BIG DATA logo image


ลำดับ รุ่นที่ วันเริ่มฝึก วันจบฝึก สถานะการฝึก สถานที่ฝึก ชื่อวิทยากร ชื่อ
1 3 13 สิงหาคม 2561 15 สิงหาคม 2561 ผ่าน ณ ที่ว่าการอำเภอหนองพอก อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 81) นางหมวย สีหฤทธิ์ น.ส.สำราญ พิมพ์สบาย
2 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ นางสมพร บุญเรือง
3 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ น.ส.สิริกาญจน์ สุขดี
4 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ น.ส.พรหมพร ศิริสวัสดิ์
5 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ นางศรีญา พิมพ์น้อย
6 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ นายสิริเทพ สุวรรณศรี
7 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ น.ส.ปวีณา จงเกิดศิริ
8 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ นายวีรภัทร ราชนิยม
9 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ น.ส.ฉัตรวิไล เมฆลอย
10 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ นายสำอางค์ แย้มเพียร
11 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ นางบุญชู บุญบุตร
12 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ นางมาลัย ใจห่วง
13 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ น.ส.ยุพิน อ่วมอิ่ม
14 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ นายสมชาย ธรรมนักสุข
15 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ น.ส.สุทธิสา นุสดิน
16 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ นางเรียม ขันทอง
17 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ นายสมชาย เจ๊ะดอเราะห์
18 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ นางบุบผา ทองบุญนาค
19 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ นางจุฑามาศ ผดุงพันธุ์
20 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ นางวรางคณา กาญจนา
21 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ นายเขนย เอี่ยมสะอาด
22 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ น.ส.วรรณวิภา สุขสวัสดิ์
23 กปส 01 29 มิถุนายน 2561 01 กรกฎาคม 2561 ผ่าน มัสยิดคอยรียะ น.ส.นงนุช ทรงศิริ
24 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี น.ส.เอมวรรณ เธียรทิพย์นันท์
25 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี น.ส.สมจิตต์ อนันตวงษ์
26 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี น.ส.วาสนา เขียวน้อย
27 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี น.ส.ดุษณีย์ เจริญศรี
28 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี น.ส.สุรีย์ สุขเกษม
29 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี นายสมโภชน์ สุวรรณ
30 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี นางสุมลมาลย์ พันธ์โยธี
31 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี น.ส.อรณวี บุบผาผสม
32 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี นายอนิรุท พงษ์เจริญ
33 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี น.ส.นกเล็ก เรืองภู่
34 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี นางกัณฐิมา ปูพบุญ
35 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี นางบุญเรือง คนหาญ
36 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี นางวรญา สิริชินเดชา
37 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี นางสุพัตรา ศรีสุข
38 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี นางยุพิน กลิ่นเกษร
39 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี น.ส.อรฤทัย พันธ์โยธี
40 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี น.ส.วนิดา เอมอ่อน
41 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี นางจรัญญา สิรโสภณจรี
42 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี นางเพ็งศรี ปะวันนา
43 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี นายประวิทย์ ศรีพัฒน์
44 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี น.ส.ปรียาวรรณ ปั้นบุญชู
45 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี นางกุหลาบ วัฒนธรรม
46 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี น.ส.จินดา บัวเพชร
47 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี นางสิริรัชต์ ไชยสงคราม
48 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี นายพันธ์เลิศ บุญญานุวัตร
49 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี นายอมร บุญวิเศษ
50 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี น.ส.สาวิตรี คำนึง
51 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี น.ส.รัตนาวลี สร้อยสังวาลย์
52 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี นางอารีย์ แป้นเจริญ
53 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี นายเพิ่มสกุล ชัยมงคลกุล
54 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี นายบูรณพันธ มิตรภักดี
55 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี นายปฐมพล ธนาศุภวัฒน์
56 กปส02 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง อำเภอบางพลี น.ส.สุพิชฌาย์ เกลียวอรรคเดช
57 รุ่น 11 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลบางปู น.ส.สกาวทอง แก้วสุกแท้
58 รุ่น 11 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลบางปู นางพิกุล แสงทอง
59 รุ่น 11 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลบางปู นางดวงพร เชื้อหาญ
60 รุ่น 11 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลบางปู นางกาญจนา เนื่องเอม
61 รุ่น 11 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลบางปู น.ส.นพมาศ สาปลั่ง
62 รุ่น 11 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลบางปู น.ส.สีนวล บานชื่น
63 รุ่น 11 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลบางปู นางไพวรรณ โพธิ์ทอง
64 รุ่น 11 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลบางปู นางนงนุช ยุงหนู
65 รุ่น 11 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลบางปู นางนิตภา บุญเลิศ
66 รุ่น 11 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลบางปู น.ส.สุวรรณลักษณ์ ผ่องสวน
67 รุ่น 11 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลบางปู น.ส.ประไพ ก๊กบางยาง
68 รุ่น 11 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลบางปู นางสุพัตรา พ่วงพูล
69 รุ่น 11 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลบางปู นางศรีนวล เกตุขวง
70 รุ่น 11 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลบางปู นางบุญจันทร์ เจริญชัยวิบูลย์
71 รุ่น 11 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลบางปู นางลำพึง เป้าประเสริฐ
72 รุ่น 11 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลบางปู นางจำเนียร อยู่สุข
73 รุ่น 11 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลบางปู นายมาโนช เจริญชัยวิบูลย์
74 รุ่น 11 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลบางปู นางบุญนาค แสงทอง
75 รุ่น 11 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลบางปู นายจรัญ ภู่สมบูรณ์
76 รุ่น 11 14 สิงหาคม 2561 16 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลบางปู นางสุดใจ กลิ่นหอม
77 รุ่นที่ 10 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นายสวัสดิ์ ปิ่นกระโทก
78 รุ่นที่ 10 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นายกอน ทรัพย์ประเสริฐ
79 รุ่นที่ 10 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นางสมใจ วงษา
80 รุ่นที่ 10 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นางธมนวรรณ แป้นเจริญ
81 รุ่นที่ 10 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ น.ส.วาสนา เล็กภู่
82 รุ่นที่ 10 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นางสอาด ศักดิ์ศิริ
83 รุ่นที่ 10 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ น.ส.รุ่งนภา ชื่นแช่ม
84 รุ่นที่ 10 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นายสมศักดิ์ ศรีสกลกิจ
85 รุ่นที่ 10 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ น.ส.วัณนา ปิ่นแก้ว
86 รุ่นที่ 10 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นางกรองทอง บุญสุขศรี
87 รุ่นที่ 10 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ น.ส.วันเพ็ญ เขียวโต
88 รุ่นที่ 10 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นางมาลี กลัดเสนาะ
89 รุ่นที่ 10 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นางละออจิตร ฉิมแฉ่ง
90 รุ่นที่ 10 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ น.ส.ปราณี แจ่มจำรัส
91 รุ่นที่ 10 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ น.ส.สุภัค อ่วมบุตร
92 รุ่นที่ 10 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นางรัตนา คงแสงพันธุ์กุล
93 รุ่นที่ 10 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ น.ส.รั่นทม ทองประสงค์
94 รุ่นที่ 10 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ น.ส.ประทุม จั่นจินดา
95 รุ่นที่ 10 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นางพิมพ์ปวีณ์ เกตุไพบูลย์
96 รุ่นที่ 10 08 สิงหาคม 2561 10 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตำบลปากคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ น.ส.กาญจนา ถนอมทรัพย์
97 รุ่นที่ 12 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน วัดศรีจันทร์ประดิษฐ ต.บางปูใหม่ นายพรนิภา ประสาททอง น.ส.สงกรานต์ พวงปา
98 รุ่นที่ 12 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดศรีจันทร์ประดิษฐ ต.บางปูใหม่ นายพรนิภา ประสาททอง นางชัชฎาภรณ์ โตสงวน
99 รุ่นที่ 12 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดศรีจันทร์ประดิษฐ ต.บางปูใหม่ นายพรนิภา ประสาททอง นางยาใจ ช้างเผือก
100 รุ่นที่ 12 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดศรีจันทร์ประดิษฐ ต.บางปูใหม่ นายพรนิภา ประสาททอง น.ส.นันทวรรณ ภูษาทอง
101 รุ่นที่ 12 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดศรีจันทร์ประดิษฐ ต.บางปูใหม่ นายพรนิภา ประสาททอง นายชาลี ผลโพธิ์
102 รุ่นที่ 12 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดศรีจันทร์ประดิษฐ ต.บางปูใหม่ นายพรนิภา ประสาททอง น.ส.ประกายมาศ สุขสิน
103 รุ่นที่ 12 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดศรีจันทร์ประดิษฐ ต.บางปูใหม่ นายพรนิภา ประสาททอง นางอนงลักษณ์ ศรีสงคราม
104 รุ่นที่ 12 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดศรีจันทร์ประดิษฐ ต.บางปูใหม่ นายพรนิภา ประสาททอง นายวีรศักดิ์ คั่งฝา
105 รุ่นที่ 12 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดศรีจันทร์ประดิษฐ ต.บางปูใหม่ นายพรนิภา ประสาททอง นางทองใคร สมบูรณ์
106 รุ่นที่ 12 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดศรีจันทร์ประดิษฐ ต.บางปูใหม่ นายพรนิภา ประสาททอง น.ส.สุรภา รัตนะวฤทธิ์
107 รุ่นที่ 12 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดศรีจันทร์ประดิษฐ ต.บางปูใหม่ นายพรนิภา ประสาททอง น.ส.ธัญวัลย์ สุวรรณชยากูร
108 รุ่นที่ 12 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดศรีจันทร์ประดิษฐ ต.บางปูใหม่ นายพรนิภา ประสาททอง น.ส.สุธาภรณ์ พลคำ
109 รุ่นที่ 12 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดศรีจันทร์ประดิษฐ ต.บางปูใหม่ นายพรนิภา ประสาททอง น.ส.ศิรินุช อินทร์คล้าย
110 รุ่นที่ 12 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดศรีจันทร์ประดิษฐ ต.บางปูใหม่ นายพรนิภา ประสาททอง นางวงเดือน ดวงตาเจริญวาณิช
111 รุ่นที่ 12 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดศรีจันทร์ประดิษฐ ต.บางปูใหม่ นายพรนิภา ประสาททอง น.ส.ชุติมา ภักดีกุลสัมพันธ์
112 รุ่นที่ 12 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดศรีจันทร์ประดิษฐ ต.บางปูใหม่ นายพรนิภา ประสาททอง นางชูศรี ชูกองปาน
113 รุ่นที่ 12 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดศรีจันทร์ประดิษฐ ต.บางปูใหม่ นายพรนิภา ประสาททอง นางวิมลรัตน์ ติโลกวิชัย
114 รุ่นที่ 12 15 สิงหาคม 2561 17 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดศรีจันทร์ประดิษฐ ต.บางปูใหม่ นายพรนิภา ประสาททอง นางกุลประภัสสร์ จิณณ์วราภร
115 รุ่นที่ 13 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ นางดาลัด ดิฐสลับ
116 รุ่นที่ 13 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ น.ส.เกษสิริภรณ์ ศิริสุทธารมย์
117 รุ่นที่ 13 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ นายราชัญ เกื้อธนัน
118 รุ่นที่ 13 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ นางวันดี จงเจือกลาง
119 รุ่นที่ 13 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ นางศิริพร อยู่ประเสริฐ
120 รุ่นที่ 13 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ นางธนัตถ์อร พิศพันธ์
121 รุ่นที่ 13 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ นางภาวดี ประสานศรี
122 รุ่นที่ 13 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ นางสวรรค์ กุลวัฒน์
123 รุ่นที่ 13 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ น.ส.สายพิน สินกลิ้ง
124 รุ่นที่ 13 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ นางวันเพ็ญ กุลธร
125 รุ่นที่ 13 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ นายวิรัช พลับแดง
126 รุ่นที่ 13 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ นางพเยาว์ ชูกร
127 รุ่นที่ 13 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ น.ส.ผานิชย์ ผันอากาศ
128 รุ่นที่ 13 06 สิงหาคม 2561 08 สิงหาคม 2561 ผ่าน ต.แหลมฟ้าผ่า อ.พระสมุทรเจดีย์ นางเพทาย ทองเงิน
129 รุ่นที่ 14 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเธียรเกษม นายสิทธิชัย รักษาราชวิตร
130 รุ่นที่ 14 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเธียรเกษม น.ส.รัชนี บุญพาโรจน์
131 รุ่นที่ 14 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเธียรเกษม นางนิรัตน์ พลชัย
132 รุ่นที่ 14 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเธียรเกษม นายศรชัย ศรีอัมพร
133 รุ่นที่ 14 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเธียรเกษม น.ส.ภักค์ฐิตา เภาแก้ว
134 รุ่นที่ 14 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเธียรเกษม นางพัชรพร เที่ยงแท้
135 รุ่นที่ 14 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเธียรเกษม นางรัชนีกร นนท์สระเกษ
136 รุ่นที่ 14 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเธียรเกษม น.ส.หยกฟ้า สายพุทธบุญ
137 รุ่นที่ 14 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเธียรเกษม น.ส.อำนวย จันทร์สุข
138 รุ่นที่ 14 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเธียรเกษม นางชารี พรรณพนาวัลย์
139 รุ่นที่ 14 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเธียรเกษม นายปารเมษฐ์ กิตติปรีชาโรจน์
140 รุ่นที่ 14 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเธียรเกษม นางธิดา อาศัยผล
141 รุ่นที่ 14 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเธียรเกษม นางเพ็ญแข สานิง
142 รุ่นที่ 14 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเธียรเกษม น.ส.ศรยา มีหลาย
143 รุ่นที่ 14 20 สิงหาคม 2561 22 สิงหาคม 2561 ผ่าน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเธียรเกษม น.ส.ศณิศร อุ่นคำ
144 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางเกศินี ชูภิรมย์
145 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง น.ส.จงลักษณ์ ลัดหลวง
146 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง น.ส.บุญทัน จันทร์พรหม
147 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางภัคฐ์พิชา เกียรติเศรษฐกุล
148 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางกาญจนา เฉลิมพันธ์
149 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง น.ส.ลาวัลย์ สังข์ทอง
150 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางสมคิด ฉ่ำวารี
151 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง น.ส.สร้อยสวรรค์ พุทธรักษา
152 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางสุมาลี สมชัย
153 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางมณทิพย์ พรมเป
154 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางบังอร ยวงเทียน
155 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง น.ส.สวย ศรีพัด
156 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง น.ส.ศรีวิลัย เปล่งสอาด
157 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางอัจฉรา พร้อมลักษณ์
158 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง น.ส.สุวรรณ์ณา ซำมาซา
159 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง น.ส.บัวรมณ์ เต๋จ๊ะแยง
160 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางอุดม บุตรคูณ
161 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางนัยน์ปพร พรรณมณีลักษณ์
162 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง น.ส.ประวาศรี เต่าทอง
163 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง น.ส.กฤษณา ลอยรอบ
164 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางสุวรรณา พันธ์พลอย
165 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางจำปี กิตินันท์
166 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางทะนี ติดไชย
167 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง น.ส.พรศิลป์ มีไชย
168 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางจันทร์จิรา หนูคีรี
169 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางกาญจนา เมฆเพ็ง
170 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นายอนุสรณ์ วิชิตนาค
171 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นายสมชาย จอมเดช
172 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง น.ส.จันจิรา บุญและมา
173 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางพัธท์ธนันท์ สุขะภิรมย์
174 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง นางรัชนาทร ป้องคำ
175 รุ่นที่ 16 27 สิงหาคม 2561 29 สิงหาคม 2561 ผ่าน วัดหนามแดง น.ส.อรสา สังข์ทอง
176 รุ่นที่ 17 14 กันยายน 2561 16 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน ตำบลบางเมือง น.ส.อรทัย ร่วมใจ
177 รุ่นที่ 17 14 กันยายน 2561 16 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน ตำบลบางเมือง นายสมชาย ศรีทอง
178 รุ่นที่ 17 14 กันยายน 2561 16 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน ตำบลบางเมือง นางมนต์นภา สวนมี
179 รุ่นที่ 17 14 กันยายน 2561 16 กันยายน 2561 ผ่าน ตำบลบางเมือง น.ส.ซิวหวั่น แซ่ฉั่น
180 รุ่นที่ 17 14 กันยายน 2561 16 กันยายน 2561 ผ่าน ตำบลบางเมือง นางทองวัน คมวิชิต
181 รุ่นที่ 17 14 กันยายน 2561 16 กันยายน 2561 ผ่าน ตำบลบางเมือง น.ส.ฐิติศรณ์ กิตติกูลเศรษฐ์
182 รุ่นที่ 17 14 กันยายน 2561 16 กันยายน 2561 ผ่าน ตำบลบางเมือง น.ส.สุดารัตน์ โพธิศิริ
183 รุ่นที่ 17 14 กันยายน 2561 16 กันยายน 2561 ผ่าน ตำบลบางเมือง นางสุปราณี จันทร์ภักดี
184 รุ่นที่ 17 14 กันยายน 2561 16 กันยายน 2561 ผ่าน ตำบลบางเมือง นางณัฐฐา ก้อนคำ
185 รุ่นที่ 17 14 กันยายน 2561 16 กันยายน 2561 ผ่าน ตำบลบางเมือง นางสุรีย์ ส่วนเศรฐษา
186 รุ่นที่ 17 14 กันยายน 2561 16 กันยายน 2561 ผ่าน ตำบลบางเมือง นางรัชนีวรรณ ประสาทสิทธิ์
187 รุ่นที่ 17 14 กันยายน 2561 16 กันยายน 2561 ผ่าน ตำบลบางเมือง น.ส.กาญจนา แซ่หลี
188 รุ่นที่ 17 14 กันยายน 2561 16 กันยายน 2561 ผ่าน ตำบลบางเมือง น.ส.สโรชนก สุดชานัง
189 รุ่นที่ 17 14 กันยายน 2561 16 กันยายน 2561 ผ่าน ตำบลบางเมือง นายสันติพงษ์ ศรีเข็ม
190 รุ่นที่ 17 14 กันยายน 2561 16 กันยายน 2561 ผ่าน ตำบลบางเมือง นายทวีชัย มั่นชวนนท์
191 รุ่นที่ 17 14 กันยายน 2561 16 กันยายน 2561 ผ่าน ตำบลบางเมือง นายกิจบุญชัย แซ่โกว
192 รุ่นที่ 17 14 กันยายน 2561 16 กันยายน 2561 ผ่าน ตำบลบางเมือง นายบุญประเสริฐ แซ่ตั้ง
193 รุ่นที่ 17 14 กันยายน 2561 16 กันยายน 2561 ผ่าน ตำบลบางเมือง น.ส.พลอยชมพู ดีมาก
194 รุ่นที่ 17 14 กันยายน 2561 16 กันยายน 2561 ผ่าน ตำบลบางเมือง น.ส.เกวรี ร่วมพุ่ม
195 รุ่นที่ 17 14 กันยายน 2561 16 กันยายน 2561 ผ่าน ตำบลบางเมือง นายสิริชัย จันทร์แซก
196 รุ่นที่ 18 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน ปากคลองบางปลากด น.ส.เกื้อกูล สาริมาน
197 รุ่นที่ 18 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน ปากคลองบางปลากด นายพัลลภ เพียรธรรม
198 รุ่นที่ 18 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน ปากคลองบางปลากด นายบุญชัย บุญญานุรักษ์
199 รุ่นที่ 18 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน ปากคลองบางปลากด นายนพเก้า หิรัญรักษ์
200 รุ่นที่ 18 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน ปากคลองบางปลากด น.ส.เฉลิมศิริ คณิตเลขการ
201 รุ่นที่ 18 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน ปากคลองบางปลากด น.ส.ชัชวรรณ ศรีโสธร
202 รุ่นที่ 18 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน ปากคลองบางปลากด นายสัมพันธ์ หิรัญรักษ์
203 รุ่นที่ 18 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน ปากคลองบางปลากด น.ส.จิดาภา มั่นประสงค์
204 รุ่นที่ 18 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน ปากคลองบางปลากด นางดวงใจ ตึกตะคุ
205 รุ่นที่ 18 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน ปากคลองบางปลากด นายอำนวย บัวน้อย
206 รุ่นที่ 18 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน ปากคลองบางปลากด น.ส.เนตรา อรรถวัน
207 รุ่นที่ 18 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน ปากคลองบางปลากด นางศรันย์รัชต์ พินสัมฤทธิ์
208 รุ่นที่ 18 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน ปากคลองบางปลากด นางอรทัย ศิริรูป
209 รุ่นที่ 18 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน ปากคลองบางปลากด นางอัญวีณ์ ธันยาอุดมวิทย์
210 รุ่นที่ 18 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน ปากคลองบางปลากด นายพิชัย ฉิมแฉ่ง
211 รุ่นที่ 18 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน ปากคลองบางปลากด น.ส.สมศรี สอาดวงษ์
212 รุ่นที่ 19 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน อำเภอพระสมุทรเจดีย์ น.ส.ประนอม โพธิ
213 รุ่นที่ 19 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นายจิรศักดิ์ สุขฉ่ำ
214 รุ่นที่ 19 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นางเวียงดาว กุมรัมย์
215 รุ่นที่ 19 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นางผุสดี คุ้มประยูร
216 รุ่นที่ 19 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน อำเภอพระสมุทรเจดีย์ น.ส.นันทรัตน์ ดิษฐเจริญ
217 รุ่นที่ 19 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน อำเภอพระสมุทรเจดีย์ น.ส.สมจิตร มงคลฟัก
218 รุ่นที่ 19 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นางสมจิตต์ เมืองกุศล
219 รุ่นที่ 19 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นายฉัตรชัย กล่ำแสง
220 รุ่นที่ 19 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นายสมชาย บุญประสพ
221 รุ่นที่ 19 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน อำเภอพระสมุทรเจดีย์ น.ส.วิไลลักษณ์ วานิชสวัสดิ์
222 รุ่นที่ 19 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นางอุดมศรี พลพิจารณ์
223 รุ่นที่ 19 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นายโกวิทย์ สุไลมาน
224 รุ่นที่ 19 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นายธงชัย บัวภา
225 รุ่นที่ 19 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นางคำสุรีย์ เพชรเวียง
226 รุ่นที่ 19 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นางวันเพ็ญ กล่ำแสง
227 รุ่นที่ 19 12 กันยายน 2561 14 กันยายน 2561 ผ่าน อำเภอพระสมุทรเจดีย์ นายทวน นัยวัฒน์
228 รุ่นที่ 3 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายศิริพร สวัสดิ์ศุภผลเรืองศักดิ์ แดงเนียมมาธวี มะโนสอน น.ส.วรินทร ปัดถาวะโร
229 รุ่นที่ 3 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายศิริพร สวัสดิ์ศุภผลเรืองศักดิ์ แดงเนียมมาธวี มะโนสอน น.ส.อรพรรณ น้อยเมือง
230 รุ่นที่ 3 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายศิริพร สวัสดิ์ศุภผลเรืองศักดิ์ แดงเนียมมาธวี มะโนสอน น.ส.วาสนา อ่อนเจริญ
231 รุ่นที่ 3 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายศิริพร สวัสดิ์ศุภผลเรืองศักดิ์ แดงเนียมมาธวี มะโนสอน นางธิดารัตน์ อุดมพร
232 รุ่นที่ 3 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายศิริพร สวัสดิ์ศุภผลเรืองศักดิ์ แดงเนียมมาธวี มะโนสอน นางวิมล เกิดเทศ
233 รุ่นที่ 3 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายศิริพร สวัสดิ์ศุภผลเรืองศักดิ์ แดงเนียมมาธวี มะโนสอน น.ส.ราศรี เพิ่มมณเฑียร
234 รุ่นที่ 3 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายศิริพร สวัสดิ์ศุภผลเรืองศักดิ์ แดงเนียมมาธวี มะโนสอน นางพิมพ์รัตน์ บุญสิริเจริญ
235 รุ่นที่ 3 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายศิริพร สวัสดิ์ศุภผลเรืองศักดิ์ แดงเนียมมาธวี มะโนสอน นายสุรินทร์ จันทร์หอม
236 รุ่นที่ 3 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายศิริพร สวัสดิ์ศุภผลเรืองศักดิ์ แดงเนียมมาธวี มะโนสอน นางปราณี เทพเสน
237 รุ่นที่ 3 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายศิริพร สวัสดิ์ศุภผลเรืองศักดิ์ แดงเนียมมาธวี มะโนสอน น.ส.วิราภร มูลสงวน
238 รุ่นที่ 3 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายศิริพร สวัสดิ์ศุภผลเรืองศักดิ์ แดงเนียมมาธวี มะโนสอน นางเส่น พวงศิลป์
239 รุ่นที่ 3 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายศิริพร สวัสดิ์ศุภผลเรืองศักดิ์ แดงเนียมมาธวี มะโนสอน นางรุ่งทิพย์ นาคทองอินทร์
240 รุ่นที่ 3 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายศิริพร สวัสดิ์ศุภผลเรืองศักดิ์ แดงเนียมมาธวี มะโนสอน นางนันทนา นิวงษา
241 รุ่นที่ 3 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายศิริพร สวัสดิ์ศุภผลเรืองศักดิ์ แดงเนียมมาธวี มะโนสอน นางหนูถม เนาวราช
242 รุ่นที่ 3 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายศิริพร สวัสดิ์ศุภผลเรืองศักดิ์ แดงเนียมมาธวี มะโนสอน น.ส.พุธชาติ เพ็ชรแย้ม
243 รุ่นที่ 3 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายศิริพร สวัสดิ์ศุภผลเรืองศักดิ์ แดงเนียมมาธวี มะโนสอน นางเพ็ญรุ่ง สมัครบุญ
244 รุ่นที่ 3 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายศิริพร สวัสดิ์ศุภผลเรืองศักดิ์ แดงเนียมมาธวี มะโนสอน น.ส.จุฑามณี สิริพันธ์สวัสดิ์
245 รุ่นที่ 3 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายศิริพร สวัสดิ์ศุภผลเรืองศักดิ์ แดงเนียมมาธวี มะโนสอน น.ส.นภา พุ่มทอง
246 รุ่นที่ 3 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายศิริพร สวัสดิ์ศุภผลเรืองศักดิ์ แดงเนียมมาธวี มะโนสอน น.ส.วันวิสาข์ ฟือสันเทียะ
247 รุ่นที่ 3 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายศิริพร สวัสดิ์ศุภผลเรืองศักดิ์ แดงเนียมมาธวี มะโนสอน น.ส.จรูญ จันทร์จรูญ
248 รุ่นที่ 3 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายศิริพร สวัสดิ์ศุภผลเรืองศักดิ์ แดงเนียมมาธวี มะโนสอน นางลำพรวน สังข์ทอง
249 รุ่นที่ 4 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลด่านสำโรง ปรานอม นิยมชาติ นางวนิดา ครุฑดำ
250 รุ่นที่ 4 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลด่านสำโรง ปรานอม นิยมชาติ นางจิราพรรณ โอมะคุปต์
251 รุ่นที่ 4 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลด่านสำโรง ปรานอม นิยมชาติ นางยุพาพรรณ อิศรางกูร ณ อยุธยา
252 รุ่นที่ 4 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลด่านสำโรง ปรานอม นิยมชาติ น.ส.นงค์นุต มารศิริ
253 รุ่นที่ 4 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลด่านสำโรง ปรานอม นิยมชาติ นายจัตวา พันธุ์ปัญญาเทพ
254 รุ่นที่ 4 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลด่านสำโรง ปรานอม นิยมชาติ นางธัญธร ศรีแก้ว
255 รุ่นที่ 4 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลด่านสำโรง ปรานอม นิยมชาติ นางทรัพย์ศิริ ประทุมยา
256 รุ่นที่ 4 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลด่านสำโรง ปรานอม นิยมชาติ น.ส.ทัศน์วรรณ เมตตะธำรงค์
257 รุ่นที่ 4 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลด่านสำโรง ปรานอม นิยมชาติ นายปราโมทย์ แป้นเหมือน
258 รุ่นที่ 4 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลด่านสำโรง ปรานอม นิยมชาติ น.ส.กมลชนก สิงห์ไชย
259 รุ่นที่ 4 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลด่านสำโรง ปรานอม นิยมชาติ น.ส.ภัณฑิรา พลกุล
260 รุ่นที่ 4 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลด่านสำโรง ปรานอม นิยมชาติ นางจงจิตร เอี่ยมประดิษฐ์
261 รุ่นที่ 4 16 กรกฎาคม 2561 18 กรกฎาคม 2561 ผ่าน เทศบาลตำบลด่านสำโรง ปรานอม นิยมชาติ น.ส.กาญจนา สุขุมกาญจนะ
262 รุ่นที่ 5 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมธนพัต ธนัตเจริญอุษณิษา ผ่องประภานายนนทลี วงษ์เคี่ยม น.ส.คัทรียา ก้อนทอง
263 รุ่นที่ 5 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมธนพัต ธนัตเจริญอุษณิษา ผ่องประภานายนนทลี วงษ์เคี่ยม นายมาลัย ยิ้มละมัย
264 รุ่นที่ 5 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมธนพัต ธนัตเจริญอุษณิษา ผ่องประภานายนนทลี วงษ์เคี่ยม น.ส.สุวรา สวนดี
265 รุ่นที่ 5 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมธนพัต ธนัตเจริญอุษณิษา ผ่องประภานายนนทลี วงษ์เคี่ยม นายสุวรรณ อมรเวช
266 รุ่นที่ 5 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมธนพัต ธนัตเจริญอุษณิษา ผ่องประภานายนนทลี วงษ์เคี่ยม น.ส.ปิยะฉัตร อ่างคำ
267 รุ่นที่ 5 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมธนพัต ธนัตเจริญอุษณิษา ผ่องประภานายนนทลี วงษ์เคี่ยม น.ส.สมหมาย แช่มเงิน
268 รุ่นที่ 5 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมธนพัต ธนัตเจริญอุษณิษา ผ่องประภานายนนทลี วงษ์เคี่ยม นางนงนุช สนธิสวน
269 รุ่นที่ 5 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมธนพัต ธนัตเจริญอุษณิษา ผ่องประภานายนนทลี วงษ์เคี่ยม น.ส.เปรมสินี สิงห์โต
270 รุ่นที่ 5 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมธนพัต ธนัตเจริญอุษณิษา ผ่องประภานายนนทลี วงษ์เคี่ยม น.ส.ญาณาธร สวนดี
271 รุ่นที่ 5 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 1 สมุทรปราการ นายขนิฐา ศรีบัวชุมธนพัต ธนัตเจริญอุษณิษา ผ่องประภานายนนทลี วงษ์เคี่ยม นางกาญจนา ทองงาม
272 รุ่นที่ 6 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน ตำบลคลองสวน นายกิตติพงษ์ นกหนู
273 รุ่นที่ 6 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลคลองสวน น.ส.นงลักษณ์ ประทุมสุวรรณ
274 รุ่นที่ 6 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลคลองสวน น.ส.สำรวย พุ่มเจริญ
275 รุ่นที่ 6 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลคลองสวน นายสุดใจ ซุงเจริญตระกูล
276 รุ่นที่ 6 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลคลองสวน นางนงนุช พลศรีราช
277 รุ่นที่ 6 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลคลองสวน นายพิน มาลีงาม
278 รุ่นที่ 6 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลคลองสวน น.ส.ทัศน์วรรณ ขอเหมือนขวัญ
279 รุ่นที่ 6 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลคลองสวน นายชัชวงศ์ จีระวงษ์สกุล
280 รุ่นที่ 6 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลคลองสวน นางมนัสนันท์ จารุมณี
281 รุ่นที่ 6 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลคลองสวน นายชาญ องค์สิริวัฒนกุล
282 รุ่นที่ 6 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลคลองสวน นางลัดดา มีเสงี่ยม
283 รุ่นที่ 6 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลคลองสวน นายวิสิทธิ์ วิไลพรไสว
284 รุ่นที่ 6 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลคลองสวน นายรังสรรค์ เมืองงาม
285 รุ่นที่ 6 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลคลองสวน น.ส.ปราณี ภู่ชรา
286 รุ่นที่ 6 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลคลองสวน นางคำภา ยศวัฒนะ
287 รุ่นที่ 6 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตำบลคลองสวน นายพวง หาสวนขวัญ
288 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย นายศิริวุฒิ รุ่งแจ้ง
289 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย นายพงศกร เหลืองกระจ่าง
290 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย น.ส.เพียงใจ ตะสอน
291 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย นางผ่องศรี มากรอด
292 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย น.ส.ปิยพร นาคเกตุ
293 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย น.ส.มาลี บัวรอด
294 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย นายราชัณย์ ยิ้มเอี่ยม
295 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย นางณัฐฐา รุ่งแจ้ง
296 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย นางนลินรัตน์ ยืนยง
297 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย นางสมนึก ช่างประดิษฐ
298 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย นางทรัพย์ ประกอบศรี
299 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย นางคนึง สง่างาม
300 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย นางบุญเฮียง เภาศรี
301 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย นายสำรวม บุญทรัพย์
302 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย นางแน่งน้อย จิตรสวัสดิ์
303 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย นางอัญชลี เหลืองกระจ่าง
304 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย น.ส.ลำเพ็ญ เชื้อมอญยาว
305 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย น.ส.ไพรัตน์ การะสิงห์
306 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย นางธัญญรัตน์ กุศล
307 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย น.ส.สุนีย์ ฉั่วสวัสดิ์
308 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย น.ส.รวิวรรณ โพธิ์นาคม
309 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย น.ส.วันดี รุณอากาศ
310 รุ่นที่ 7 01 สิงหาคม 2561 03 สิงหาคม 2561 ผ่าน มูลนิธินาคราชโพธาชัย น.ส.ถนอมขวัญ ศิริผล
311 รุ่นที่ 8 31 กรกฎาคม 2561 02 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.รุ่งรัตน์ หมื่นเดช
312 รุ่นที่ 8 31 กรกฎาคม 2561 02 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางพร ศรีจุดานุ
313 รุ่นที่ 8 31 กรกฎาคม 2561 02 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.กอบแก้ว จันทานานนท์
314 รุ่นที่ 8 31 กรกฎาคม 2561 02 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.สุนีย์ กล่อมเกลี้ยง
315 รุ่นที่ 8 31 กรกฎาคม 2561 02 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางวีรนุช ชาญพิทยกิจ
316 รุ่นที่ 8 31 กรกฎาคม 2561 02 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.สร้อยศรี บัวสุข
317 รุ่นที่ 8 31 กรกฎาคม 2561 02 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางประภาวัลย์ จิระเรืองนนท์
318 รุ่นที่ 8 31 กรกฎาคม 2561 02 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางกัญญา หทัยเที่ยง
319 รุ่นที่ 8 31 กรกฎาคม 2561 02 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางจำรัส วงศ์สุตาล
320 รุ่นที่ 8 31 กรกฎาคม 2561 02 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางปราณี ไทยสมบูรณ์
321 รุ่นที่ 8 31 กรกฎาคม 2561 02 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางอนงค์วรรณ เพชรบุญเพ็ญ
322 รุ่นที่ 8 31 กรกฎาคม 2561 02 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายดำรง ชูทรัพย์
323 รุ่นที่ 8 31 กรกฎาคม 2561 02 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายเงิน นาวาทอง
324 รุ่นที่ 8 31 กรกฎาคม 2561 02 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางสมจิต โชติชนะปัญญา
325 รุ่นที่ 8 31 กรกฎาคม 2561 02 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.จุฑาจิตต์ ช่องนนทรีย์
326 รุ่นที่ 8 31 กรกฎาคม 2561 02 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายชูชาติ ศรีสมพจน์
327 รุ่นที่ 8 31 กรกฎาคม 2561 02 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.อรวิภา ดาวคนอง
328 รุ่นที่ 8 31 กรกฎาคม 2561 02 สิงหาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.สาวิตรี ชายไพฑูรย์
329 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.ทอปัด ชีพขำเปลี่ยน
330 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางวราภรณ์ ขลิบทอง
331 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.สำราญ สุพรรณ
332 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางพรทิพย์ พยอมใหม่
333 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางอรทัย สินเจริญ
334 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.ดวงกมล ถวิลหา
335 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางสมพร แซ่ก๊วย
336 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นายธีระพันธ์ แดงแพร
337 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางเยาวภา ฉายแก้ว
338 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางสมพงษ์ เทียมทัน
339 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางบรรจง สารคำ
340 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางทัศนีย์ ผึ้งคำ
341 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางสุภาพร เทียมสุวรรณ
342 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง นางวิลัยลักษณ์ ยอดชัยภูมิ
343 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.ธนัชชา สร้อยสิงห์คำ
344 รุ่นที่ 9 24 กรกฎาคม 2561 26 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดเกษตรคุ้งบางกะเจ้า(ตลาดประชารัฐ) อำเภอพระประแดง น.ส.ประไพ วิมลประภา
345 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง น.ส.จินตนา เรืองฤทธิ์
346 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางรัตนา สุขเจริญ
347 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นายวิเชียร เพ็งอิ่ม
348 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางประเทือง เพ็งอิ่ม
349 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง น.ส.สุดาวรรณ สุขเข
350 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางอำนวย เธียรวัฒนา
351 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง น.ส.ผุสดี ชื่นเย็น
352 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางสมบุญ คงสติ
353 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางทองศูนย์ พงษ์ตะวัน
354 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นายหนูเรี่ยม จันทรบุตร
355 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางคำตัน ธงชัย
356 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง น.ส.ธัญญา โน๊ตสิริ
357 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง น.ส.ราตรี วงศ์บุญเกิด
358 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง น.ส.ปวริศา พงษ์ตะวัน
359 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นายกมล บรรเทิง
360 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางณภาพร ภิรมย์เปรม
361 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางประไพ สละเจริญ
362 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางแว่นแก้ว เพ็งสระเกษ
363 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางจุฑามาศ พลนาวี
364 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางสำลี สัตตะโส
365 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นางศรีสมพร เกิดแก้วงาม
366 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง น.ส.วันเพ็ญ วรรณะ
367 รุ่นที่4 18 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน ตลาดประชารัฐคุ้งบางกะเจ้า อำเภอพระประแดง นายอภิภู ป๋อพริ้ง