1 |
1 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) |
นางสมศรี มัธยา |
นายพั้ว กุลกิจ |
2 |
1 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) |
นางสมศรี มัธยา |
นางหนูเรียน จำปาจันทร์ |
3 |
1 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) |
นางสมศรี มัธยา |
นางหนู มันทะรา |
4 |
1 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) |
นางสมศรี มัธยา |
นายปัน ปริวรรณา |
5 |
1 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) |
นางสมศรี มัธยา |
น.ส.จารุวรรณ อุ่นจังหาร |
6 |
10 |
29 มิถุนายน 2561 |
01 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) |
|
นางกุหลาบ คำแหงพล |
7 |
10 |
29 มิถุนายน 2561 |
01 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) |
|
น.ส.อัมรา ภาษีภักดี |
8 |
10 |
29 มิถุนายน 2561 |
01 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) |
|
น.ส.สมจิตร์ วิชะพล |
9 |
10 |
29 มิถุนายน 2561 |
01 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) |
|
นายจรินทร์ อนันตา |
10 |
1 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) |
นางสมศรี มัธยา |
น.ส.บุญ ฉันวิจิตร |
11 |
1 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) |
นางสมศรี มัธยา |
นางจำปี ทิวาไพร |
12 |
1 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) |
นางสมศรี มัธยา |
นางยุ่น ผาลิกา |
13 |
1 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) |
นางสมศรี มัธยา |
น.ส.ศิริวรรณ นารถก้านตง |
14 |
1 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) |
นางสมศรี มัธยา |
น.ส.ปน ญาณะสิงห์ |
15 |
10 |
29 มิถุนายน 2561 |
01 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) |
|
นางพยอม พรมจันทร์ |
16 |
10 |
29 มิถุนายน 2561 |
01 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) |
|
น.ส.มนฤดี ไชยสิงห์ |
17 |
10 |
29 มิถุนายน 2561 |
01 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) |
|
น.ส.จุฑารัตน์ พิมพ์วิชัย |
18 |
10 |
29 มิถุนายน 2561 |
01 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) |
|
นายคำมูล เฉวียงหงษ์ |
19 |
1 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) |
นางสมศรี มัธยา |
น.ส.สุกัลยา ชัยพละเสรี |
20 |
1 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) |
นางสมศรี มัธยา |
นางสมพร ดอกกุหลาบ |
21 |
1 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) |
นางสมศรี มัธยา |
น.ส.สุข ไชยฮะนิต |
22 |
1 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) |
นางสมศรี มัธยา |
นายภิญโญ พูลวงษา |
23 |
1 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) |
นางสมศรี มัธยา |
นางพิศสมร อุดมศรี |
24 |
10 |
29 มิถุนายน 2561 |
01 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) |
|
นางเรือนทิพย์ เฉวียงหงษ์ |
25 |
10 |
29 มิถุนายน 2561 |
01 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) |
|
น.ส.นิตยา ตะโยธิน |
26 |
10 |
29 มิถุนายน 2561 |
01 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) |
|
นางดำเนิน สร้อยเสนา |
27 |
10 |
29 มิถุนายน 2561 |
01 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) |
|
นายศักดิ์ดา สมบูรณ์ |
28 |
1 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ไม่ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) |
นางสมศรี มัธยา |
นายเนตรนคร มุทนาเวช |
29 |
1 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) |
นางสมศรี มัธยา |
นางทองใบ ชัยพละเสรี |
30 |
1 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) |
นางสมศรี มัธยา |
นางพรศิริ ฉันวิจิตร |
31 |
1 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) |
นางสมศรี มัธยา |
นายคำพันธ์ ศักดิ์สีเท้า |
32 |
1 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 4) |
นางสมศรี มัธยา |
นางมะลิ จันทร์จำรัส |
33 |
10 |
29 มิถุนายน 2561 |
01 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) |
|
นางพรทิพย์ เครือแวงมล |
34 |
10 |
29 มิถุนายน 2561 |
01 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) |
|
น.ส.ปาณิสรา สมบูรณ์ |
35 |
10 |
29 มิถุนายน 2561 |
01 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) |
|
นางราศรี สาระทะนงค์ |
36 |
10 |
29 มิถุนายน 2561 |
01 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) |
|
น.ส.ประสม อุทิศพงษ์ |
37 |
10 |
29 มิถุนายน 2561 |
01 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) |
|
นางคำพัน แจ้งสุข |
38 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
นายอุดมศักดิ์ ลาดหนองขุ่น |
39 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
น.ส.วิราวรรณ โพธิกุล |
40 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
น.ส.สงกรานต์ มูลสิติ |
41 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
นางทองใส ใหญ่แก่นทราย |
42 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
น.ส.พิสมัย สังฆคาม |
43 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
นางรัชนงค์ ผ่านสถิน |
44 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
นางพลอย สันทอง |
45 |
12 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) |
|
นางทองเอ็ด เตียวหุน |
46 |
10 |
29 มิถุนายน 2561 |
01 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) |
|
นางกชพรรณ อนุศาสนี |
47 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
นายคมกฤษ สุภักดี |
48 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
นายบุญเฮียง โพธิ์ศรี |
49 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
น.ส.นิตยา ไชยชนะ |
50 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
นางมนทิราวรรณ บัวงาม |
51 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
นางเสงี่ยม อุยเพชร |
52 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
น.ส.จิตตราวดี พิษสุวรรณ์ |
53 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
นายปฏิภาณ จำรูญหิน |
54 |
12 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) |
|
น.ส.ปนัดดา อุ่นเจริญ |
55 |
10 |
29 มิถุนายน 2561 |
01 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) |
|
นางเจนจิรา นิลผาย |
56 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
น.ส.วัชรี พรนารัตน |
57 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
น.ส.เกษแก้ว จอมคำสิงห์ |
58 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
นางวรินทร จันทรประทักษ์ |
59 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
น.ส.หฤทัย แก้วอุดม |
60 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
นางอภิญญา แก้วอุดม |
61 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
นางนิภารัตน์ ด่วนชนะชัย |
62 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
นางสมปอง สิงห์คุณา |
63 |
12 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) |
|
น.ส.รัตติยา เสริฐผล |
64 |
10 |
29 มิถุนายน 2561 |
01 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) |
|
นางจำปี ศรีพุทธา |
65 |
10 |
29 มิถุนายน 2561 |
01 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 19) |
|
น.ส.มะลิ วิชะพล |
66 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
น.ส.จำปี สุริยะแก่นทราย |
67 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
นายพนม ใหญ่แก่นทราย |
68 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
นางมาลัย พรวิเศษศิริกุล |
69 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
น.ส.ณัฐณิชา พันธะไชย |
70 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
น.ส.ณัชรีรัตน์ ผลอำไพ |
71 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
น.ส.ประมูล ชาวงษ์ |
72 |
11 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ สนง.องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 30 ) |
|
นายชัยวัฒน์ นันตเวช |
73 |
12 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) |
|
น.ส.อภิรดี วิเชียรศรี |
74 |
12 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) |
|
นางปราง ปิดสายะตัง |
75 |
12 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) |
|
น.ส.รัตนา วิจิตรกุล |
76 |
12 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) |
|
นางหนูกุล พลหมั่น |
77 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ไม่ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
นางวงเดือน วงค์สุเพ็ง |
78 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
นางผมหอม สุภาษร |
79 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
น.ส.นิภาพรณ์ เนตรมุข |
80 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
น.ส.เยาวรัตน์ บุญศักดิ์เลิศ |
81 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
นายประมวน สัตนาโค |
82 |
12 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) |
|
นางอริสรา อารีสนั่น |
83 |
12 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) |
|
น.ส.แพร มิ่งแสวง |
84 |
12 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) |
|
น.ส.รัตน์ตนา พูนเฉลียว |
85 |
12 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) |
|
นางจันทร อุ่นเจริญ |
86 |
12 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) |
|
น.ส.ยุภาภรณ์ แสนยะบุตร |
87 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
น.ส.เพิ่มพูล แสงสวาท |
88 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
นางอรอุษา คำภักดี |
89 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
นายอุทัย สายเนตร |
90 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
น.ส.ทองใบ ดาศรี |
91 |
12 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) |
|
น.ส.วิไล ธาตุคำภู |
92 |
12 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) |
|
นายพรมมา ศิริแสน |
93 |
12 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) |
|
นางดวงจันทร์ สุวิสอน |
94 |
12 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) |
|
น.ส.หนูเล็ก ผดุงกิจ |
95 |
12 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) |
|
นายคำดี กมลาไส |
96 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
นายสมศักดิ์ อารีสนั่น |
97 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
น.ส.สิรินญา จตุเทน |
98 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
นางสังวาล สุวรรณศรี |
99 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
นางสายทอง จันทรา |
100 |
12 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) |
|
นางดรุณี ไชยดีเลิศ |
101 |
12 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) |
|
น.ส.ปวีณ์สุดา อาวรณ์ |
102 |
12 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) |
|
นางอุดม สังฆมณี |
103 |
12 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลขอนแก่น อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 32) |
|
นายสมศักดิ์ พลสุภาพ |
104 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
นางลมัย เวชกามา |
105 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
นายสมชาติ ศรีขัดเค้า |
106 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
น.ส.อุดม ผ่านสำแดง |
107 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
น.ส.สนิท นนทะภา |
108 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
น.ส.จินดา สารส |
109 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
น.ส.พูลศรี จันทะศรี |
110 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
นางเกศิญาณี มะลาศรี |
111 |
14 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) |
|
นายคำกอง ตรีภพ |
112 |
14 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) |
|
นายอัมพร สิทธิสาร |
113 |
14 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) |
|
นายวุฒิชัย คามวัลย์ |
114 |
14 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) |
|
นายสังวาลย์ พุทธลา |
115 |
15 |
21 กรกฎาคม 2561 |
23 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) |
|
นางไพรวัลย์ ศรีวัฒนา |
116 |
15 |
21 กรกฎาคม 2561 |
23 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) |
|
นางลำใย พรหมบาง |
117 |
15 |
21 กรกฎาคม 2561 |
23 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) |
|
นายโอภาส วรรณพัฒน์ |
118 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
น.ส.สุทัตตา เนตรมุข |
119 |
14 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) |
|
นางสมพร นิทเลศ |
120 |
14 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) |
|
นายอภินันท์ ดลเอี่ยม |
121 |
14 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) |
|
นางทอง นิจกรรม |
122 |
14 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) |
|
น.ส.ปิยธิดา สอใบ |
123 |
15 |
21 กรกฎาคม 2561 |
23 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) |
|
น.ส.ชุติมา ศุภเลิศ |
124 |
15 |
21 กรกฎาคม 2561 |
23 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) |
|
น.ส.นภาพร เวียงนนท์ |
125 |
15 |
21 กรกฎาคม 2561 |
23 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) |
|
นางประทุมทอง สวัสดี |
126 |
15 |
21 กรกฎาคม 2561 |
23 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) |
|
นางคำปุ่น สุระภักดิ์ |
127 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
นางหนูแดง จันทะศรี |
128 |
14 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) |
|
นางบู่ แสนพรม |
129 |
14 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) |
|
นางละมัย พรมชาติ |
130 |
14 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) |
|
นายทิวาสถิตย์ กุลสุวรรณ |
131 |
14 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) |
|
นายวิชัย พลเยี่ยม |
132 |
15 |
21 กรกฎาคม 2561 |
23 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) |
|
นายสมศักดิ์ วงษา |
133 |
15 |
21 กรกฎาคม 2561 |
23 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) |
|
นางวิไลลักษณ์ แก้วสุพรรณ |
134 |
15 |
21 กรกฎาคม 2561 |
23 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) |
|
น.ส.สมบูรณ์ เขียวสระคู |
135 |
15 |
21 กรกฎาคม 2561 |
23 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) |
|
น.ส.ชลธิชา ศรีสุระ |
136 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
นางสำรวย พลเยี่ยม |
137 |
13 |
04 กรกฎาคม 2561 |
06 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงขวัญ อ.เชียงขวัญ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 34) |
|
นางทองแดง แมดเจริญ |
138 |
14 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) |
|
นางอุไร อินโสม |
139 |
14 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) |
|
นางลำพูล ดีนาง |
140 |
14 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) |
|
น.ส.เกตุวดี ประทุมเดช |
141 |
14 |
06 กรกฎาคม 2561 |
08 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลชมสะอาด ต.ชมสะอาด อ.เมยวดี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 36) |
|
นายธีรวุฒิ สร้อยกุดเรือ |
142 |
15 |
21 กรกฎาคม 2561 |
23 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) |
|
นางณิชากร ไกยสวน |
143 |
15 |
21 กรกฎาคม 2561 |
23 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) |
|
นางโสภา วรรณพัฒน์ |
144 |
15 |
21 กรกฎาคม 2561 |
23 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) |
|
นางรุ่งทิพย์ เกษรดอกไม้ |
145 |
15 |
21 กรกฎาคม 2561 |
23 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) |
|
น.ส.วงเดือน แสงสุรินทร์ |
146 |
15 |
21 กรกฎาคม 2561 |
23 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) |
|
นางศรีพรรณ์ นิตุธร |
147 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
น.ส.สมคิด เฉิดฉาย |
148 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
นางพวงทิพย์ สมมุติ |
149 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
นายวิรัตน์ วรนาม |
150 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
น.ส.อังคณา ศรีสมบัติ |
151 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
น.ส.มุทิตา ฟองฤทธิ์ |
152 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
น.ส.ปิยะฉัตร นนอาสา |
153 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
น.ส.อัจฉริยา พิมพิลา |
154 |
15 |
21 กรกฎาคม 2561 |
23 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) |
|
นางทองย้อย ศรีจัดการ |
155 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
น.ส.นงค์คาร อินต๊ะหนิ้ว |
156 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
น.ส.น้อย พรรณลา |
157 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
น.ส.พรทิพย์ คำหงษ์ |
158 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
นายทวีวัฒน์ คูคลองทุ่ง |
159 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
นายสุธี น้อยวิบล |
160 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
นางจุฬาลักษณ์ ไชยพร |
161 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
นางบุษบา ข่าขันมะลี |
162 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
น.ส.รสสุคนธ์ เสมียนมูล |
163 |
15 |
21 กรกฎาคม 2561 |
23 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) |
|
นางฐิติพร ศรีวัฒนา |
164 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
น.ส.สุรภา โอบนิธิรวิภา |
165 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
นายสมชาย วิชัยศร |
166 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
น.ส.พนิดา บุณาเวทร |
167 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
นายโศภิษฐ พวงจันทร์ |
168 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
น.ส.สดายุรัตน์ ขวาแก้ว |
169 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
น.ส.ศิริกัญญา วินทะไชย |
170 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
น.ส.ชลธิชา วรรณศรี |
171 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
นางบุญมา หงส์ชารี |
172 |
15 |
21 กรกฎาคม 2561 |
23 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) |
|
นางศรีสด แสงกล้า |
173 |
15 |
21 กรกฎาคม 2561 |
23 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 41) |
|
นางหนูเจน กุลศักดิ์ |
174 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
นางจำเนียน อุดมโภชน์ |
175 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
นายบุญ ขุนเทพย์ |
176 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
นายเพชร โพนชัด |
177 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
น.ส.ลลิตา นามิสา |
178 |
16 |
11 กรกฎาคม 2561 |
13 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสะอาดสมบูรณ์ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่ 42) |
|
น.ส.ศิรินุช อนุไพร |
179 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
น.ส.จันทร์ฤดี มาวงษ์ |
180 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
น.ส.รัชฎาภรณ์ สุตะโท |
181 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
นายศุภชัย เมฆลา |
182 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
นายลำดวน ทิพย์สงคราม |
183 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
นางจิตศิกาญจน กำสา |
184 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
นางนารี สีหานาม |
185 |
18 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) |
|
น.ส.สุพัตรา สีลาโชติ |
186 |
18 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) |
|
นางบัวพันธ์ บริกูล |
187 |
18 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) |
|
น.ส.เกษร สุขไกร |
188 |
18 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) |
|
น.ส.ประกาย มงคลศรี |
189 |
18 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) |
|
น.ส.สุภาพ ศรีสุวรรณ์ |
190 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
น.ส.อรอุมา มาตรา |
191 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
นายบุญหนา มูลมณี |
192 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
นางยุพาพันธ์ หมู่มี |
193 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
น.ส.นิสาชล บุญชะโด |
194 |
18 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) |
|
น.ส.พรพิมล ศรีศิลป์ |
195 |
18 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) |
|
น.ส.สุนันทา นาหา |
196 |
18 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) |
|
นายกันตพิชญ์ อยู่ประไพ |
197 |
18 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) |
|
นายธนวัฒน์ ศรีบูรพา |
198 |
18 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) |
|
น.ส.นิคม เคลืองาม |
199 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
นางโพธิ์ศรี ข่าขันมะลี |
200 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
นางวาสนา ทองหวาน |
201 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
นางจันทร์เพ็ญ ข่าขันมะลี |
202 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
น.ส.สุรีวัลย์ ซุยโพธิ์น้อย |
203 |
18 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) |
|
นางสุนีย์ นาหา |
204 |
18 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) |
|
นายทองล้วน เสียงเสนาะ |
205 |
18 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) |
|
นางแสงกาย อ่างสุวรรณ |
206 |
18 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) |
|
นายยอดมณี อินธิบุตร |
207 |
18 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) |
|
นายณัฏฐพงษ์ ปุยฝ้าย |
208 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
นางบุญศรี ฤทธิบาล |
209 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
นายษราวุฒ มาลาหอม |
210 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
นางประกายพลอย ข่าขันมะลี |
211 |
17 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ อาคารเอนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอจตุรพักตรพิมาน อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 47) |
|
นางสนอง ทิพย์สงคราม |
212 |
18 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) |
|
น.ส.นวลจันทร์ ด่างเหลา |
213 |
18 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) |
|
น.ส.รสรินทร์ พหลทัพ |
214 |
18 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) |
|
นายโชคสรรณ์ วงษ์อาจ |
215 |
18 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) |
|
น.ส.สมาน ไตรภาค |
216 |
18 |
16 กรกฎาคม 2561 |
18 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ หอประชุมอำเภอเกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 50 ) |
|
นางราตรี สุขนาแซง |
217 |
19 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) |
|
น.ส.ชนุชพร สงัด |
218 |
19 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) |
|
น.ส.จารุวรรณ สมภักดี |
219 |
19 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) |
|
น.ส.สุนันท์ ใจภักดี |
220 |
19 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) |
|
น.ส.เจตน์สุพิฐ ไชยวารี |
221 |
2 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ไม่ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) |
นางวรรณี เนื่องสมศรี |
นายยมนา สำแดงเดช |
222 |
2 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) |
นางวรรณี เนื่องสมศรี |
น.ส.ดวงจันทร์ อนุพันธุ์ |
223 |
2 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) |
นางวรรณี เนื่องสมศรี |
น.ส.อรพรรณ โสภา |
224 |
2 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) |
นางวรรณี เนื่องสมศรี |
น.ส.แก้ว โมฆรัตน์ |
225 |
2 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) |
นางวรรณี เนื่องสมศรี |
นายทองดี พันธุ์รักษ์ |
226 |
19 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) |
|
น.ส.เสาวณี วงษ์สนิท |
227 |
19 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) |
|
น.ส.อลิษา มาลีหวล |
228 |
19 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) |
|
น.ส.นกแก้ว กาญจนศร |
229 |
19 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) |
|
น.ส.นฤมล ทวีนันท์ |
230 |
2 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) |
นางวรรณี เนื่องสมศรี |
นางมณทา สืบกินร |
231 |
2 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) |
นางวรรณี เนื่องสมศรี |
นางมณี อินทิสอน |
232 |
2 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) |
นางวรรณี เนื่องสมศรี |
นายเอนก จินดามล |
233 |
2 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) |
นางวรรณี เนื่องสมศรี |
น.ส.ปิ่น สุชายสงค์ |
234 |
2 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) |
นางวรรณี เนื่องสมศรี |
นายดี สุวรรณศรี |
235 |
19 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) |
|
น.ส.สมบูรณ์ สุขสนิท |
236 |
19 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) |
|
นายสว่าง ปัญญา |
237 |
19 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) |
|
นางอุไล อินทร์ปัญญา |
238 |
19 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) |
|
นางสมพงษ์ สงัด |
239 |
2 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) |
นางวรรณี เนื่องสมศรี |
น.ส.กัลยาณี สุวรรณศรี |
240 |
2 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) |
นางวรรณี เนื่องสมศรี |
นางทองม้วน เขตอนันต์ |
241 |
2 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) |
นางวรรณี เนื่องสมศรี |
น.ส.กาญจนา สุวรรณศรี |
242 |
2 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) |
นางวรรณี เนื่องสมศรี |
นางสุจิต เวียงอินทร์ |
243 |
2 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) |
นางวรรณี เนื่องสมศรี |
นายวิชัย สาคร |
244 |
19 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) |
|
นายสุรศักดิ์ แสนภูมิ |
245 |
19 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) |
|
นายประสิทธิ์ วงษ์สนิท |
246 |
19 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) |
|
นายวินัย สอนจันสี |
247 |
19 |
19 กรกฎาคม 2561 |
21 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ ศาลาประชาคมดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 51) |
|
น.ส.รฐา ถะเกิงผล |
248 |
2 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) |
นางวรรณี เนื่องสมศรี |
นางแต๋ว รามแก้ว |
249 |
2 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) |
นางวรรณี เนื่องสมศรี |
นางเหลี่ยม ผ่านสำแดง |
250 |
2 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) |
นางวรรณี เนื่องสมศรี |
น.ส.ธัญรัศม์ วงศ์บวรวัฒน์ |
251 |
2 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) |
นางวรรณี เนื่องสมศรี |
นางหนูเพียร แน่นอุดร |
252 |
2 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 5) |
นางวรรณี เนื่องสมศรี |
นางปุ่น อนุพันธุ์ |
253 |
20 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) |
|
น.ส.ปิยดา ช่างศรี |
254 |
20 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) |
|
ส.อ.วัชระ สระกลาง |
255 |
20 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) |
|
น.ส.เข็มอัปสร วิลาจันทร์ |
256 |
20 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) |
|
น.ส.วรรณดี พิรมรักษ์ |
257 |
20 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) |
|
น.ส.พรมมา วงค์ม่วย |
258 |
21 |
22 กรกฎาคม 2561 |
24 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) |
|
นายบุญรอด หมากสุก |
259 |
21 |
22 กรกฎาคม 2561 |
24 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) |
|
น.ส.ปวีณา พนมเขต |
260 |
21 |
22 กรกฎาคม 2561 |
24 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) |
|
นายพงษ์สันต์ แก้วสังข์ |
261 |
21 |
22 กรกฎาคม 2561 |
24 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) |
|
นางวาสนา พิลาป |
262 |
20 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) |
|
น.ส.นงนุช พรมธิดา |
263 |
20 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) |
|
นายนฤนาท นาสุข |
264 |
20 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) |
|
นายภานุวัฒน์ วงษ์สมเพชร |
265 |
20 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) |
|
น.ส.ภาวิณี ดีปัญญา |
266 |
20 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) |
|
น.ส.จารุวรรณ พลสยม |
267 |
21 |
22 กรกฎาคม 2561 |
24 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) |
|
นางกฤษณา สีระวงศ์ |
268 |
21 |
22 กรกฎาคม 2561 |
24 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) |
|
นางนาถยา สักแสง |
269 |
21 |
22 กรกฎาคม 2561 |
24 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) |
|
น.ส.ภัทราพร ระดารุตย์ |
270 |
21 |
22 กรกฎาคม 2561 |
24 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) |
|
น.ส.เสาวณีย์ โยธาสุภาพ |
271 |
20 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) |
|
น.ส.มนตรี ตุรุไชย์ |
272 |
20 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) |
|
น.ส.กานต์ชนก อดทน |
273 |
20 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) |
|
นายชาตรี พบวันดี |
274 |
20 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) |
|
นางศิราณี เกิดพันธ์ |
275 |
20 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) |
|
น.ส.กรรญาพร ไพเราะ |
276 |
20 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) |
|
น.ส.สายสุดา อุบลบาน |
277 |
21 |
22 กรกฎาคม 2561 |
24 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) |
|
น.ส.วนิดา หงษ์ทอง |
278 |
21 |
22 กรกฎาคม 2561 |
24 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) |
|
น.ส.สุนันทา เสนปอภาร |
279 |
21 |
22 กรกฎาคม 2561 |
24 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) |
|
นางสายฝน หมากสุก |
280 |
20 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) |
|
นายณัฐพงษ์ นาสุข |
281 |
20 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) |
|
นายนรินทร์ ศรีนนท์ |
282 |
20 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) |
|
นายศุภชัย อรัญโชติ |
283 |
20 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) |
|
น.ส.พิมลรัตน์ คชสี |
284 |
20 |
20 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เลขที่ 48 ม.2 ต.กู่กาสิงห์ อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 52 ) |
|
นายพิชนุ แสงดา |
285 |
21 |
22 กรกฎาคม 2561 |
24 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) |
|
นายสมศักดิ์ ปั่นพิมาย |
286 |
21 |
22 กรกฎาคม 2561 |
24 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) |
|
น.ส.สุภาพร โยธาสุภาพ |
287 |
21 |
22 กรกฎาคม 2561 |
24 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) |
|
น.ส.โสรยา มูลตรี |
288 |
21 |
22 กรกฎาคม 2561 |
24 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) |
|
น.ส.ดาวพระศุกร์ อานไมล์ |
289 |
21 |
22 กรกฎาคม 2561 |
24 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) |
|
น.ส.ชรินรัตน์ ไชยศักดิ์ |
290 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
น.ส.สุนิต จันทร์เสถียร |
291 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
นางยุพา แป้นเหมือน |
292 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
น.ส.ทองคำ สังฆะมณี |
293 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
นางประจญ ทานไสว |
294 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
นางปทิตตา รัตนพันธุ์ |
295 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
นางสมร ศรีใส |
296 |
23 |
08 สิงหาคม 2561 |
10 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) |
นางสมศรี มัธยา |
นายวิระ บุบผาสร้อย |
297 |
21 |
22 กรกฎาคม 2561 |
24 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) |
|
นางทองดี จันทร์เหลือง |
298 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
นางสมสวย เหมษี |
299 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
น.ส.นวยเนต พรสวัสดิ์ |
300 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
นางเย็นจิต ฦาชา |
301 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
นางสุนิสา แสนมนตรี |
302 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
น.ส.ยุพิน คะณะสี |
303 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
นางวรรณพร โรจนกุศล |
304 |
23 |
08 สิงหาคม 2561 |
10 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) |
นางสมศรี มัธยา |
น.ส.เข็มทอง โพธิ์เปี้ยศรี |
305 |
21 |
22 กรกฎาคม 2561 |
24 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) |
|
นางเนา ทุมลา |
306 |
21 |
22 กรกฎาคม 2561 |
24 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) |
|
น.ส.คำปั่น พรมยะมาตย์ |
307 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
นายณรงค์เดช อาจเดช |
308 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
น.ส.ไปรยา กำเนิดขอนแก่น |
309 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
นายทองมา นิยมพงษ์ |
310 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
น.ส.สายใจ สังฆมณี |
311 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
น.ส.สมหมาย วงค์สุเพ็ง |
312 |
23 |
08 สิงหาคม 2561 |
10 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) |
นางสมศรี มัธยา |
นางบุญเลิศ ดอนสินธุ์ |
313 |
21 |
22 กรกฎาคม 2561 |
24 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ ศาลาประชาคม บ้านทอน ต.ดงครั่งน้อย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 53 ) |
|
น.ส.ผกาพร ศรีรังกุล |
314 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
นางเข็มพิญชา ศิริแสน |
315 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
นายบุญร่วม ตระกูลแสงเงิน |
316 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
นางลาวัลย์ อาจเดช |
317 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
นางหงษ์ เครือสุคนธ์ |
318 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
น.ส.สวาสดิ์ นิยมพงษ์ |
319 |
22 |
17 กรกฎาคม 2561 |
19 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดงลาน อำเภอเมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 58) |
นายวัชลี โสดาบันประมร เชื้อปาศักดิ์ธนบัติ แก้วหานาม |
นางสุวัฒจณี มาตย์โพนทอง |
320 |
23 |
08 สิงหาคม 2561 |
10 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) |
นางสมศรี มัธยา |
นายบุญโฮม ดอนสินธุ์ |
321 |
23 |
08 สิงหาคม 2561 |
10 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) |
นางสมศรี มัธยา |
น.ส.สุนิสา ขินานา |
322 |
23 |
08 สิงหาคม 2561 |
10 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) |
นางสมศรี มัธยา |
นางคำใบ นิละดาห์ |
323 |
23 |
08 สิงหาคม 2561 |
10 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) |
นางสมศรี มัธยา |
น.ส.วิมลทิพย์ มหาอุตร |
324 |
23 |
08 สิงหาคม 2561 |
10 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) |
นางสมศรี มัธยา |
น.ส.กัญญารัตน์ บุญญามิ่ง |
325 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
น.ส.เพ็ชรี นาเมืองรักษ์ |
326 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
นางปราณี ชมเชี่ยวชาญ |
327 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
น.ส.กาญจนา กลางไชย |
328 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
นางนิยม พิพัฒน์ |
329 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
นายธีรพงษ์ จันทร์ป้อง |
330 |
23 |
08 สิงหาคม 2561 |
10 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) |
นางสมศรี มัธยา |
นายเฉลิมเกียรติ ทิพประมวล |
331 |
23 |
08 สิงหาคม 2561 |
10 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) |
นางสมศรี มัธยา |
น.ส.มลฤทัย ไชยบุบผา |
332 |
23 |
08 สิงหาคม 2561 |
10 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) |
นางสมศรี มัธยา |
น.ส.จันทร์ธิมาพร ทิพย์มณี |
333 |
23 |
08 สิงหาคม 2561 |
10 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) |
นางสมศรี มัธยา |
นายพงษธร บุตรวัช |
334 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
นางมาลัย มาศวรรณา |
335 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
น.ส.ทองดี คำโคตรสูนย์ |
336 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
นายมนตรี ปรีชาศิลป์ |
337 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
นางสมหมาย ปิตะฝ่าย |
338 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
นายขจรเกียรติ พาหา |
339 |
23 |
08 สิงหาคม 2561 |
10 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) |
นางสมศรี มัธยา |
น.ส.สุภัตรา จิตมั่น |
340 |
23 |
08 สิงหาคม 2561 |
10 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) |
นางสมศรี มัธยา |
นายยอดมนู ประดับกรณ์ |
341 |
23 |
08 สิงหาคม 2561 |
10 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) |
นางสมศรี มัธยา |
นางเรียม พลแก้วเกษ |
342 |
23 |
08 สิงหาคม 2561 |
10 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) |
นางสมศรี มัธยา |
น.ส.จริยาภรณ์ บุตรวัช |
343 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
น.ส.ราตรี นาเมืองรักษ์ |
344 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
น.ส.ปิยรัช เวียงธรรม |
345 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
นางวิมลพร ชากรม |
346 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
นายบุญเข็ง อัตภูมิ |
347 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
น.ส.พรนภา สิงห์บุตร |
348 |
23 |
08 สิงหาคม 2561 |
10 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) |
นางสมศรี มัธยา |
นายพงษ์พิรุณ วิบูลย์ชาติ |
349 |
23 |
08 สิงหาคม 2561 |
10 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) |
นางสมศรี มัธยา |
นายสัมภาษณ์ หงษ์ศรีเมือง |
350 |
23 |
08 สิงหาคม 2561 |
10 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) |
นางสมศรี มัธยา |
น.ส.ปาลิน แพงแก้ว |
351 |
23 |
08 สิงหาคม 2561 |
10 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย อ.โพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 60) |
นางสมศรี มัธยา |
น.ส.บุญชิตร พลทองเติม |
352 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
นางสำเนียง นิจสุข |
353 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
นางทิพยาภรณ์ ทิพฤาชา |
354 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
น.ส.บุญหลาย โพธิตา |
355 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
นางสุภา ปรีชาศิลป์ |
356 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
น.ส.พัชรภรณ์ เพ็งแจ่ม |
357 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
น.ส.นงนุช ศรีสุธรรม |
358 |
25 |
14 สิงหาคม 2561 |
16 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) |
|
นายนวพล คำมะสอน |
359 |
25 |
14 สิงหาคม 2561 |
16 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) |
|
น.ส.วิมล ทวีวรรณกิจ |
360 |
25 |
14 สิงหาคม 2561 |
16 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) |
|
นางรัตนา สิทธิเนตร |
361 |
25 |
14 สิงหาคม 2561 |
16 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) |
|
นายศรัทธาวุฒ แกล้วกล้า |
362 |
26 |
26 กรกฎาคม 2561 |
28 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) |
|
นายชาญชัย สาระกิจ |
363 |
26 |
26 กรกฎาคม 2561 |
28 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) |
|
น.ส.วรรณา สุภาลักษณ์ |
364 |
26 |
26 กรกฎาคม 2561 |
28 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) |
|
น.ส.สุวรรณา ชัยเฉลิมพล |
365 |
26 |
26 กรกฎาคม 2561 |
28 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) |
|
นางไพริน หงษ์วิไล |
366 |
25 |
14 สิงหาคม 2561 |
16 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) |
|
น.ส.รำไพ คำมูล |
367 |
25 |
14 สิงหาคม 2561 |
16 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) |
|
น.ส.ยุพดี จิตรนอก |
368 |
25 |
14 สิงหาคม 2561 |
16 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) |
|
นายจารุวิทย์ เนื้อจันทา |
369 |
25 |
14 สิงหาคม 2561 |
16 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) |
|
นางสิ่ว อุตราศรี |
370 |
25 |
14 สิงหาคม 2561 |
16 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) |
|
นายนิติพงศ์ ไชยลาภ |
371 |
26 |
26 กรกฎาคม 2561 |
28 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) |
|
นายมานพ หล้าบุญ |
372 |
26 |
26 กรกฎาคม 2561 |
28 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) |
|
นายวีรพงษ์ รามแก้ว |
373 |
26 |
26 กรกฎาคม 2561 |
28 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) |
|
น.ส.บุญชู พวงพิลา |
374 |
26 |
26 กรกฎาคม 2561 |
28 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) |
|
นางสมยศ จินาวัลย์ |
375 |
24 |
18 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 65) |
|
น.ส.ขวัญชีวา สารพิศ |
376 |
25 |
14 สิงหาคม 2561 |
16 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) |
|
น.ส.รัชดา หนองพร้าว |
377 |
25 |
14 สิงหาคม 2561 |
16 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) |
|
น.ส.สดศรี ปะวันนา |
378 |
25 |
14 สิงหาคม 2561 |
16 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) |
|
นายบุญชู โพธิ์โพนแร้ง |
379 |
25 |
14 สิงหาคม 2561 |
16 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) |
|
น.ส.วาสนา แก่นสินธุ์ |
380 |
26 |
26 กรกฎาคม 2561 |
28 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) |
|
นายวิลัย นาเวท |
381 |
26 |
26 กรกฎาคม 2561 |
28 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) |
|
น.ส.ภัชรา พลอาจ |
382 |
26 |
26 กรกฎาคม 2561 |
28 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) |
|
นายอัมรินทร์ แน่นอุดร |
383 |
26 |
26 กรกฎาคม 2561 |
28 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) |
|
นายคำดี อรรครินทร์ |
384 |
25 |
14 สิงหาคม 2561 |
16 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) |
|
นายบุญรอด จันทะเฆ่ |
385 |
25 |
14 สิงหาคม 2561 |
16 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) |
|
น.ส.ชวนชม โคตุละมา |
386 |
25 |
14 สิงหาคม 2561 |
16 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) |
|
นายสมาน วงษ์เพ็ญ |
387 |
25 |
14 สิงหาคม 2561 |
16 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) |
|
นายจันดี สีทิศ |
388 |
25 |
14 สิงหาคม 2561 |
16 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ ที่ว่าการอำเภอปทุมรัตน์ อ.ปทุมรัตน์ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 67) |
|
นายวัง ซอสูงเนิน |
389 |
26 |
26 กรกฎาคม 2561 |
28 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) |
|
น.ส.อัญชลี งามจันทร์ |
390 |
26 |
26 กรกฎาคม 2561 |
28 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) |
|
นายบุญส่ง หงษ์วิไล |
391 |
26 |
26 กรกฎาคม 2561 |
28 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) |
|
นายเนตรนคร มุทนาเวช |
392 |
26 |
26 กรกฎาคม 2561 |
28 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) |
|
นายประดิษฐ พินิจการ |
393 |
26 |
26 กรกฎาคม 2561 |
28 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) |
|
นางอนงค์ จันทะดวง |
394 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
นางลออง ไข่หิน |
395 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
นางเพียร แก้วอุดม |
396 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
นางเรวดี พิมพ์สุวรรณ์ |
397 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
นางแสร้ม บัวระบัติ |
398 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
น.ส.นัยนา เกษมสุข |
399 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
นายเลอสรร โทนหงสา |
400 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
น.ส.กิติยา นามโสม |
401 |
26 |
26 กรกฎาคม 2561 |
28 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) |
|
นายยมนา สำแดงเดช |
402 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
น.ส.ทัศยา ร่วมศักดิ์ |
403 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
น.ส.ปริญญา ไชยจิตสร้อย |
404 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
น.ส.สุภาพร วิริยะพงศ์พันธุ์ |
405 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
น.ส.กาญจนา แสนเสนยา |
406 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
น.ส.วิไลรักษ์ จันทร์คำ |
407 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
นางคำพลอย บัวราช |
408 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
นางยุภาพร จันทคล้าย |
409 |
26 |
26 กรกฎาคม 2561 |
28 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) |
|
น.ส.วาสนา สุชายสงค์ |
410 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
นางชุติมา ยามสุข |
411 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
นางทองจันทร์ ศิริเวช |
412 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
นายอาทิตย์ จันทมูล |
413 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
นางบัวพา แสงบุตร |
414 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
นายนิยม โพธิชัย |
415 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
นายศุภชัย ธุระพันธุ์ |
416 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
นายพิชัย พิเคราะห์งาม |
417 |
26 |
26 กรกฎาคม 2561 |
28 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ หอประชุมอำเภอจังหาร อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 77) |
|
นายสวัสดิ์ เครือแสง |
418 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
นายบุญเถิง นนทภา |
419 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
นายฉลอง ภูมิเขต |
420 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
นายชัชวาลย์ วรฉัตร |
421 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
น.ส.นฤมล เนาวมาตร |
422 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
น.ส.อุไรวรรณ วงอารีย์ |
423 |
28 |
18 สิงหาคม 2561 |
20 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 87) |
|
นายวิโรจน์ วิริยะสุขสินธุ์ |
424 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
นางวงเดือน วรวงค์ |
425 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
นายยงยุทธ นิลจักร์ |
426 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
นางจันทร์เพ็ญ คำมาก |
427 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
น.ส.วรรณา ศรีสุระ |
428 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
น.ส.ชนิดาภา นนทภา |
429 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
น.ส.สมาพร พิมเสน |
430 |
3 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) |
นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม |
นายเข่ม สะอาดเอื้อ |
431 |
3 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) |
นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม |
นายวรกิจ สรสิทธิ์ |
432 |
3 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) |
นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม |
น.ส.ประพิมพรรณ สารทนงค์ |
433 |
3 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) |
นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม |
นางอุ่นเรียน แน่นอุดร |
434 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
นางธนัชพร จันโทริ |
435 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
น.ส.วิกานดา เวียงสงค์ |
436 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
นายทองเติม พิมดี |
437 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
น.ส.นารินทร์ เทพโภชน์ |
438 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
นายวิษณุ แหล่งสนาม |
439 |
3 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) |
นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม |
น.ส.สมศรี วิเศษดอนหวาย |
440 |
3 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) |
นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม |
นางสงบ วิเศษโวหาร |
441 |
3 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) |
นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม |
น.ส.นงนุช ศรีอุทัย |
442 |
3 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) |
นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม |
นางวงเดือน คำสม |
443 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
นายกิตติกร คณะพล |
444 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
น.ส.รัศมี บุรีศรี |
445 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
น.ส.ปราณีวรรณ์ เอกวุธ |
446 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
น.ส.วิภาดา รัตนภักดี |
447 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
นายพรชัย ศรีศิริ |
448 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
น.ส.ปราณี เสนภักดี |
449 |
3 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) |
นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม |
นางสมพิศ ชำนาญพรม |
450 |
3 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) |
นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม |
น.ส.หนูกลม เวียงสมุทร |
451 |
3 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) |
นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม |
นางน้อย วิเศษดอนหวาย |
452 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
น.ส.สุนารี หลอยเต้ |
453 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
นายปัญญา ร่มศรี |
454 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
น.ส.ปราณี เจนวิถี |
455 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
น.ส.ลำดวน กอนาค |
456 |
29 |
20 สิงหาคม 2561 |
22 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
หอประชุมอำเภอทุ่งเขาหลวง จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 92) |
|
น.ส.สังเวียน โพชนาจิตร |
457 |
3 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) |
นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม |
น.ส.บุญมา สาทะวงค์ |
458 |
3 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) |
นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม |
นางวนิดา ปัจจุโส |
459 |
3 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) |
นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม |
น.ส.สำราญ โทพล |
460 |
3 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) |
นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม |
นายธนากร ปวงสุข |
461 |
3 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) |
นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม |
นายบุญยัง ภาระพงษ์ |
462 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
น.ส.อรสุดา นวนวัน |
463 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
นายไพรสาน พันธ์โน |
464 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
นายพิษณุ เมินหา |
465 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
นางบุญเพ็ง สีลาคำ |
466 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
นางสมยา เกษโข |
467 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
น.ส.จันทร์ ยุโพธิ์ |
468 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
นางดวงใจ มูลเซอร์ |
469 |
33 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) |
|
นางอุดร นาคเงิน |
470 |
3 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) |
นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม |
นางวิลัย งามหนองอ้อ |
471 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
น.ส.เจษฎาพันธ์ นุ่นไทย |
472 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
นายประเสริฐ บุญทะวงศ์ |
473 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
น.ส.เบญจมาศ สมเวียง |
474 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
นางพัฒ จอมไธสง |
475 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
นายศรีละคร บุตโน |
476 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
นางลำพัน สุขศรีดา |
477 |
33 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) |
|
นางยุ่น มูลคร |
478 |
33 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) |
|
นางสายลม สุระเสน |
479 |
3 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) |
นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม |
นายนิกร สารบรรณ |
480 |
3 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) |
นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม |
น.ส.รุ่งทิพย์ ภาระพงษ์ |
481 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
นางเหรียญ ฤทธิ์ภักดี |
482 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
นายพลพงษ์ มีมาก |
483 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
นายเฮียง ลีคันทมาตร์ |
484 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
นายแท่ง สางทุกข์ |
485 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
นายประยุณ พาวัง |
486 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
นายวีระศักดิ์ หินซุย |
487 |
33 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) |
|
นางลำไพร ตรีเหรา |
488 |
3 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 6) |
นางพวงทิพย์ หนองสุธรรม |
น.ส.สมศรี อารีเอื้อ |
489 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
นางหอม ดีวงษา |
490 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
นายสุวรรณ บุญทะวงศ์ |
491 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
นายชยาทิต ยอดภิรมย์ |
492 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
นายไมย กรุงหนองหาร |
493 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
นางสอาด พันธ์โน |
494 |
30 |
10 กันยายน 2561 |
12 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ หอประชุมอำเภอโพนทราย จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่97) |
|
นายบุญสิน ขำเนตร |
495 |
33 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) |
|
นางทองใบ นาคเงิน |
496 |
33 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) |
|
นางราตรี สุบิน |
497 |
33 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) |
|
น.ส.น้อม ธนูสัตย์ |
498 |
33 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) |
|
น.ส.ศุภนิดา โลหะบาล |
499 |
33 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) |
|
นายชูชาติ รินทะจักร |
500 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
น.ส.หนูกูล จันทะอุ่มเม้า |
501 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
นายสมัย ผดุงเวียง |
502 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
น.ส.ประภัสสร ปัญญา |
503 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
นางไพศาล อนุนิวัฒน์ |
504 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
นายศวรกาญจน์ อุทกโยธะ |
505 |
33 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) |
|
นายประดิษ โชติวงค์ |
506 |
33 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) |
|
นายจิระวัฒน์ ประเสริฐสังข์ |
507 |
33 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) |
|
น.ส.นิรมล สุวรรณศรี |
508 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
น.ส.กันญา ศรีขัดเค้า |
509 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
นายคงฤทธิ์ เพชรแสน |
510 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
นายวิษณุ ม่วงกลาง |
511 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
น.ส.วงเดือน ฤทธิมนตรี |
512 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
น.ส.กานดา พาภักดี |
513 |
33 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) |
|
นางมณี อยู่สำราญ |
514 |
33 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) |
|
นายวิชัย เลนไธสง |
515 |
33 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) |
|
นายนิพนธ์ เกษมสุข |
516 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
น.ส.สมพิศ ผะอบหอม |
517 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
น.ส.ทิพวรรณ จันโทภาส |
518 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
น.ส.ออมสิน สกุลน้อย |
519 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
นางเบญจมาศ ท้องสิน |
520 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
น.ส.ปิยดา พฤษฎี |
521 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
น.ส.สมปอง สกูลน้อย |
522 |
33 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) |
|
นายชูชาติ ลาศา |
523 |
33 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่106) |
|
น.ส.วัชรี ศรีประภา |
524 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
น.ส.เอมอร โพธิ์ชัยเลิศ |
525 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
นายประสาร สีลาดเลา |
526 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
น.ส.อริศรา สุมัง |
527 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
น.ส.เพ็ญประภา พรรณขาม |
528 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
นางกิตติพร เจนนุวัตร |
529 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
น.ส.นัทเรศ มนภูมา |
530 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
นางดาริณี มงคุณ |
531 |
35 |
09 กันยายน 2561 |
11 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) |
|
น.ส.อินทุออน จันทรง |
532 |
35 |
09 กันยายน 2561 |
11 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) |
|
นายฉราวุธ สมพบ |
533 |
35 |
09 กันยายน 2561 |
11 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) |
|
นางสุดใจ แก่นเสน |
534 |
35 |
09 กันยายน 2561 |
11 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) |
|
น.ส.วาสนา เวียงภักดิ์ |
535 |
35 |
09 กันยายน 2561 |
11 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) |
|
นางนกแก้ว จีนสอน |
536 |
4 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี |
น.ส.พัด แน่นอุดร |
537 |
4 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี |
น.ส.ดวงจันทร์ ยุมลมาต |
538 |
4 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี |
น.ส.กัลยา นามไพร |
539 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
นางกาญจนา เจ้าเจ็ด |
540 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
น.ส.สุภัสสรา แซ่ลิ้ม |
541 |
35 |
09 กันยายน 2561 |
11 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) |
|
น.ส.พรพิมล กองพิธี |
542 |
35 |
09 กันยายน 2561 |
11 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) |
|
นางทองม้วน แสงอุดม |
543 |
35 |
09 กันยายน 2561 |
11 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) |
|
น.ส.สุวรรณา แก่นเสน |
544 |
35 |
09 กันยายน 2561 |
11 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) |
|
นายอมรเทพ แก้วดี |
545 |
4 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี |
นางปิ่น สีสุใบ |
546 |
4 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี |
น.ส.อัย วรศุกข์ |
547 |
4 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี |
น.ส.ปาริชาติ วงษ์วาท |
548 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
น.ส.คำภา โคตา |
549 |
35 |
09 กันยายน 2561 |
11 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) |
|
นายอาคม เขียวลือ |
550 |
35 |
09 กันยายน 2561 |
11 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) |
|
นายสหรัฐ ชมภู |
551 |
35 |
09 กันยายน 2561 |
11 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) |
|
น.ส.สุภาภรณ์ สมชาติ |
552 |
35 |
09 กันยายน 2561 |
11 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) |
|
นางฉวี นามวงษ์เกาะ |
553 |
4 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี |
นางล่าง จุลทะกอง |
554 |
4 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี |
นายเทียบ ศรีโยธี |
555 |
4 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี |
น.ส.จันทนา เดชอุทัย |
556 |
4 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี |
น.ส.กนกพรรณณี ญาณศรี |
557 |
34 |
30 สิงหาคม 2561 |
01 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
แผนกอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่108) |
|
น.ส.นันทิดา สีหานาถ |
558 |
35 |
09 กันยายน 2561 |
11 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) |
|
นายณัฐพงษ์ ชมภู |
559 |
35 |
09 กันยายน 2561 |
11 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) |
|
น.ส.ชนาภรณ์ ภูนะ |
560 |
35 |
09 กันยายน 2561 |
11 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) |
|
นางสุภาพร เพชรแสน |
561 |
35 |
09 กันยายน 2561 |
11 กันยายน 2561 |
ผ่าน
|
ณ วัดสาเกตุ ม.1 ต.เกษตรวิสัย อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด(คุมมือรุ่นที่118) |
|
นางบัวสอน เวียงภักดิ์ |
562 |
4 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี |
นายเพ็ญดี เฟื่องสุคนธ์ |
563 |
4 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี |
นายสุรเดช จุลทะกอง |
564 |
4 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี |
นางพิศมัย สร้อยเสนา |
565 |
4 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี |
น.ส.น้ำทิพย์ แสงมล |
566 |
4 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี |
น.ส.นารีรัตน์ จันทอง |
567 |
4 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี |
นายคณิต ปัดศรี |
568 |
5 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
น.ส.พิกุล เทียงแสน |
569 |
5 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
น.ส.อาริยา งามเสน่ห์ |
570 |
5 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นายนพพร ลาวัลย์ |
571 |
5 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นายฉลาด จิตสวาท |
572 |
5 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นางบุญชู ฤทธิมนตรี |
573 |
6 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) |
ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล |
นางชวนพิศ นูวบุตร |
574 |
6 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) |
ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล |
นางพิกุล วงษ์สินธุ์ |
575 |
4 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี |
นางบุญมี ยุมลมาต |
576 |
4 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี |
น.ส.อารีญา ศีลพันธ์ |
577 |
5 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
น.ส.สุจิตรา สังฆมณี |
578 |
5 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นายอำนาจ ช้างพัฒน์ |
579 |
5 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นายสัญชัย จันเดียว |
580 |
5 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นายทองมี พัฒนสาร |
581 |
5 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
น.ส.ชุตินันท์ กองไทสงค์ |
582 |
6 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) |
ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล |
นายนิรันต์ แก่นวิชา |
583 |
6 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) |
ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล |
น.ส.จันทิมา ประเสริฐสังข์ |
584 |
4 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี |
นายยอด ยอดบุรุษ |
585 |
5 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นายธีรวัฒน์ ภูลายยาว |
586 |
5 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
น.ส.ปิยะวรรณ สนศรี |
587 |
5 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นายสว่าง เฟื่องสุคนธ์ |
588 |
5 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
น.ส.วารุณี ศรีโยธี |
589 |
5 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นายวัชรพงษ์ คำพรรณ |
590 |
6 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) |
ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล |
นายทองพูล กอพล |
591 |
6 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) |
ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล |
น.ส.ยุพเรศ จันโทภาส |
592 |
6 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) |
ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล |
นางสมบูรณ์ สิงห์ศรีโว |
593 |
4 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
นายณัฏฐ์ธยาน์ วิเศษศรี |
นางทุมมี ศรีประเสริฐ |
594 |
5 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ไม่ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
น.ส.นวลจันทร์ ไม้จังหาร |
595 |
5 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
น.ส.มณีกาญ หรพูล |
596 |
5 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
น.ส.จันทร์เพ็ญ เดชอุทัย |
597 |
5 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
น.ส.สงกาญ ศรีโยธี |
598 |
5 |
18 มิถุนายน 2561 |
20 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นายหิรัญ สุวรรณศรี |
599 |
58 (222) |
23 กรกฎาคม 2561 |
25 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคม ม.1 ต.ไทยสามัคคี อ.วังน้ำเขียว จ.นครราชสีมา |
|
น.ส.สุวรรณา คงยืน |
600 |
6 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) |
ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล |
น.ส.จันทร์เพ็ญ สาระดี |
601 |
6 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) |
ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล |
นางกมลพรรณ เนตรครุฑ |
602 |
6 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) |
ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล |
น.ส.พรหมพิริยะ วัสรีย์ |
603 |
6 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) |
ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล |
น.ส.รุ่งฤดี อรัญญภูมิ |
604 |
6 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) |
ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล |
น.ส.อารีลักษณ์ ศรีโอษฐ์ |
605 |
7 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) |
|
น.ส.คำจันทร์ วินทะไชย |
606 |
7 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) |
|
นายสะอาด สุวรรณทาบทอง |
607 |
7 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) |
|
นางบัวริน ลาวัลย์ |
608 |
7 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) |
|
น.ส.สมควร เชิดกร |
609 |
7 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) |
|
น.ส.สุภาพร สุนทรพิธ |
610 |
8 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นายสมจิตร อังคะมาตย์ |
611 |
6 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) |
ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล |
นางมณีวรรณ นิลสุ |
612 |
6 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) |
ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล |
นางสว่าง เบญจกูล |
613 |
6 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) |
ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล |
นางยุวดี อยู่สุข |
614 |
7 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) |
|
นางคำพันธ์ เขตเจริญ |
615 |
7 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) |
|
น.ส.นคร จันทะสุด |
616 |
7 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) |
|
นางบุญล้วน จอมคำสิงห์ |
617 |
7 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) |
|
นายสุขสันต์ ชุวานนท์ |
618 |
7 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) |
|
นางพวงเพชร วินทะไชย |
619 |
8 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นายสัญชัย ไชยประเสริฐ |
620 |
6 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) |
ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล |
นางนงนุช บุบผากัณฑ์ |
621 |
6 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) |
ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล |
น.ส.อุบลรัตน์ รักษ์ลาเมือง |
622 |
7 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) |
|
นางจินตนา ณรงค์ชัย |
623 |
7 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) |
|
น.ส.โสมมนัส หวานอารมย์ |
624 |
7 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) |
|
นางสำเนียง บุสพันธ์ |
625 |
7 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) |
|
น.ส.สังวาลย์ วินทะไชย |
626 |
7 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) |
|
น.ส.นวลฉวี ปิลอง |
627 |
8 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นางทองสุข ทุมไพร |
628 |
8 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
น.ส.น้อย จุลเพชร |
629 |
6 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) |
ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล |
น.ส.เบญจวรรณ โพธิตา |
630 |
6 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) |
ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล |
นางสุพัฒน์ พิมพ์แก้ว |
631 |
6 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
เทศบาลตำบลเสลภูมิ ต.เสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 10 ) |
ชวลิต หงษ์ประเสริฐกุล |
นางสุภาพร เวียงอินทร์ |
632 |
7 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) |
|
นายศรีไพร ทูลธรรม |
633 |
7 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) |
|
นางฉวีวรรณ เอนกแสน |
634 |
7 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) |
|
นางจิราภร เสริฐสนิท |
635 |
7 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) |
|
น.ส.วิจิตรา สุขเสนา |
636 |
7 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
องค์การบริหารส่วนตำบลโนนรัง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่13 ) |
|
น.ส.เสริฐ จอมคำสิงห์ |
637 |
8 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นางบุญเถร ขัตติยะมาตย์ |
638 |
8 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นายสอง กิจเพียร |
639 |
8 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นายไสว กิจเพียร |
640 |
8 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นายบุญเรือง ศรีประเสริฐ |
641 |
8 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
น.ส.แจ่มจันทร์ รักคำมี |
642 |
9 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) |
|
นายศักดิ์ประมวล พรรณขาม |
643 |
9 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) |
|
น.ส.ตุ๊กตา ทิพย์กาง |
644 |
9 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) |
|
น.ส.ประภาพร พรมโสภา |
645 |
9 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) |
|
นางเรือน อังคมาตย์ |
646 |
9 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) |
|
นายไพรินทร์ คงกลัด |
647 |
8 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
น.ส.กุหลาบ จำปาบุรี |
648 |
8 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นายโยธิน ศรีโยธี |
649 |
8 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นายชำนาญ สิงห์สุข |
650 |
8 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นางธัญวรัตน์ คำหล้า |
651 |
9 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) |
|
น.ส.นุชจริน เพ็งธรรม |
652 |
9 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) |
|
น.ส.จตุพร จันอากาศ |
653 |
9 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) |
|
น.ส.กวินณา จะนุรัตน์ |
654 |
9 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) |
|
นางลมุล อาจอำนวย |
655 |
9 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) |
|
น.ส.ชุลีพร แสนเสนยา |
656 |
8 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นายยุทธภูมิ เวียงอินทร์ |
657 |
8 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
น.ส.ฤภาวดี สมทรง |
658 |
8 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
น.ส.มะลิสา กิจเพียร |
659 |
9 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ไม่ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) |
|
นายสวาท นามมะ |
660 |
9 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) |
|
นางจำปี วงษ์คำจันทร์ |
661 |
9 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) |
|
นายทนงศักดิ์ บังใบ |
662 |
9 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) |
|
น.ส.กนกพร จันทรประทักษ์ |
663 |
9 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) |
|
นางคำห่อ หลอดคำ |
664 |
8 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นายสุวิช อังคะมาตย์ |
665 |
8 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นายพิทักษ์ พัฒนสาร |
666 |
8 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
น.ส.บุหลัน แสนเสนยา |
667 |
8 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
หอประชุม ที่ว่าการอำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นางสมยศ จินาวัลย์ |
668 |
9 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) |
|
น.ส.วิชชุดา พูลวงษา |
669 |
9 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) |
|
น.ส.พัชริดา ผาฤพล |
670 |
9 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) |
|
นางหนูพัด สร้อยเสนา |
671 |
9 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) |
|
นายไพบูลย์ บังขุนทด |
672 |
9 |
25 มิถุนายน 2561 |
27 มิถุนายน 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
หอประชุมที่ว่าการอำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 15 ) |
|
นายคำสอน แสนมนตรี |