1 |
10 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยแรงงาน |
|
น.ส.นัฏมณฑ์ ชูเกตุ |
2 |
10 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยแรงงาน |
|
นางสุภัคสรรค์ เตชะพันธ์ธน |
3 |
10 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยแรงงาน |
|
นายชนะ วิไลวัลย์ |
4 |
10 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยแรงงาน |
|
นางอนงค์ กำแก้ว |
5 |
10 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
วิทยาลัยแรงงาน |
|
นายอัมพร ชื่นเจริญ |
6 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
น.ส.จิดาภา ลิมปิชัยโสภณ |
7 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
นางสมหมาย อ่อนเลิศ |
8 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
น.ส.เบญชญา แซ่โค้ว |
9 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
นายนิสัย สังข์ประไพ |
10 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
น.ส.กุลิสรา เป็นสุข |
11 |
10 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยแรงงาน |
|
นางภัทรริน อดุลยรัตน์ |
12 |
10 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยแรงงาน |
|
นายพจน์ ไผ่แก้ว |
13 |
10 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยแรงงาน |
|
นางสมจิตร สังฆพรหม |
14 |
10 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
วิทยาลัยแรงงาน |
|
นางชวนพิศ อภิญสถานนท์ |
15 |
10 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
วิทยาลัยแรงงาน |
|
นางบุญสม สวัสดี |
16 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
นายสุพี ชูสาย |
17 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
นายอนันต์ นาคทอง |
18 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
นายธนกฤต สร้อยสะอาด |
19 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
น.ส.อรอนงค์ จิรวุฒิโท |
20 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
นางจิรสุดา เป็นสุข |
21 |
10 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยแรงงาน |
|
นางอนุกูล สมพงษ์ |
22 |
10 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยแรงงาน |
|
นายพิเชฐ อภิโชคธนคุณ |
23 |
10 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยแรงงาน |
|
น.ส.พรถวาย อรรฆภิญญ์ |
24 |
10 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
วิทยาลัยแรงงาน |
|
นายสมบูรณ์ อภัยโรจน์ |
25 |
10 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
วิทยาลัยแรงงาน |
|
นางสุพิศ สุวรรณพาหุ |
26 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
นางปราณี สุวรรณศิริ |
27 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
นางนิตยา เดชบังอร |
28 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
น.ส.นวนจันทร์ สุทธิประภา |
29 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
นางลออ มาคง |
30 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
นางปภัสรา สุนทรสินธุ |
31 |
10 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยแรงงาน |
|
นายชินวุฒิ ธรรมบูรณะวงษ์ |
32 |
10 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยแรงงาน |
|
น.ส.สุมนา ชวนชม |
33 |
10 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยแรงงาน |
|
น.ส.เมทินี คุ้มศาสตรา |
34 |
10 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยแรงงาน |
|
นายรัชพงษ์ ศรีแสง |
35 |
10 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
วิทยาลัยแรงงาน |
|
นางวงเดือน ปิยะกุล |
36 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
นางอุไร สุขล้อม |
37 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
นายจรัญ เกื้อกนกศักดิ์ |
38 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
นางสำราญ จันทร |
39 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
นายสุริยา โคตสมบัติ |
40 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
น.ส.พรทิพย์ เข่งเจริญ |
41 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
น.ส.สุวนันท์ แสงสกุล |
42 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
น.ส.บุญเงิน อันหนองกุง |
43 |
18 |
26 กันยายน 2561 |
28 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 |
|
น.ส.ภัคศรัณย์ โพธิ์สุวรรณ |
44 |
18 |
26 กันยายน 2561 |
28 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 |
|
นางรัตนา เวียงวังชัย |
45 |
18 |
26 กันยายน 2561 |
28 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 |
|
นางละออง ตะบุบผา |
46 |
18 |
26 กันยายน 2561 |
28 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 |
|
นางณัชเศษฐี ทรัพย์วณิชกุล |
47 |
18 |
26 กันยายน 2561 |
28 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 |
|
น.ส.ผกามาศ มีมุข |
48 |
21 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ไม่ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 |
|
นายสุเมธ ภาคีนาม |
49 |
21 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ไม่ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 |
|
น.ส.กัญญ์วรา มาลัย |
50 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
นายสมศักดิ์ ชีวอารี |
51 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
น.ส.กานดา กาญจนเกษมศรี |
52 |
18 |
26 กันยายน 2561 |
28 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 |
|
น.ส.วัชรา วงศ์ศิลป์ |
53 |
18 |
26 กันยายน 2561 |
28 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 |
|
นายมงคล โทพินิจ |
54 |
18 |
26 กันยายน 2561 |
28 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 |
|
นายสุชัย จันทรมณีรัตน์ |
55 |
18 |
26 กันยายน 2561 |
28 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 |
|
นางน้ำฝน เปรมปรี |
56 |
18 |
26 กันยายน 2561 |
28 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 |
|
นายณัฐวร เฟื่องเงิน |
57 |
21 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ไม่ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 |
|
นางศิริพร ถวัลยคุปต์ |
58 |
21 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ไม่ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 |
|
นางณัฐกนก ศิริวงศ์ |
59 |
21 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 |
|
นายทัด มั่นใจ |
60 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
นายวรพงศ์ แก้ววรเกตุ |
61 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
น.ส.วริศรา จ่างขัน |
62 |
18 |
26 กันยายน 2561 |
28 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 |
|
นายสมคิด สืบวงศ์นิรัตน์ |
63 |
18 |
26 กันยายน 2561 |
28 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 |
|
นายเอนก สกุลธนญชัย |
64 |
18 |
26 กันยายน 2561 |
28 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 |
|
นางแปลง นวลอินทร์ |
65 |
18 |
26 กันยายน 2561 |
28 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 |
|
นายสิริพรชัย ฮะอินทร์ทองบุญ |
66 |
18 |
26 กันยายน 2561 |
28 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 |
|
นายอัศนุกูล ทองอินทร์ |
67 |
21 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ไม่ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 |
|
นายอรรถพล แซ่ลี้ |
68 |
21 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ไม่ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 |
|
นางเยาวมาลย์ ทินจันทร์ |
69 |
21 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 |
|
นางบุญมา ประทุม |
70 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
นางบุญเรือน สายยศ |
71 |
17 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4 |
|
นายวัชรพงษ์ ศรีวงษ์รัตน์ |
72 |
18 |
26 กันยายน 2561 |
28 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 |
|
นายสมนึก เอี่ยมละออ |
73 |
18 |
26 กันยายน 2561 |
28 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 |
|
น.ส.สุจิตรา แซ่ลิ้ม |
74 |
18 |
26 กันยายน 2561 |
28 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 |
|
นายภัคพล น้ำทิพย์ |
75 |
18 |
26 กันยายน 2561 |
28 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 |
|
นายพรหมมา บุรมย์ |
76 |
18 |
26 กันยายน 2561 |
28 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศาลาพระพุทธ เคหะธนบุรี3 |
|
น.ส.นพรัตน์ กลีบนิล |
77 |
21 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ไม่ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 |
|
น.ส.เณศณพัชร์ พงศาธนาธร |
78 |
21 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ไม่ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 |
|
น.ส.วรรณา สุขจันทร์ |
79 |
21 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 |
|
นางพรศิริ สังขนุช |
80 |
21 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 |
|
นายวันชัย ศรัทธาพันธ์ |
81 |
21 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 |
|
น.ส.กนกพร แซ่ว่อง |
82 |
21 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 |
|
น.ส.สุชาดา คงเพชร |
83 |
22 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ไม่ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 |
|
น.ส.ปิ่นแก้ว คลังทอง |
84 |
22 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ไม่ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 |
|
น.ส.พรเพ็ญ ภู่เอี่ยม |
85 |
22 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ไม่ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 |
|
นางเรียม พรมชาติ |
86 |
22 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 |
|
น.ส.เพ็ญพักตร์ มลสิน |
87 |
22 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 |
|
น.ส.สุภาพร พงษ์สุพรรณ |
88 |
22 |
12 กันยายน 2561 |
14 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) |
|
น.ส.จงนภัส ศุวัน |
89 |
21 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 |
|
นางทัศนีย์ ทองคำ |
90 |
21 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 |
|
น.ส.นาริสา เพิ่มเพ็ชร์ |
91 |
22 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ไม่ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 |
|
น.ส.ชลธิชา วรรณพิมพ์ |
92 |
22 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ไม่ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 |
|
นางเอี่ยมทิพย์ การสามารถ |
93 |
22 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 |
|
นางสุนทรี นาคาม้วน |
94 |
22 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 |
|
นายปรีชา เลิศมหภักดี |
95 |
22 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 |
|
นางสำอาง ทองเหง่า |
96 |
22 |
12 กันยายน 2561 |
14 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) |
|
นางสำลี แดงโสภา |
97 |
22 |
12 กันยายน 2561 |
14 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) |
|
น.ส.กาญจนา อติฉันท์โฑ |
98 |
21 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 |
|
นายเจริญชัย ฉัตรรุ่งรัตนา |
99 |
21 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 |
|
น.ส.วัชราภรณ์ เสวตรวิทย์ |
100 |
22 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ไม่ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 |
|
นางลักขณา โชติช่วง |
101 |
22 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ไม่ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 |
|
น.ส.พิชญธิดา รัตนาคม |
102 |
22 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 |
|
น.ส.สมอุมา แก้วผล |
103 |
22 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 |
|
นางวสุพร ศรีโรจน์ |
104 |
22 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 |
|
นายมนตรี ศิริมงคล |
105 |
22 |
12 กันยายน 2561 |
14 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) |
|
นางหัตถา หลานเดช |
106 |
22 |
12 กันยายน 2561 |
14 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) |
|
นางวรรณา จันทร์สุวรรณ |
107 |
21 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 |
|
นางกัญจนา อรรถาพิช |
108 |
21 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 |
|
นางพรทิพย์ นกเทศ |
109 |
22 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ไม่ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 |
|
นางสมจิต ชินอุดมทรัพย์ |
110 |
22 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ไม่ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 |
|
นายอลงกรณ์ สิงห์ลอ |
111 |
22 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ไม่ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 |
|
น.ส.ภัทรินทร์ ปวงสุข |
112 |
22 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 |
|
น.ส.กรณิการ์ เส้นเศษ |
113 |
22 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 |
|
นายนพเก้า จันทอง |
114 |
22 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 1 |
|
น.ส.เพชร เจนสำโรง |
115 |
22 |
12 กันยายน 2561 |
14 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) |
|
นายสุมิตร ขาวเอี่ยม |
116 |
22 |
12 กันยายน 2561 |
14 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) |
|
นางภัศราพร อุปทุม |
117 |
22 |
12 กันยายน 2561 |
14 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) |
|
นางสุพรรณี กัลยาวรณ์ |
118 |
22 |
12 กันยายน 2561 |
14 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) |
|
น.ส.ธมลวรรณ โตบรรเลง |
119 |
22 |
12 กันยายน 2561 |
14 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) |
|
นางสมพิศ จันทมาศ |
120 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
นายปัญญา อิ่มไพร |
121 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
น.ส.นันทนา ลิตรจตุรัส |
122 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
น.ส.อรพรรณ เฉลยภาพ |
123 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
นายสมศักดิ์ ศาลาวงศ์ |
124 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
นางจริน ชมดี |
125 |
22 |
12 กันยายน 2561 |
14 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) |
|
น.ส.รัญชนา กิจมโน |
126 |
22 |
12 กันยายน 2561 |
14 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) |
|
นางเยาวนาฏ เงินเนื้อดี |
127 |
22 |
12 กันยายน 2561 |
14 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) |
|
นายวรพล ราชวันดี |
128 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
นายภูวดิท สุทธกมนต์ |
129 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
นายสุนทร บุญจันทร์ |
130 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
น.ส.วงเดือน ตั้งศิริทรัพย์ |
131 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
นางวรรณา อึงสุวรรณชาติ |
132 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
นางราตรี สุขัมศรี |
133 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
น.ส.ภิญญดา ม่วงกลิ้ง |
134 |
22 |
12 กันยายน 2561 |
14 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) |
|
นางบุญทวี เพ็งเอม |
135 |
22 |
12 กันยายน 2561 |
14 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) |
|
นายสุจินต์ ราชเสม |
136 |
22 |
12 กันยายน 2561 |
14 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) |
|
นายทวีสิทธิ์ ศิลากุล |
137 |
22 |
12 กันยายน 2561 |
14 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) |
|
นายสมชาย บุญมา |
138 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
น.ส.สุจิตรา บู่หาด |
139 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
นางสินีนาถ สุโรจนกุล |
140 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
นายธวัชพล สุโรจนกุล |
141 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
นายบูรณะพงศ์ มัลลิกะมาส |
142 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
น.ส.วรรณี ภิรมย์เณร |
143 |
22 |
12 กันยายน 2561 |
14 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) |
|
นางวชิราภรณ์ นนทจิตร |
144 |
22 |
12 กันยายน 2561 |
14 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) |
|
นายวัธรินท์ธร ศักดิ์บูรณะ |
145 |
22 |
12 กันยายน 2561 |
14 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2(ไอทีสแควร์หลักสี่) |
|
น.ส.นงนุช จันทประสาน |
146 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
นางรุ่งฤดี ทิพย์แสง |
147 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
นายนคร สำราญ |
148 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
น.ส.สโรชา วิลัยฉัตร |
149 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
น.ส.เพ็ญศรี มัยทอง |
150 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
น.ส.โชติรส ชำนาญเวช |
151 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
นายสมเกียรติ วริวงศ์ |
152 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
น.ส.ชมพูนุช ศรีมงคล |
153 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
นายสมเกียรติ สุขจันทร์ |
154 |
4 |
03 กรกฎาคม 2561 |
05 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 |
|
นางพรพิมล มั่นพลับ |
155 |
4 |
03 กรกฎาคม 2561 |
05 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 |
|
นางจินตนา อินทร์โสตร์ |
156 |
4 |
03 กรกฎาคม 2561 |
05 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 |
|
น.ส.กอบกุล สงวนทรง |
157 |
4 |
03 กรกฎาคม 2561 |
05 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 |
|
นางบุญญานี แสงนรินทร์ |
158 |
4 |
03 กรกฎาคม 2561 |
05 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 |
|
นางชฎาพร โพธิมาศ |
159 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
น.ส.วรรทนีย์ เอกมโนชญ์ชัย |
160 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
น.ส.ณัฐริกา เอี่ยมนุช |
161 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
น.ส.จิราภา รัตนพฤกษา |
162 |
4 |
03 กรกฎาคม 2561 |
05 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 |
|
นางพนารัตน์ ทัยคุปต์ |
163 |
4 |
03 กรกฎาคม 2561 |
05 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 |
|
น.ส.รมิตา จิรธนวิชัย |
164 |
4 |
03 กรกฎาคม 2561 |
05 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 |
|
นางสังวาลย์ นัยศิริ |
165 |
4 |
03 กรกฎาคม 2561 |
05 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 |
|
น.ส.สุณัฐชา วงค์บุญนาค |
166 |
4 |
03 กรกฎาคม 2561 |
05 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 |
|
นายณรงค์ ทองมาลา |
167 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
นางสายสุด โชติเสน |
168 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
นายบุญชาญ พิมสาร |
169 |
4 |
03 กรกฎาคม 2561 |
05 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 |
|
นางสุพัตรา ไชยชมภู |
170 |
4 |
03 กรกฎาคม 2561 |
05 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 |
|
นางนิตยา ทองรอด |
171 |
4 |
03 กรกฎาคม 2561 |
05 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 |
|
นางประยูร ดำขำ |
172 |
4 |
03 กรกฎาคม 2561 |
05 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 |
|
นางมัสหยา อุทากรณ์ |
173 |
4 |
03 กรกฎาคม 2561 |
05 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 |
|
น.ส.วัน ใจหาญ |
174 |
24 |
25 กันยายน 2561 |
27 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ศูนย์สร้างสุขทุกวัย(ศูนย์เยาวชน) บางกะปิ (วท.การแรงงาน) |
|
นางบุญจันทร์ ดวงประทุม |
175 |
4 |
03 กรกฎาคม 2561 |
05 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 |
|
นางนฤมล วงษาพล |
176 |
4 |
03 กรกฎาคม 2561 |
05 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 |
|
น.ส.ภัคสุรภา บัณฑิตชยกร |
177 |
4 |
03 กรกฎาคม 2561 |
05 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 |
|
นายธีรพันธ์ อินทร์พงษ์พันธุ์ |
178 |
4 |
03 กรกฎาคม 2561 |
05 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 |
|
นางดวงใจ ใครอุบล |
179 |
4 |
03 กรกฎาคม 2561 |
05 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานพื้นที่ 2 |
|
น.ส.ปริยา จันทร |