี ตาลทรัพย์
112 6 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ วัดบ้านโนนสวรรค์ อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่116) น.ส.พรชิตา สารรัตน์
113 6 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ วัดบ้านโนนสวรรค์ อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่116) น.ส.เกษร สุริโย
114 6 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ วัดบ้านโนนสวรรค์ อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่116) นายสวน แวงวรรณ
115 6 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ วัดบ้านโนนสวรรค์ อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่116) นางบัวพันธ์ ศรีจันทร์ชัย
116 6 08 กันยายน 2561 10 กันยายน 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ วัดบ้านโนนสวรรค์ อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่116) นางแสงจันทร์ ไชยปัญญา