BIG DATA logo image


ลำดับ รุ่นที่ วันเริ่มฝึก วันจบฝึก สถานะการฝึก สถานที่ฝึก ชื่อวิทยากร ชื่อ
1 1 25 มิถุนายน 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) น.ส.วิมาลัย นาคสีทา
2 1 25 มิถุนายน 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) นางพนิดา พานทอง
3 1 25 มิถุนายน 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) น.ส.อนงค์ พนาดร
4 1 25 มิถุนายน 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) น.ส.จิณัฑตา สุ่มมาตย์
5 1 25 มิถุนายน 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) น.ส.อรวรรณ สาคะรินทร์
6 1 25 มิถุนายน 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) น.ส.เหรียญ หรดี
7 1 25 มิถุนายน 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) นางสากล ปัททุม
8 1 25 มิถุนายน 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) น.ส.อรุณ อารีเอื้อ
9 1 25 มิถุนายน 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) น.ส.เวียง ฤทธิแสง
10 1 25 มิถุนายน 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) นางรัชดาภา ประชามัย
11 1 25 มิถุนายน 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) น.ส.หนูแดง เนตรศิริ
12 1 25 มิถุนายน 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) นางกรานต์ ประมงมุข
13 1 25 มิถุนายน 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) นางธนัตพร จำปาแถม
14 1 25 มิถุนายน 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) น.ส.นิชภัส เวียงสมุทร
15 1 25 มิถุนายน 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) นางสุวัน ขุราษี
16 1 25 มิถุนายน 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) นางหนูเรียน พรมประเทศ
17 1 25 มิถุนายน 2561 04 กรกฎาคม 2561 ผ่าน หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) น.ส.อระดี เอนกนวล
18 2 09 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่2) นางปาริชาติ หงษ์สิงห์ นางสุนัน วันทอง
19 2 09 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่2) นางปาริชาติ หงษ์สิงห์ น.ส.วิสาขา ธนานันต์
20 2 09 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่2) นางปาริชาติ หงษ์สิงห์ น.ส.เกณ ลาดหนองขุ่น
21 2 09 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่2) นางปาริชาติ หงษ์สิงห์ น.ส.เดือนเพ็ญ ผ่าโผน
22 2 09 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่2) นางปาริชาติ หงษ์สิงห์ น.ส.บุญช่วย ยุระหาร
23 2 09 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่2) นางปาริชาติ หงษ์สิงห์ น.ส.อุบล ไวยกรรณ์
24 2 09 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่2) นางปาริชาติ หงษ์สิงห์ นางกัญญา ตรีเมฆ
25 2 09 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่2) นางปาริชาติ หงษ์สิงห์ น.ส.วัชรา ฟองเกิด
26 2 09 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่2) นางปาริชาติ หงษ์สิงห์ น.ส.พริดา ศรีนาเลา
27 2 09 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่2) นางปาริชาติ หงษ์สิงห์ น.ส.วิรัตน์ดา ยุระหาร
28 2 09 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่2) นางปาริชาติ หงษ์สิงห์ น.ส.พรทิพย์ สวาทนอก
29 2 09 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่2) นางปาริชาติ หงษ์สิงห์ น.ส.เกม อัศวภูมิ
30 2 09 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่2) นางปาริชาติ หงษ์สิงห์ น.ส.อำภา สุขเกษม
31 2 09 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่2) นางปาริชาติ หงษ์สิงห์ น.ส.วัลลี เวียงนนท์
32 2 09 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่2) นางปาริชาติ หงษ์สิงห์ นางอุดม สุขส่ง
33 2 09 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่2) นางปาริชาติ หงษ์สิงห์ นางจิราพร คนเพียร
34 2 09 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่2) นางปาริชาติ หงษ์สิงห์ น.ส.พัชรา คันสินธุ์
35 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) นายสมศักดิ์ พ่อศรีชา
36 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) นางทองจันทร์ สินดาวงค์
37 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) น.ส.รัชนี ศรีจัดการ
38 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) นายวิชัย จอมคำสิงห์
39 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) น.ส.ลำใย อาษาเสนา
40 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) นางวงเดือน ตาหนองไผ่
41 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) น.ส.ชญานุช หวานอารมย์
42 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) นายประดิษฐ รินทไชย
43 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) นายจำลอง สุระเสน
44 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) นายอดิสร พิวิชัย
45 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) น.ส.ประตู วรฉัตร
46 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) น.ส.จันทร์เพ็ญ จิตหาร
47 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) นางสุภาพ หาญสมัคร
48 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) นางคำแปลง แก่นอากาศ
49 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) นายเจริญ สมจิต
50 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) นางเมตตา รินทะชัย
51 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) นางอาภาวรรณ ขุราษี
52 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) นายสุรัตน์ ฝางแดง
53 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) นายประสิทธิ์ สังฆะวันนา
54 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) น.ส.สมัย ศรีทอง
55 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) นายอรุณ แหล่งสท้าน
56 3 23 กรกฎาคม 2561 01 สิงหาคม 2561 อยู่ระหว่างการฝึก ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 3) นายธวัชชัย ปะโพธะกัง
57 4 02 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) น.ส.สุมาลี อารีเอื้อ
58 4 02 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางหมาย นามวิเศษ
59 4 02 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) น.ส.อัญชะลี เยี่ยมโกศรี
60 4 02 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) น.ส.จารุมาศ อุ่นจังหาร
61 4 02 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางรจวรรณ์ วิเศษดอนหวาย
62 4 02 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางนิตยา วิชาหาร
63 4 02 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) น.ส.สมปอง เฉลิมแสน
64 4 02 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) น.ส.รัตนภรณ์ ลุนทองทา
65 4 02 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางวิลาศ เขวาลำธาร
66 4 02 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางนันทนา โชติช่วง
67 4 02 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นางธีรารัตน์ วินทะไชย
68 4 02 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) น.ส.โอภาต แฝงไพบูรณ์
69 4 02 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) น.ส.ดวงพร นาตา
70 4 02 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) น.ส.มลิวรรณ บุญเลิศล้น
71 4 02 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) น.ส.ธาราวดี วินทะไชย
72 4 02 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) น.ส.แก้ว สังฆรัตน์
73 4 02 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) น.ส.สำราญ เขวาลำธาร
74 4 02 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) น.ส.อารียา พลประถม
75 4 02 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) นายปัญญา จันทะวงค์
76 4 02 สิงหาคม 2561 11 สิงหาคม 2561 ผ่าน หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) น.ส.พวงจันทร์ พันภูรักษ์