BIG DATA logo image


ลำดับ รุ่นที่ วันเริ่มฝึก วันจบฝึก สถานะการฝึก สถานที่ฝึก ชื่อวิทยากร ชื่อ
1 1 18 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน อบต.ทัพหลวง ต.ทัพหลวง อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายทองดี อยู่สุข
2 1 18 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน อบต.ทัพหลวง ต.ทัพหลวง อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายธิติ นิยมเสน
3 1 18 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน อบต.ทัพหลวง ต.ทัพหลวง อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายธนกฤต สีบานเย็น
4 1 18 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน อบต.ทัพหลวง ต.ทัพหลวง อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายอนุสรณ์ สุขแสงศรี
5 1 18 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน อบต.ทัพหลวง ต.ทัพหลวง อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายส้มเช้า หอมยามเย็น
6 1 18 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน อบต.ทัพหลวง ต.ทัพหลวง อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายเพียร รอดละมูล
7 1 18 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน อบต.ทัพหลวง ต.ทัพหลวง อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายม้วน ภู่มาลา
8 1 18 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน อบต.ทัพหลวง ต.ทัพหลวง อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี น.ส.บุญมา สว่างศรี
9 1 18 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน อบต.ทัพหลวง ต.ทัพหลวง อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายแล ชาวบ้านสิงห์
10 1 18 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน อบต.ทัพหลวง ต.ทัพหลวง อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายจ๋อง บุดดาเลิศ
11 1 18 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน อบต.ทัพหลวง ต.ทัพหลวง อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายประเสริฐ แตงทอง
12 1 18 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน อบต.ทัพหลวง ต.ทัพหลวง อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายบุญมา เวียงเหล็ก
13 1 18 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน อบต.ทัพหลวง ต.ทัพหลวง อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายเดช ศรีสำแดง
14 1 18 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน อบต.ทัพหลวง ต.ทัพหลวง อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายวิรัตน์ ภู่มาลา
15 1 18 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน อบต.ทัพหลวง ต.ทัพหลวง อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายสำรวย แก้วเขียว
16 1 18 มิถุนายน 2561 27 มิถุนายน 2561 ผ่าน อบต.ทัพหลวง ต.ทัพหลวง อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายสุเวทย์ โพธิ์กุล
17 2 09 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ไม่ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 2 สุพรรณบุรี ต.ไผ่ขวาง อ.เมือง จ.สุพรรณบุรี นายสุเทพ มาลาวรรณ
18 2 09 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 2 สุพรรณบุรี ต.ไผ่ขวาง อ.เมือง จ.สุพรรณบุรี นายเดชอรุณ สีดา
19 2 09 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 2 สุพรรณบุรี ต.ไผ่ขวาง อ.เมือง จ.สุพรรณบุรี นายสมนึก ช่างเรือนกุล
20 2 09 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 2 สุพรรณบุรี ต.ไผ่ขวาง อ.เมือง จ.สุพรรณบุรี นายสมนึก ผลิสนธิ์
21 2 09 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 2 สุพรรณบุรี ต.ไผ่ขวาง อ.เมือง จ.สุพรรณบุรี นายวิษณุ ขุนไกร
22 2 09 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 2 สุพรรณบุรี ต.ไผ่ขวาง อ.เมือง จ.สุพรรณบุรี นายประคอง อ่อนรอด
23 2 09 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 2 สุพรรณบุรี ต.ไผ่ขวาง อ.เมือง จ.สุพรรณบุรี นายสามารถ สนธิเณร
24 2 09 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 2 สุพรรณบุรี ต.ไผ่ขวาง อ.เมือง จ.สุพรรณบุรี นายนรินทร์ รัตนปฏิพันธุ์
25 2 09 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 2 สุพรรณบุรี ต.ไผ่ขวาง อ.เมือง จ.สุพรรณบุรี นายบัณฑิต คำพลอย
26 2 09 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 2 สุพรรณบุรี ต.ไผ่ขวาง อ.เมือง จ.สุพรรณบุรี นายศุกร์ ชิดปราง
27 2 09 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 2 สุพรรณบุรี ต.ไผ่ขวาง อ.เมือง จ.สุพรรณบุรี นายสุรสิทธิ์ ศรีเมือง
28 2 09 กรกฎาคม 2561 20 กรกฎาคม 2561 ผ่าน สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 2 สุพรรณบุรี ต.ไผ่ขวาง อ.เมือง จ.สุพรรณบุรี นายปิยะนันท์ เอี่ยมน้อย
29 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายสุทัศน์ เกตุวงษ์
30 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายไพทูล เข็มเงิน
31 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายทองดี ดีปานแก้ว
32 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายเสงี่ยม อู่อรุณ
33 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายอ๊อด กลิ่นมณฑา
34 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายบุญธรรม เมฆฉาย
35 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายสมพร แตงทอง
36 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายเอกสิทธิ์ สวัสดี
37 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายอุทัย ไชยประเสริฐ
38 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นางจรินทร์ อู่ทอง
39 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ไม่ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายนเรศน์ ประสพ
40 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายวิชัย บุญพัฒ
41 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายยม ขำขนบ
42 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายอำนาจ มณีรัตน์
43 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายอาทิตย์ การภักดี
44 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายอำนวย โนรีวงค์
45 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายเหวิง ธัญญเจริญ
46 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายบุญยัง รสมณี
47 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายธวัช สุริวงษ์
48 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายสิรพัชร์ จันทร์เสวก
49 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายบุญธรรม ภูฆัง
50 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายเกษม ธรรมสกุลสัจจา
51 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายแนะ สมจิตร์
52 3 14 สิงหาคม 2561 23 สิงหาคม 2561 ผ่าน อบต.หนองหญ้าไซ อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี นายลออง ปรึกษาทอง
53 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายประยูร เชื้อเพชร
54 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายพรศักดิ์ อุ่นคณฑี
55 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายประสาร จันทร
56 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายรฐพล ทองแคล้ว
57 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายกิตติศักดิ์ รักแสง
58 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายมงคล เหมลี
59 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายประยุทธ พันธุ์เพชร
60 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายวันชัย โอบอ้อม
61 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายอรรณพ ออมสิน
62 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายพล ปิ่นกระจัน
63 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายเมือง ภู่ทอง
64 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายเฉลิม ธนทัศกิตติ
65 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายกำพล คงพูล
66 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายสงกรานต์ โฉมศรี
67 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายเสาร์แก้ว อินต๊ะรัตน์
68 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายอดิเรก เจตนาเสน
69 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายอดิเทพ แก้วคำ
70 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายสมศักดิ์ พันแตง
71 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายบุญทิ้ง เผื่อนพุก
72 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายพราหม มูลละออง
73 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายณรงค์ บัวสวัสดิ์
74 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายนิรัญ เนตรสว่าง
75 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายวิชิต ทักษิณ
76 4 24 สิงหาคม 2561 03 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี นายสุรัช จีนอนงค์
77 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายวิทูณ แก้วปฐม
78 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายพรชัย เมฆฉาย
79 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นางสำเนียง ภู่ประดับ
80 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายสุนทร สงวนวงค์
81 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายภาณุเดช คงประเสริฐ
82 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายสายัญ ภูผา
83 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายพิเชษฐ ประสงค์
84 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายสมชาย เมฆฉาย
85 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายไกรสร เมฆฉาย
86 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายกมล กาฬศร
87 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายชำนิ ฟุ้งเกียรติ
88 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายอาคม ขันทอง
89 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายเอกรักษ์ สังข์มณี
90 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายชโลธร กล้าหาญ
91 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายนิรุตน์ สว่างศรี
92 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายทิวานนต์ สอาดรักษา
93 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายนเรศ คำเจริญ
94 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายวีรบุรุษ พวงปรึก
95 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายประกิจ คงแสนคำ
96 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายคนึง พลเสน
97 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายเกรียงไกร นิลประสิทธิ์
98 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายสมบัติ มณีอินทร์
99 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ไม่ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายชู เขียวไสว
100 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายวันชัย อ่อนรอด
101 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายสุริยา เนตรทิพย์
102 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายเล็ก แซ่โหง้ว
103 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายอนันต์ สังข์มณี
104 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายบุญเชิด แซ่ตัน
105 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายพร้อมทรัพย์ กัณทพงษ์
106 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายอำนาจ กิจไพศาล
107 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายสมมาตร ผุดผาด
108 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายชิน ปิ่นทอง
109 5 04 กันยายน 2561 13 กันยายน 2561 ผ่าน หอประชุมที่ทำการอำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี นายสุทิพย์ ภูฆัง