1 |
1 |
19 มิถุนายน 2561 |
23 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลกกโพธิ์ ต.กกโพธิ์ อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นายศิริชัย ทศราช |
2 |
1 |
19 มิถุนายน 2561 |
23 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลกกโพธิ์ ต.กกโพธิ์ อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
น.ส.ปณาลี ช่ออารี |
3 |
1 |
19 มิถุนายน 2561 |
23 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลกกโพธิ์ ต.กกโพธิ์ อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางสุจิรา บูรณะกิติ |
4 |
1 |
19 มิถุนายน 2561 |
23 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลกกโพธิ์ ต.กกโพธิ์ อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นายประถม ถาจอมคำ |
5 |
1 |
19 มิถุนายน 2561 |
23 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลกกโพธิ์ ต.กกโพธิ์ อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
น.ส.ราวัลย์ ทนุกิจ |
6 |
10 |
01 สิงหาคม 2561 |
05 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นางเกษร ใจบุญ |
7 |
10 |
01 สิงหาคม 2561 |
05 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
น.ส.คำมุล ประเสริฐสังข์ |
8 |
10 |
01 สิงหาคม 2561 |
05 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นางศรีรุ่ง สุทธิประภา |
9 |
10 |
01 สิงหาคม 2561 |
05 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
น.ส.รัติยาภรณ์ ประเสริฐสังข์ |
10 |
1 |
19 มิถุนายน 2561 |
23 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลกกโพธิ์ ต.กกโพธิ์ อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางพัสดา ธุระไชย์ |
11 |
1 |
19 มิถุนายน 2561 |
23 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลกกโพธิ์ ต.กกโพธิ์ อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางทองม้วน ไชยปัดถา |
12 |
1 |
19 มิถุนายน 2561 |
23 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลกกโพธิ์ ต.กกโพธิ์ อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางนิภากรณ์ วะลัยใจ |
13 |
1 |
19 มิถุนายน 2561 |
23 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลกกโพธิ์ ต.กกโพธิ์ อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
น.ส.หนู ชนะมาร |
14 |
1 |
19 มิถุนายน 2561 |
23 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลกกโพธิ์ ต.กกโพธิ์ อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางจันทร์ บุญเร่ง |
15 |
10 |
01 สิงหาคม 2561 |
05 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
น.ส.สมปอง จันทะคัด |
16 |
10 |
01 สิงหาคม 2561 |
05 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
น.ส.เอื้อมพร ปิยะมาศ |
17 |
10 |
01 สิงหาคม 2561 |
05 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นางปิยะมาศ ค้ำชู |
18 |
10 |
01 สิงหาคม 2561 |
05 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นายรัฐพงศ์ แสงสุริยะ |
19 |
1 |
19 มิถุนายน 2561 |
23 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลกกโพธิ์ ต.กกโพธิ์ อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางลำใย แม่นสถิตย์ |
20 |
1 |
19 มิถุนายน 2561 |
23 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลกกโพธิ์ ต.กกโพธิ์ อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
น.ส.ทองสุข ทองเฟื้อง |
21 |
1 |
19 มิถุนายน 2561 |
23 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลกกโพธิ์ ต.กกโพธิ์ อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
น.ส.เสถียร หล้าคำภา |
22 |
1 |
19 มิถุนายน 2561 |
23 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลกกโพธิ์ ต.กกโพธิ์ อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางฉลอม สิงหาอาจ |
23 |
1 |
19 มิถุนายน 2561 |
23 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลกกโพธิ์ ต.กกโพธิ์ อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นายชู ศรีพลรส |
24 |
10 |
01 สิงหาคม 2561 |
05 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นายคำตัน พิมเสน |
25 |
10 |
01 สิงหาคม 2561 |
05 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นางงวด สุทธิประภา |
26 |
10 |
01 สิงหาคม 2561 |
05 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
น.ส.พิมพ์อร สิทธิศาสตร์สกุล |
27 |
10 |
01 สิงหาคม 2561 |
05 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
น.ส.อริยา วงษ์จันดา |
28 |
1 |
19 มิถุนายน 2561 |
23 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลกกโพธิ์ ต.กกโพธิ์ อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางสง่า รักสวย |
29 |
1 |
19 มิถุนายน 2561 |
23 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลกกโพธิ์ ต.กกโพธิ์ อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางน้ำฝน พันชาติ |
30 |
1 |
19 มิถุนายน 2561 |
23 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลกกโพธิ์ ต.กกโพธิ์ อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางประมัย รจนาสม |
31 |
1 |
19 มิถุนายน 2561 |
23 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลกกโพธิ์ ต.กกโพธิ์ อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
น.ส.จิตดาภา ลาดหนองขุ่น |
32 |
1 |
19 มิถุนายน 2561 |
23 มิถุนายน 2561 |
ผ่าน
|
องค์การบริหารส่วนตำบลกกโพธิ์ ต.กกโพธิ์ อ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 1) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางสายไหม บัวมาสูง |
33 |
10 |
01 สิงหาคม 2561 |
05 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นายฉลาด มณีฉาย |
34 |
10 |
01 สิงหาคม 2561 |
05 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นางหนูเพียร วาริพัตร |
35 |
10 |
01 สิงหาคม 2561 |
05 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นายกวี ศักดิวงษ์ |
36 |
10 |
01 สิงหาคม 2561 |
05 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
น.ส.สมัย มีท่าม่วง |
37 |
11 |
02 สิงหาคม 2561 |
06 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ศาลากลางบ้านค้อน้อย ตำบลดินดำ อำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 16 ) |
|
นางสาย โมกขรัตน์ |
38 |
11 |
02 สิงหาคม 2561 |
06 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ศาลากลางบ้านค้อน้อย ตำบลดินดำ อำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 16 ) |
|
นายวีระ ศรีงามเมือง |
39 |
11 |
02 สิงหาคม 2561 |
06 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ศาลากลางบ้านค้อน้อย ตำบลดินดำ อำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 16 ) |
|
นายคำสาย รักความซื่อ |
40 |
11 |
02 สิงหาคม 2561 |
06 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ศาลากลางบ้านค้อน้อย ตำบลดินดำ อำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 16 ) |
|
นายพา ระดาฤทธิ์ |
41 |
11 |
02 สิงหาคม 2561 |
06 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ศาลากลางบ้านค้อน้อย ตำบลดินดำ อำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 16 ) |
|
นายประกาศ จะมะรี |
42 |
12 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลโพธิ์ทอง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 17 ) |
จันทร์แรม โสมะวงค์ |
นางทิวาพร บัวสิงห์ |
43 |
12 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลโพธิ์ทอง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 17 ) |
จันทร์แรม โสมะวงค์ |
นายนัฐกร ศรีบุษย์ |
44 |
12 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลโพธิ์ทอง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 17 ) |
จันทร์แรม โสมะวงค์ |
น.ส.ศิริรัตน์ มูลชารี |
45 |
12 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลโพธิ์ทอง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 17 ) |
จันทร์แรม โสมะวงค์ |
น.ส.พิมพ์ใจ ไชยชารี |
46 |
11 |
02 สิงหาคม 2561 |
06 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ศาลากลางบ้านค้อน้อย ตำบลดินดำ อำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 16 ) |
|
นายแตง ระเวงวรรณ |
47 |
11 |
02 สิงหาคม 2561 |
06 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ศาลากลางบ้านค้อน้อย ตำบลดินดำ อำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 16 ) |
|
นางบุญมี คำภักดี |
48 |
11 |
02 สิงหาคม 2561 |
06 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ศาลากลางบ้านค้อน้อย ตำบลดินดำ อำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 16 ) |
|
นางบุบผา แสงสวัสดิ์ |
49 |
11 |
02 สิงหาคม 2561 |
06 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ศาลากลางบ้านค้อน้อย ตำบลดินดำ อำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 16 ) |
|
นางนิ่ม อุ่นสมัย |
50 |
12 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลโพธิ์ทอง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 17 ) |
จันทร์แรม โสมะวงค์ |
นางคำภู ปุยผา |
51 |
12 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลโพธิ์ทอง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 17 ) |
จันทร์แรม โสมะวงค์ |
น.ส.พรหมพร พรมวรรณ์ |
52 |
12 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลโพธิ์ทอง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 17 ) |
จันทร์แรม โสมะวงค์ |
นางสมศรี วงษ์สมศรี |
53 |
12 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลโพธิ์ทอง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 17 ) |
จันทร์แรม โสมะวงค์ |
นายบพิตร์ สุมาลัย |
54 |
12 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลโพธิ์ทอง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 17 ) |
จันทร์แรม โสมะวงค์ |
นางพิรุณ น้อยวัน |
55 |
10 |
01 สิงหาคม 2561 |
05 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นางพุทธา ฤทธิตมนต์ |
56 |
11 |
02 สิงหาคม 2561 |
06 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ศาลากลางบ้านค้อน้อย ตำบลดินดำ อำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 16 ) |
|
นางถนอม พานนนท์ |
57 |
11 |
02 สิงหาคม 2561 |
06 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ศาลากลางบ้านค้อน้อย ตำบลดินดำ อำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 16 ) |
|
นายดวงเดช ศรีประเสริฐ |
58 |
11 |
02 สิงหาคม 2561 |
06 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ศาลากลางบ้านค้อน้อย ตำบลดินดำ อำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 16 ) |
|
นายแจ้ง อักษร |
59 |
11 |
02 สิงหาคม 2561 |
06 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ศาลากลางบ้านค้อน้อย ตำบลดินดำ อำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 16 ) |
|
นางทองมา บุตรวิเชียร |
60 |
12 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลโพธิ์ทอง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 17 ) |
จันทร์แรม โสมะวงค์ |
นายทองปาน บุสยาตรัส |
61 |
12 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลโพธิ์ทอง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 17 ) |
จันทร์แรม โสมะวงค์ |
น.ส.นิยม พิกุลทอง |
62 |
12 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลโพธิ์ทอง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 17 ) |
จันทร์แรม โสมะวงค์ |
นายเจริญ สอนสวัสดิ์ |
63 |
12 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลโพธิ์ทอง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 17 ) |
จันทร์แรม โสมะวงค์ |
นางบัวสวย ไชยทะ |
64 |
11 |
02 สิงหาคม 2561 |
06 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ศาลากลางบ้านค้อน้อย ตำบลดินดำ อำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 16 ) |
|
นายนิพนธ์ เสาศรีรัตน์ |
65 |
11 |
02 สิงหาคม 2561 |
06 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ศาลากลางบ้านค้อน้อย ตำบลดินดำ อำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 16 ) |
|
น.ส.ประทัย ศรีโยธี |
66 |
11 |
02 สิงหาคม 2561 |
06 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ศาลากลางบ้านค้อน้อย ตำบลดินดำ อำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 16 ) |
|
นางศิริ ศรีสุยิ่ง |
67 |
11 |
02 สิงหาคม 2561 |
06 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ศาลากลางบ้านค้อน้อย ตำบลดินดำ อำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 16 ) |
|
นายเคน ผาสิกา |
68 |
11 |
02 สิงหาคม 2561 |
06 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ศาลากลางบ้านค้อน้อย ตำบลดินดำ อำเภอจังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 16 ) |
|
น.ส.วิไลลักษณ์ อรรคดี |
69 |
12 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลโพธิ์ทอง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 17 ) |
จันทร์แรม โสมะวงค์ |
นางปัดทำ พิมภา |
70 |
12 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลโพธิ์ทอง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 17 ) |
จันทร์แรม โสมะวงค์ |
น.ส.สุภรานันท์ พรมโยธา |
71 |
12 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลโพธิ์ทอง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 17 ) |
จันทร์แรม โสมะวงค์ |
นายสุวรรณ สารพล |
72 |
12 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลโพธิ์ทอง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 17 ) |
จันทร์แรม โสมะวงค์ |
นางรัชนี บูรณะกิติ |
73 |
2 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ที่ว่าการอำเภอหนองพอก จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 2 ) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางจันทร์ อุทัยบาล |
74 |
2 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ที่ว่าการอำเภอหนองพอก จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 2 ) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
น.ส.ประพันธ์ทิพย์ สีสมบัติ |
75 |
2 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ที่ว่าการอำเภอหนองพอก จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 2 ) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางพันพิลา พูลศิลป์ |
76 |
2 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ที่ว่าการอำเภอหนองพอก จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 2 ) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
น.ส.หมวย สังฆะมณี |
77 |
2 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ที่ว่าการอำเภอหนองพอก จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 2 ) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางบงเขตต์ คันธวิชัย |
78 |
4 |
10 กรกฎาคม 2561 |
14 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมบ้านค้อน้อย หมู่ที่ 11 ต.ดินดำ อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
|
นายสมควร เอนกนวน |
79 |
4 |
10 กรกฎาคม 2561 |
14 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมบ้านค้อน้อย หมู่ที่ 11 ต.ดินดำ อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
|
นายไพรสิทธิ์ ฤทธิ์มนตรี |
80 |
4 |
10 กรกฎาคม 2561 |
14 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมบ้านค้อน้อย หมู่ที่ 11 ต.ดินดำ อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
|
ส.ต.บุญมา ชูศรีโฉม |
81 |
4 |
10 กรกฎาคม 2561 |
14 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมบ้านค้อน้อย หมู่ที่ 11 ต.ดินดำ อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
|
น.ส.เพียร ลาภะมูล |
82 |
12 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลโพธิ์ทอง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 17 ) |
จันทร์แรม โสมะวงค์ |
นางคำจันทร์ ราชรี |
83 |
2 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ที่ว่าการอำเภอหนองพอก จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 2 ) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นายสมปอง วงษ์ฤทธิ์ |
84 |
2 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ที่ว่าการอำเภอหนองพอก จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 2 ) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางคูณ ตราทอง |
85 |
2 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ที่ว่าการอำเภอหนองพอก จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 2 ) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางจันทร์แดง กลิ่งกล้า |
86 |
2 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ที่ว่าการอำเภอหนองพอก จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 2 ) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
น.ส.สมควร อุทาสี |
87 |
2 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ที่ว่าการอำเภอหนองพอก จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 2 ) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นายชำนาญ โพธิ์มาตร์ |
88 |
4 |
10 กรกฎาคม 2561 |
14 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมบ้านค้อน้อย หมู่ที่ 11 ต.ดินดำ อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
|
นางปราณี ไชยชาญรัมย์ |
89 |
4 |
10 กรกฎาคม 2561 |
14 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมบ้านค้อน้อย หมู่ที่ 11 ต.ดินดำ อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
|
นางวิไล โมกขรัตน์ |
90 |
4 |
10 กรกฎาคม 2561 |
14 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมบ้านค้อน้อย หมู่ที่ 11 ต.ดินดำ อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
|
นายสัมฤทธิ์ สุขเพิ่ม |
91 |
12 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลโพธิ์ทอง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 17 ) |
จันทร์แรม โสมะวงค์ |
น.ส.กรวิภา มณีกัญย์ |
92 |
2 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ที่ว่าการอำเภอหนองพอก จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 2 ) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางสรัญญา มาโยธา |
93 |
2 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ที่ว่าการอำเภอหนองพอก จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 2 ) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางรัตนาพร กันแต่ง |
94 |
2 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ที่ว่าการอำเภอหนองพอก จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 2 ) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางประมัย วะลัยใจ |
95 |
2 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ที่ว่าการอำเภอหนองพอก จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 2 ) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางบด โพธิ์มาตร |
96 |
2 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ที่ว่าการอำเภอหนองพอก จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 2 ) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางเทพ จันทร์คะมุด |
97 |
4 |
10 กรกฎาคม 2561 |
14 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมบ้านค้อน้อย หมู่ที่ 11 ต.ดินดำ อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
|
นายโพธิ์ พลเวียง |
98 |
4 |
10 กรกฎาคม 2561 |
14 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมบ้านค้อน้อย หมู่ที่ 11 ต.ดินดำ อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
|
นายธนรัตน์ ชรารัตน์ |
99 |
4 |
10 กรกฎาคม 2561 |
14 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมบ้านค้อน้อย หมู่ที่ 11 ต.ดินดำ อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
|
นางน้อย ผาฤพล |
100 |
12 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลโพธิ์ทอง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 17 ) |
จันทร์แรม โสมะวงค์ |
นางเครือวัลย์ ทวีสาร |
101 |
2 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ที่ว่าการอำเภอหนองพอก จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 2 ) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางสมแปลง อัศวภูมิ |
102 |
2 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ที่ว่าการอำเภอหนองพอก จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 2 ) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นายกิรนนท์ เพลงอินทร์ |
103 |
2 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ที่ว่าการอำเภอหนองพอก จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 2 ) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นายกิตติศักดิ์ ธุระชัย |
104 |
2 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ที่ว่าการอำเภอหนองพอก จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 2 ) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นายปัญญา โคตรนาแพง |
105 |
2 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ที่ว่าการอำเภอหนองพอก จังหวัดร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 2 ) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
น.ส.วงค์เดือน ทุมทอง |
106 |
4 |
10 กรกฎาคม 2561 |
14 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมบ้านค้อน้อย หมู่ที่ 11 ต.ดินดำ อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
|
นางบุญกว้าง กุละคำแสง |
107 |
4 |
10 กรกฎาคม 2561 |
14 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมบ้านค้อน้อย หมู่ที่ 11 ต.ดินดำ อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
|
นางสมัย โพชนะจิตร์ |
108 |
4 |
10 กรกฎาคม 2561 |
14 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมบ้านค้อน้อย หมู่ที่ 11 ต.ดินดำ อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
|
นายจำปี สท้านอาจ |
109 |
4 |
10 กรกฎาคม 2561 |
14 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมบ้านค้อน้อย หมู่ที่ 11 ต.ดินดำ อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
|
นางหนูจันทร์ จ่ากุลชร |
110 |
5 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นางสุรีย์กรห์ วิระษร |
111 |
5 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
น.ส.กมลรัตน์ ตะราษี |
112 |
5 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
น.ส.ดวงลักษณ์ จันทวิมล |
113 |
5 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นายจตุพล พลอำนวย |
114 |
5 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นายทองล้วน สิทธิศักดิ์ |
115 |
6 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางทองมี ถานบำรุง |
116 |
6 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
น.ส.เอมอร หงษ์ศรีเมือง |
117 |
6 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางจันหล่อ แดนขนบ |
118 |
4 |
10 กรกฎาคม 2561 |
14 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมบ้านค้อน้อย หมู่ที่ 11 ต.ดินดำ อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
|
นางตุ้มทอง โมครัตน์ |
119 |
5 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นายสุพรรณ ละสามา |
120 |
5 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นายสายน ฝั้นเงิน |
121 |
5 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นายสมพงค์ นวลศรี |
122 |
5 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
น.ส.บุญญธิดา แก้วพลงาม |
123 |
5 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
น.ส.สมศรี อารีเอื้อ |
124 |
6 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นายสำราญ วงษ์คำแก้ว |
125 |
6 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางทองสี คำบัวโคตร |
126 |
6 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางสุเพียน หันประดิษฐ์ |
127 |
4 |
10 กรกฎาคม 2561 |
14 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมบ้านค้อน้อย หมู่ที่ 11 ต.ดินดำ อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
|
นายสมเพท บุญสิทธิ์ |
128 |
5 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นายบุญมา วรนาม |
129 |
5 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นายปฏิภาณ บุญวิเศษ |
130 |
5 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
น.ส.รุ่งทิวา บุปผามะตะนัง |
131 |
5 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นายบุญมี รินทะชัย |
132 |
6 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นายสมไพ สุขยิ่ง |
133 |
6 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นายเศรษฐา ผกาผล |
134 |
6 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางฮวย ทองวัน |
135 |
6 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
น.ส.เกศแก้ว ปานทอง |
136 |
4 |
10 กรกฎาคม 2561 |
14 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาประชาคมบ้านค้อน้อย หมู่ที่ 11 ต.ดินดำ อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 7) |
|
นายถวิล รูปสม |
137 |
5 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
น.ส.สุระพิน ประทุมเศษ |
138 |
5 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นายไชยา วินทะไชย |
139 |
5 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นายพิสิทธิ์ แตงอ่อน |
140 |
5 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นายศิริชัย กออำไพ |
141 |
5 |
16 กรกฎาคม 2561 |
20 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์อำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 8) |
|
นายมงคล มูลสวัสดิ์ |
142 |
6 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นายโกวิท บรรจโรจน์ |
143 |
6 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นายลือชัย ผลาปรีย์ |
144 |
6 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นางจิตสุภา สุขยิ่ง |
145 |
6 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นายจำนงค์ วงษ์ราช |
146 |
6 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นายจุฬาพจน์ ผลากูล |
147 |
7 |
18 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) |
|
น.ส.อ่อนศรี แสงจันทร์ |
148 |
7 |
18 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) |
|
นางฤทัยรัตน์ คำไพรินทร์ |
149 |
7 |
18 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) |
|
นางอำพล พรมสอน |
150 |
7 |
18 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) |
|
นายทองพูล บัวลี |
151 |
7 |
18 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) |
|
น.ส.นิภาพร นาเมืองรักษ์ |
152 |
8 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 13) |
|
นายกรม ขันแข็ง |
153 |
8 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 13) |
|
น.ส.จิตติมา สุกันยา |
154 |
8 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 13) |
|
นายจันทา พฤกษชาติ |
155 |
6 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นายบุญลือ อุตส่าห์ดี |
156 |
7 |
18 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) |
|
นางบุญเที่ยง วิเศษหวาน |
157 |
7 |
18 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) |
|
นายกฤษดา ประเสริฐสังข์ |
158 |
7 |
18 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) |
|
น.ส.สาวิตรี ปิตะฝ่าย |
159 |
7 |
18 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) |
|
น.ส.จุฬารัตน์ คชมิตร |
160 |
7 |
18 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) |
|
น.ส.ระพีภัทร ฮุยสุสดี |
161 |
8 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 13) |
|
นายแสวง นามบุญลือ |
162 |
8 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 13) |
|
นายหมุน เต่าสมตา |
163 |
8 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 13) |
|
นายฉัตรชัย สุดเฉลียว |
164 |
8 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 13) |
|
นายพุทธา ชื่นชม |
165 |
6 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
น.ส.พัชนี ขาวลำธาร |
166 |
7 |
18 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) |
|
ว่าที่ ร.ต.บัญชา ธนบัตรวงศา |
167 |
7 |
18 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) |
|
น.ส.ทิพย์วดี คำปลิว |
168 |
7 |
18 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) |
|
น.ส.พิมพ์นิภา นาเมืองรักษ์ |
169 |
7 |
18 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) |
|
น.ส.กัญญา พลหาญ |
170 |
7 |
18 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) |
|
น.ส.ธัญยชนก วารีหลั่ง |
171 |
8 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 13) |
|
นางพรนภา ครองบุญ |
172 |
8 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 13) |
|
น.ส.แรม ภูมิฐาน |
173 |
8 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 13) |
|
นายคูณ เนตรโสภา |
174 |
8 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 13) |
|
นายปัญญา มูลมานัส |
175 |
6 |
08 สิงหาคม 2561 |
12 สิงหาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ ณ หอประชุมอำเภอโพธิ์ชัย จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 11) |
นางหมวย สีหฤทธิ์ |
นายชัชวาลย์ ศรีละคร |
176 |
7 |
18 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) |
|
น.ส.วาสนา แพงโสดา |
177 |
7 |
18 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) |
|
นายณัฐพงษ์ สร้างนานอก |
178 |
7 |
18 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) |
|
นายประหยัด ทรงเครื่อง |
179 |
7 |
18 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) |
|
นางนารี อ้วนศรีเมือง |
180 |
7 |
18 กรกฎาคม 2561 |
22 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ เทศบาลตำบลเสลภูมิ อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 12) |
|
น.ส.นัฐลดาวรรณ นาเมืองรักษ์ |
181 |
8 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 13) |
|
น.ส.รุจิรา สีดา |
182 |
8 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 13) |
|
น.ส.เขมมิกา ทิพเนตร |
183 |
8 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 13) |
|
นายหวัน เพ็งนาม |
184 |
8 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 13) |
|
นายบุญถิน ขันแข็ง |
185 |
8 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 13) |
|
นายศักดิ์สิทธิ์ วิเศษแก้ว |
186 |
9 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นายสมบัติ ตาหนองไผ่ |
187 |
9 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นายวีระพงษ์ พรมนันท์ |
188 |
9 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
น.ส.สุพัฒตรา โสตวงษ์ |
189 |
9 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นายจรูญ เยาดำ |
190 |
8 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 13) |
|
นางสวย ป้องทับไทย |
191 |
9 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นางไพรบูลย์ มหาราช |
192 |
9 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นายสมเดช แสงสิงห์ |
193 |
9 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
น.ส.ศรัณย์พร ทองโชติ |
194 |
9 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
น.ส.ธนวรรณ เอกศิริ |
195 |
8 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 13) |
|
น.ส.วนิดา สิงหะชัย |
196 |
8 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 13) |
|
นางกิ่งแก้ว เพียรชนะ |
197 |
9 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นางศรีสุดา ทองโชติ |
198 |
9 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
น.ส.ณัฐณิชา ศรีโคตร |
199 |
9 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นายสนั่น วงศ์จันทา |
200 |
9 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นายวิเชียร ลำพองชาติ |
201 |
8 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ เทศบาลตำบลขวาว อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 13) |
|
นายธงสิทธิ์ คำสะทอน |
202 |
9 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ไม่ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
น.ส.สุภาพ โภคสังข์ |
203 |
9 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นายวินิจ ไชยสูง |
204 |
9 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
น.ส.บุษบาวรรณ แวงวรรณ |
205 |
9 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
ผ่าน
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นางกัลยา ขุราษี |
206 |
9 |
23 กรกฎาคม 2561 |
27 กรกฎาคม 2561 |
อยู่ระหว่างการฝึก
|
ณ ศาลาอเนกประสงค์ที่ว่าการอำเภอธวัชบุรี อ.ธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ด (คุมมือรุ่นที่ 14) |
|
นางไพทูล ศรีทอง |